Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 28 của 28
    Trích dẫn Gửi bởi RoyalEz Xem bài viết
    Hơ bạn thử chơi Kiếm Sĩ lên lv95 coi dám nói thế không
    thế nếu maplevn đóng cửa thì bạn có tiếc không và bạn tiệc cái nào hơn. Nếu bạn mất mà maple vẫn còn thì bạn vẫn kiếm lại dc chứ nếu maplevn đóng cửa thì bạn còn kiếm lại dc nữa ko
    Bình tĩnh tự tin không cay cú
    Âm thầm chịu đựng trả thù sau.

Trích dẫn Gửi bởi RoyalEz Xem bài viết
    Hơ bạn thử chơi Kiếm Sĩ lên lv95 coi dám nói thế không
    mới có 95 thôi mà F3 mình 103 mechanic này còn chưa kêu gì, mà mechanic lỗi skill tùm lum

Trích dẫn Gửi bởi 9xhoanganh Xem bài viết
    mới có 95 thôi mà F3 mình 103 mechanic này còn chưa kêu gì, mà mechanic lỗi skill tùm lum
    Bố này chưa chơi Kiếm Sĩ bao h Mechanic spam skill ks lung tung còn Kiếm Sĩ đánh tầm gần, xài skill hở cái là dis mà còn bị 3 cái job spam skill ks
    Chỉ cần bảo vệ được mọi người, thì chuyện gì tôi cũng làm.Nhưng mà...loại sức mạnh thế này...thì tôi không cần! Nếu các người muốn tôi thừa kế những sai lầm đó,thì tôi...chính tay tôi sẽ hủy diệt nhà Vongola !!

Trích dẫn Gửi bởi DarkAssassin Xem bài viết
    thế nếu maplevn đóng cửa thì bạn có tiếc không và bạn tiệc cái nào hơn. Nếu bạn mất mà maple vẫn còn thì bạn vẫn kiếm lại dc chứ nếu maplevn đóng cửa thì bạn còn kiếm lại dc nữa ko
    sr bạn nhé nếu herro game đã bỏ ra nhiều công sức thì họ sẽ k close game vì những khó khăn ban đầu thê này đâu

Trích dẫn Gửi bởi kupimkahp93 Xem bài viết
    sr bạn nhé nếu herro game đã bỏ ra nhiều công sức thì họ sẽ k close game vì những khó khăn ban đầu thê này đâu
    mình nghĩ xóa hết acc hack, item, meso không rõ nguồn gốc là đc, không cần thiết phải rs toàn bộ

Đang ở
    Hà Nội
    phải hơn 3 ngày nữa may ra server có thể mở lại được
    Lần sửa cuối bởi beakay1, ngày 21-08-2012 lúc 21:25.
    Super Crow and Super Chicken

Trích dẫn Gửi bởi feifei Xem bài viết
    mình nghĩ xóa hết acc hack, item, meso không rõ nguồn gốc là đc, không cần thiết phải rs toàn bộ
    ý mình là vậy nhưng việc ày khó thực hiện lắm làm sao để xác định đc đâu là item hack và đâu là item do train mà có. vì vấn đề này mình mới nghi có khả năng NPH sẽ rs

---------- Post added at 02:24 PM ---------- Previous post was at 02:23 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi beakay1 Xem bài viết
    có lẽ là đền bù = câu ái em só rỳ. Theo mình nên bỏ qua việc đền bù để AD có thể tập trung vào fix server chứ giờ lại xem acc nào mất đồ mà đền bù thì đến bg server mới mở lại

---------- Post added at 02:22 PM ---------- Previous post was at 02:21 PM ----------

ừ bạn đọc bài trên fb MapleVN chưa mà phán như thánh vậy? Nhóm phát triên chỉ có đúng 2 người, nếu không tính các GM làm việc trong game nên server thế là khá được rồi F5
    bạn thấy mình kêu ra sv thế này thế lọ chưa mà bạn nói thế

Hi vọng đây sẽ là topic cuối cùng mình close về những vấn đề như thế này! Hiện tại sv có hoạt động hay không còn chưa biết thế nào, các bạn lập những topic như này làm gì! Mình xin hứa rằng nếu MS hoạt động trở lại việc reset hay không reset BQT sẽ lấy ý kiến đông đảo mem! không phải cứ nói là reset được! close the pic!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123