Trang 1 của 13 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 127

Chủ đề: Bảo trì

Đang ở
    Hà Lội

Bảo trì

http://diendan.maplevn.com/showthrea...ng-bao-bao-tri
    Để thỏa lòng kêu gào của các bạn
    Game đã được bảo trì vô thời hạn

Rứa là mình đã có lý do để lên lớp
    Trích dẫn Gửi bởi Anonyfknmous
    sao v111 dual ko có hút máu mà v138 lại có???

Bảo trì xong là OB2 hả, còn ko có thời gian cụ thể nữa

Đang ăn gần xong con boss thỳ đơ luôn, hóa ra "bảo trì vô thời hạn".
    Tôi lập cái topic vote bảo trì dài hạn chuẩn quá mà
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...cao-chat-luong Cái gì mà "sẽ không off sever"
    Hoạt động suốt thỳ mất công đi bắt hack suốt, thà off 1 thời gian mà fix có phải đơn giản hơn k
    Mình vẫn cay vụ closed mấy topic của mình Đáng ra câu được 1 tấn thank
    Bảo trì xong reset luôn đi là vừa, 1 ổ meso với char, item hack bug cheat chềnh ễnh ra (nghe đồn có thằng 1 ngày kiếm 9 tỉ meso à) chỉ khổ cái MOD caramen tuyên bố mạnh mẽ quá làm 2 hôm nay lại cày max time mệt vd.
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...an-de-cua-MSVN
    Sau bảo trì k biết có reset k, nếu không reset thỳ rate ntn nhỉ? Chơi les cày vk với item Vallefor, Astaroth cả ngày k ra Meso trong người cứ dần dần chuyển hóa thành máu, mana, kính lúp, phi tiêu hết mà k có bồi vào. Các siêu nhân đứng top thỳ thẩm du đc vài chục tỉ tha hồ chơi bất động sản, sau mở shop kiểu gì cũng lũng đoạn thị trường
    Xin HRG quan tâm đến ý kiến chúng tôi hơn nữa, 1 sever thành công hay không phụ thuộc lớn vào chúng tôi đây này, đừng độc tài quá
    Cứ yên tâm bảo trì fix bug đi, dịch thuật làm thỳ làm k làm thỳ thôy cũng đc. Khi nào mở lại chúng tôi sẽ tiếp tục ủng hộ.
    Mấy đứa thấy a phán chuẩn thỳ bấm thank cho a cái nhé
    Lần sửa cuối bởi meohentai, ngày 21-08-2012 lúc 03:14.
    Loli Rule the world!

A man's dream will never die!!!

OB lần này bảo trì mà reset tui hứa danh dự là có khối ng` nghỉ game liền aphatest , CB lần 1 , CB lần 2 ai củng cày điên cuồng ( trong đó ko có tui ) giàu co đứng top lv có pro có xong mỗi lần đều reset CB lần 1 reset ko vẫn có đưá la ó nhưng ít, CB lần 2 đã biết reset nhưng vẫn ầm ầm lập topic 4rum la sao reset zậy .giờ OB mà reset tụi nó ko chữi thẳng vào mặt AD, GM ông mún nói gì tui củng chịu hết hok chừng nặng hơn là vài thằng hacker hack cho sập 4rum lun hok chừng
    WE ARE DARK DREAMS
    WE ARE FAMILY
    SHIN IS THE BEST
    Try Together - Live Together - Develop Together

Each of us is special in our own unique way
    •.ღ°• ๖ۣۜCửa ๖ۣۜHàng ๖ۣۜCỏ ๖ۣۜMật - Nơi mua sắm title cho bạn •.ღ°•

