Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 32 của 32
    Ver138 này còn Q nào nhận được Q nhanh or nhiều FAME ko mọi người? Mình cần 20 FAME để mặc đồ muh lỗi FAME mất rùi.

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi 2capuchino Xem bài viết
    Ver138 này còn Q nào nhận được Q nhanh or nhiều FAME ko mọi người? Mình cần 20 FAME để mặc đồ muh lỗi FAME mất rùi.
    Theo như #1, thì bạn có 2 đường "tắt" là :
    1. Làm hết chuỗi quest ở Magatia (Magatia Chain Quest ,lv 100 làm có thể làm ngon lành) ,khoảng 40 Quest, quest này chủ yếu đi lại trong Magatia, trừ Q phải đi đang El Neth 2 lần thì phải, xong đi làm xong gần hết, còn 1 quest cuối cùng sẽ hỏi bạn trả Q cho ai (có 3 NPC để lựa chọn), hãy trả Q cho Phyllia.
    Quest này thật sự dài và nhiều phần khó (vì xuất hiện trước Big Bang), như việc phải tìm các map ẩn, quest ẩn và trong đó có 1 jump quest
    Không rõ ở MSVN có làm được không, hay Quest có được dịch không, nhưng nếu đã làm, khuyên bạn hãy đọc kỹ từng lời thoại, vì gần như chưa có hướng dẫn cụ thể về quest này ở trên các forum MS...
    2. Quest "Đồng hồ điên" (a.k.a Papulatus). Quest khá đơn giản và có nhiều trang hướng dẫn về nó, việc bạn cần làm là kiên nhẫn làm theo... Sẵn sàng để giết con boss khó nhằn 1 thời (bây h thì nó yếu xìu)
    3. Quest Eliza, chuẩn bị đánh đàn ở cuối quest nhé
    Lần sửa cuối bởi sorcerer, ngày 20-01-2014 lúc 12:10.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. [Hỏi] Fame.
    Bởi tvictorbb trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 02-02-2013, 07:11
  2. Lừa fame
    Bởi evillaughing trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 29-09-2012, 22:32