Trang 13 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213
Kết quả 121 đến 127 của 127

Chủ đề: Bảo trì

Trích dẫn Gửi bởi kimtaeyeon Xem bài viết
    Mình để ý bạn mèo hentai rất chi là muốn reset toàn bộ chứ ko phải là band hack nhé, ko biết có nguyên nhân gì ko =]] mình cũng lv 122 rồi, reset thì cũng tiếc đấy nhưng mà ko sao vì mình yêu game này, nhưng nếu reset thì quá mất uy tín của HeroGame, không khác nào chịu thua hack cả =]]. Nếu phát 500k/1 người thì gần như là ko ảnh hưởng vì drop bình thường train 1 tiếng có 1m rồi, theo mình chỉ cần điều tra những acc nào có nhiều meso, đủ chứng cứ thì band. Còn nếu bạn vẫn muốn reset TOÀN BỘ vì nhiều lý do thì mình no comment nhé =]]
    Đề nghị bạn k lạc đề. Lý do cá nhân tôi việc quái gì phải công khai với bạn? Hay bạn muốn tôi nói trắng ra là tôi ghét những đứa nào lv cao hơn tôi, đồ nhiều hơn tôi, dam to hơn tôi OK? (Đến h ngửa bài thỳ ai cản đc nữa?)
    Lý do phụ làm vỏ bọc cho lí do chính rất ổn rồi nên khỏi phải lôi lí do chính ra. "Vì item meso nguồn gốc k rõ ràng đã phát tán vào game gây rối loạn thị trường nên phải reset hết" OK? Nghe rất hợp lý còn gì? Rất nhiều người ủng hộ đấy nhé? Tốt nhất đừng có cãi tôi Tôi phán chuẩn lắm :-j Haruhi là em gái nuôi tôi đấy
    Loli Rule the world!

A man's dream will never die!!!

có j sau khi bảo trì xog các sếp cho OB lại chứ có nhìu thằng bug vãi ra ý

tóm lại là thanh niên hổ báo cũng đã nói rõ là bạn ấy GATO rồi thì mình xin phép không có ý kiến ^^
    meso nguồn gốc không rõ ràng thì không phải GM không tra ra được, nếu số lượng nhỏ, không ảnh hưởng đến game thì gm có thể bỏ qua được, 1 vài chục m giờ là nhiều, nhưng về sau thì cũng sẽ chẳng là gì cả. còn nếu lượng meso quá lớn thì GM rõ ràng cũng có thể tìm ra mà ban chứ không phải là không, meso sau này có thể mua được, chứ công sức chúng tôi train thì không, thời gian chúng tôi bỏ ra thì không.
    hết ý kiến cá nhân, lần sau sẽ không dám comment gì nữa ^^

GATO mà cứ viện lý do thôi
    9 tỷ 1 ngày, vâng, là nghe nói F6
    Vài ngày có cái wg 10 atk thì sao, scroll GFA có 100k 1 cuốn kìa , đây là người ta muốn có tiền để mua mana, chứ chả phải bug gì đâu

nói chung cứ reset hết lại 30 cherrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Bình tĩnh tự tin không cay cú
    Âm thầm chịu đựng trả thù sau.

Anh rất ít khi GATO
    Nhưng 1 khi đã GATO thỳ kiểu gì cũng phải dìm bọn kia xuống
    Nói chung tôi tin reset là hợp lý, và nhiều người cũng cùng ý kiến với tôi. Nghĩ sao tùy các bạn, nếu có gan thỳ hãy trố mắt ra mà nhìn những gì sever mới có thể mang lại! (lạy chúa, mình chém mạnh quá hi vọng sever mới ra hồn, k thỳ trốn đi đâu cho hết ngại)
    Lần sửa cuối bởi meohentai, ngày 21-08-2012 lúc 16:41.
    Loli Rule the world!

A man's dream will never die!!!

Hehe.a đi mồi chài kiếm link hack để ad dễ fix mà ,càng nhiều ljnk càng tốt

Trang 13 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213