mệt quá, chơi game kiểu này chắc chết mất, làm ăn thế nào sao ai chịu nổi

Nếu ông hack thỳ no comment
    Nếu ông cày thỳ công nhận là mệt thật, từ hôm OB tôi bùng 3 ngày học train toét đít ra nhưng job có bug => train lại. H nghe đồn có thằng nó kiếm 1 ngày 9 tỉ, 1 ngày lên 11x thỳ ông có top = niềm tin Chỉnh rate tùm lum h đang phân hóa về tiền bạc, item rõ ràng trong game.
    Reset thỳ chửi? Bao tuổi rồi? Mất nghìn nào cho cái sever này chưa? 6 ngày cày cuốc? No comment.
    Nhiều người bỏ game? Chắc chỉ có bọn lv cao đứng top mới bó? Chứ lv thấp tiếc quái gì đúng k? Vậy bye các top càng bỏ chúng tôi (những player hạng trung) càng mừng Có cơ hội lên top thay :-j Sever ổn định, thiếu quái gì người chơi? Người này rủ rê người kia, người mới tò mò chơi thử => Cộng đồng nó hình thành như thế.
    Khi bug đã fix lại phần lớn, game chạy ổn định, GM admin rảnh tay tập trung bắt hack ngay từ p đầu tiên của sever mới thỳ chắc chắn sẽ hạn chế được hacker.
    Còn hack sập cái diễn đàn này thỳ là mà làm sao? Nhảy mẹ sang FB sinh hoạt xem hack sập đc k
    Còn nếu nói OB 2 reset cảm thấy tiếc thỳ giải pháp rất đơn giản là: admin tuyên bố game phá sản. Sau khi đã có 1 bản maple ổn định thỳ phát hành game dưới 1 danh nghĩa khác, tương tự như 1 sever mới k liên quan đến maplevn nữa.
    Vd: MeoMS của nhà phát hành CatGame Ý kiến gì k?
    Loli Rule the world!

Đang ở
    Hà Lội
    Thà bảo dưỡng 1 đợt dài dài giải quyết (gân) hết lỗi rồi tung ra chơi còn hơn để như vừa rồi, hơi tí lại có người phàn nàn, fix xong cái này lại tòi ra cái kia
    Trích dẫn Gửi bởi Anonyfknmous
    sao v111 dual ko có hút máu mà v138 lại có???

ok đồng ý với bạn reset sạch sẽ hết nhưng lv có thể ko reset vì tụi hack/ cheat ko thấy có bất cứ thông báo nào từ ad hay mọi ng` la` co ng` hack lv toan` bug meso đồ thôi nên lv vẫn cứ để còn lại toàn bộ reset hết (cái nay` có thể nói là bênh vực cho chính mình củng dc các bạn nói tui sao tui củng chấp nhận vì lợi ích thôi ) nói xong mấy câu này có thể sẻ có ng` nói reset hết để lv làm gì trong khi không có đồ rồi làm sao djk kiếm đồ khi lv cao ma` hok có đồ gì trong ng` thì tui mong là AD và GM sẻ để lại hoặc thay vào đó là bù lại 1 số equip cùi để farm cái khác chứ hack cheat ko thấy hack lv mà reset lv nữa có thể là các pro lên lv trong 2 3 ngày mau chóng top sv hay lv cao chót vót rồi nhưng với 1 số bạn và kể cả tôi nữa la` ga` chứ ko pro nên train lv la` 1 điều cực khổ chứ ko dể gì củng như bạn nói chính bạn củng train rất khổ đấy
    WE ARE DARK DREAMS
    WE ARE FAMILY
    SHIN IS THE BEST
    Try Together - Live Together - Develop Together

Each of us is special in our own unique way
    •.ღ°• ๖ۣۜCửa ๖ۣۜHàng ๖ۣۜCỏ ๖ۣۜMật - Nơi mua sắm title cho bạn •.ღ°•

Khổ vl ý đi xin 3 cái giáo trình hôm bùng học về thỳ lap lại hỏng mẹ nó office
    Nghe hay đấy, để lv với vài cái item cùi bắp lại cũng hay. Công cuộc hunt item còn mệt hơn là train lv Item cơ bản = lv thôi là ok nhỉ. K pot k scroll gì.
    Không hack lv nhưng hack creep à nhầm mob (quen dota) cho chúng nó spam tại 1 điểm rồi dùng skill AoE đập (tức là skill lan) kèm cái GOD mode nữa, cắm máy cả ngày lên 11x là đúng thôy. Từng test thử và cảm thấy quá chán. Maple hay ở quá trình mạnh lên từng tí từng tí 1 của bản thân
    Loli Rule the world!

No bi loi dang nhap la sao the cac bac

Trang 1 của 13 12311 ... CuốiCuối