Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 27 của 27

Chủ đề: haizzz MapleVN

Lưu hết dữ liệu tính từ hum qua .

Rùi mở sv cho mọi ng` vào và test tiếp . ( vào 8' thui
    cầy kéo j` )

Khi nào ổn rùi lại rồ back

Nghiện quá ùi
    .

Thông văn cảm cho adm đi mọi người
    toàn người trong sáng thánh thiện .
    Các bạn rất 1:24

Trích dẫn Gửi bởi Ascension Xem bài viết
    Off topic: Bọn tàu khựa thâm thật . Mấy game rác của bọn nó mang về cho việt nam để làm ngu dân vài thằng nhóc con từ đò sinh ra cái gọi là trẻ trâu như mấy bạn nói . Suốt ngày hack với hiếc . Người ta chửi thì k biết ngượng, mặt dày như tấm thớt, để rồi mấy game hay như Maple hay 1 số game khác cũng hack.
    Giờ mới biết lũ tàu khựa chơi thâm thế nào
    Tiếp thu rất nhanh ý kiến của 1a nhỉ
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Đang ở
    Knight Stronghold
    Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    Tiếp thu rất nhanh ý kiến của 1a nhỉ
    Thế ý kiến của 1a ở đâu vậy.

Nói chung em hy vọng có thể đc chơi maple lại, em hy vọng anh caramen và AD cố gắng giữ gìn sức khỏe và fix xog lỗi. hjhj nhờ các anh mà 1 lần nữa e đc chơi Maple. tks các anh rất nhiều

Nhiều lúc cày cuốc hàng giờ đồng hồ mới rớt đồ ngon, thế mà bị rollback... Thế bảo không điên, không bực mình, không chửi sao được?... Cơ mà chửi thì vẫn chửi, chơi thì vẫn chơi vì 1 tình yêu với VMS

Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    Đã có quá nhiều topic lập đại loại kiểu như này nhưng mình vẫn lập! Và topic này mình đứng trên 1 cương vị gamer chứ ko phải là thành viên của BQT!
    Trước hết thì cảm ơn tất cả tình cảm của gamer đã dành cho BQT! và những ý kiến đóng góp chân thành của Maplers!
    Ngày hôm nay mình có đọc rất nhiều topic nhưng thực sự mình cũng chẳng còn nhiều tâm trạng nữa! Mình là người làm việc khá thân cận bên Ad mà hôm nay mình đã nhận thấy ở Ad 1 sự "bất lực" Điều này từ trước đến giờ mình chưa hề thấy ở Ad!
    Nhóm phát triền gamer GM + Mod + ad 4rum vỏn vẹn chưa đầy 20 con người! Các bạn nói sao không tuyển thêm, sao không thế này, sao không thế kia, ít người than vãn. Các bạn tưởng để tuyển 1 người vào BQT Ingame là điều đơn giản sao? Không hề! Bản thân mình cũng là 1 gamer, và vì sao bây giờ mình lại ngồi ở vị trí này! vừa làm GM Ingame, vừa quản lý 4rum, thêm phần đăng tin trên trang chủ! Mình đã đánh bỏ đam mê của 1 gamer để cố gắng đóng góp chút công sức vào để xây dựng Maple, thay vì thời gian đi train, chém gió với anh em... thì tôi đi bắt hack, giải quyết 4rum.... Vì 1 chữ thôi "Đam mê". Để tuyển 1 GM chỉ đơn giản là bắt hack cũng khá khó khăn! bạn biết người ta là người như nào? liệu làm GM có thực sự làm GM không hay mục đích chính là làm lợi nhuận trục lợi cá nhân!
    Game lỗi các bạn quăng gạch NPH, ừ cái này đúng, Hack thì các bạn lấy lý do game lỗi, nếu bị lỗi các bạn mà ko hack thì có sao không??? Hay cứ lỗi là bắt buộc phải hack! Ích ký, ích kỷ và ích kỷ!
    Các bạn lấy lý do phát hành để kiếm lời thì phải hoàn thiện. Ở đời có ai cho không các bạn cái gì bao giờ không? và các bạn đã từng cho không ai cái gì chưa? Tâm huyết, công sức bỏ ra thì phải được hưởng thụ, cái này thuộc về quy luật rồi! Game lỗi NPH đã lấy của bất kỳ bạn nào 1 đồng chưa? nếu Game lỗi mà NPH tính tiền thu tiền của các bạn để các bạn chơi thì các bạn hãy lên tiếng sỉ vả!
    Đội ngũ BQT cũng là con người! họ làm việc ngày đêm, tranh thủ hết công suất có thể nhưng cố bao nhiêu thì phá hoại lại nhiều bấy nhiêu!
    AD có post bài ở facebook là không bỏ rơi gamers! và khi nào sẽ fix xong sẽ mở cửa lại! thế nếu không được thì sao? thì có lẽ sẽ là off mãi mãi!
    Các bạn cứ so sánh với GMS với VNG, Xin lỗi các bạn đây đâu phải là bản quyền! bản quyền thì nó ko nhiều lỗi và không phải fix như này! Các bạn biết để mua bản quyền và phí duy trì nó như nào không? 1 công ty phát hành game lớn như VNG còn ko trụ được vậy các bạn so sánh gì với 1 nhóm người đam mê Maple phục hồi lại MS cho các bạn! Họ có cả 1 đội ngũ chuyên nghiệp để làm việc và chỉ chuyên với công việc, họ được trả lương, thậm chí là rất cao. còn NPH bỏ biết bao công sức đã được cái gì của bạn nào chưa ạ!
    Để phục hồi lại SV không khó, nhưng để hoàn chỉnh ở mức tạm ổn thì chắc cần 1 thời gian dài Và cũng có thể chẳng bao giờ khôi phục lại để chơi! Khi đóng cửa thì lúc đó các bạn cũng không phải mất công phàn nàn, mất công chửi cho mệt người đâu! lại quay trở lại cách đây 2 năm về trước!
    Tôi đọc được rất nhiều bài của những bạn nói rất pro, nhưng thực sự không biết họ làm được cái gì? nói thì ai chẳng nói được, quan trọng là bắt tay vào mà làm!
    Khi nào có thông tin phục hồi tôi sẽ post bài thông báo cho các bạn được biết, còn nếu không thì đây cũng sẽ là những lời tâm sự cuối cùng của tôi!
    Thân ái!
    Ban quãn trị các bạn rất thích nghe nói ngọt . vì những lỡi nói ngọt bùi xui tai cũa gamer chúng tôi có thễ giúp cho các bạn điều hành , fix lỗi , bắt hacker tốt hơn . Việc này rất đơn giãn . Nói những lời đó đễ ũng hộ các bạn hoàn toàn không khó chút nào . Tôi có thễ làm dc đễ giúp đỡ herogame về mặt tinh thần .
    Nhưng mà các bạn trước khi trách gamer tại sao ném gạch rùi chữi rũa trách móc . Thữ đặt mình vào vị trí cũa một mapler . Nếu bạn là một mapler bạn sẽ nghĩ như thế nào về maplevn . Chúng tôi đã đặt niềm tin vào herogame rất nhìu về chuyện mang maple trỡ lại việt nam . Chúng tôi biết ơn herogame . Nhưng game có lỗi thì người ta mới ném gạch , có lag thì mới ức chế , cố gắng bõ thời gian công sức cũa mình vào kiếm 1 món đồ mình thích rồi lại bị rollback thì mới điên tiết . BQT có tâm huyết với đứa con tinh thần này thì gamer cũng có tâm huyết với char của mình . Các bạn hõi bõ biết bao công sức ngày đêm fix lỗi hoàn thiện game cho chúng tôi chơi đễ rồi nhận lấy được gì ? Vậy các bạn muốn nhận lấy dc những gì thì cứ nói . Lời cãm ơn trên facebook + diễn đàn thì cũng đâu có thiếu , lời động viên thì cũng đâu có ít ... BQT cần gì hơn ỡ gamer chúng tôi ? giúp dc tôi sẽ giúp nếu trong khã năng . Nhưng còn gamer . Các bạn điều hành game mà không bít cãm nhận cũa thành viên như thế nào . Cũng ngồi đó trách móc này nọ . Chúng tôi đặt niềm tin , hy vọng vào herogame , ko ít mapler kms và gms dọn nhà qua chơi maplevn , tôi cũng vậy , cũng rũ rê lôi kéo bạn bè qua ũng hộ maplevn . kết quã nhận lấy được gì .. các bạn thức khuya fix lỗi . gamer cũng thức khuya cày lv , ngày ngủ 3 4 tiếng là chuyện thường . Có đêm nào mà ngôi nhà ma ám trống kênh nào đâu . Giờ chúng tôi nhận được gì .. GM phán không bít sever có hoạt động lại được không .. có thễ là sẽ offline forever . đó là những câu động viên gần đây nhất mà BQT dành cho chúng tôi . Alpha test lần 1 sau đó là close beta rồi open beta lần 1 rồi alpha test lần 2 rồi close beta lần 1 và 2 sau đó là open lần 2 sắp tới là open lần 3 . Có lẽ sau lần open lần 3 sẽ là open chính thức .Chưa từng có chuyện này vì chĩ có tại việt nam ,nhưng gần như tất cã mapler vn đều bám trụ ỡ maplevn. Các bạn nên lấy đó làm lời động viên sâu sắc và chân thành nhất cũa maplervn dành cho herogame .kết quã ra sao không quan trọng ,quan trọng là đã làm hết sức mình ,chẵng có ai đành lòng mà trách cứ các bạn làm gì. Xin lỗi vì đã nói thẵng , nói thật . nhưng thuốc đắng thì dã tật , sự thật thì mất lòng . nick tôi có lẽ sẽ bị lock sau bài này , vì mới bị đóng pic hùi nãy rồi . vậy nên đây cũng là bài cuối cùng cũa tôi . Chúc BQT khõe .
    Thân !
    Gamer
    Lần sửa cuối bởi sakura_vip2k, ngày 22-08-2012 lúc 03:35.

Có thể sẽ off luôn là thế nào??????? Đừng như vậy chứ! Mình sợ lắm. Sv bảo trì bao nhiêu lâu cũng đc, nhưng đừng đóng cửa, và khi mở lại thì sẽ ổn định là đc. Các ad cố gắng lên nhé, mình luôn ủng hộ các bạn

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Các Chủ đề tương tự

1. Mua pet về mà không xài được luôn, haizzz
    Bởi padarkness trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 31-12-2012, 17:06
  2. maplevn.com ko vào đc à
    Bởi sixsense95 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 14-07-2012, 10:25
  3. Lại chờ !! haizzz đúng là vn chán wa
    Bởi coolfv trong diễn đàn Thảo Luận