Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

Cool Cố lên nào trụ cột của MapleVN và tất cả các mems trung thành của MapVN!

Mình là 1 mems mới của mapleVN gia nhập từ hồi Open. Mới chỉ có 5 ngày mặc dù khi chơi game bảo trì đột xuất rất nhiều lần, có lần rollback 2 lv 77 xuống 75.. Mỗi lần như vậy hơi ấm ức chút nhưng 1 thời gian ngắn sau lại vui vẻ chơi tiếp. Mình muốn nói mặc dù game chưa được hoàn thiện nhưng cũng đem lại cho mình rất nhiều niềm vui mặc dù chỉ trong 5 ngày, mình mới thi đại học xong đang dài cổ ở nhà chả biết làm gì và do một người bạn giới thiệu mình đã tham gia cộng đồng mapleVN cảm thấy rất thích thú. MapleVN đã làm cho cuộc sống của mình bớt vô vị, thay vào những giay phút nhàm chán thường ngày là được vào game cày kéo bốc phét với mọi người rất vui :X:X.
    Mình cũng thường xuyên lượn qua lượn lại quanh diễn đàn có thấy rất nhiều bà viết tích cực nhưng cũng không ít bài viết mang tính tiêu cực, phá game làm nản lòng mọi người. Mình post bài này lên mong muốn có thể ủng hộ, khích lệ dù là 1 chút tinh thần của nhóm phát triển mapleVN. Mong các bạn hãy bình tĩnh và đừng nản lòng trước những kẻ muốn hủy hoại cộng đồng của chúng ta, hãy cố gắng mang maple yêu dấu về lại bằng mọi giá. Mình và những members trung thành của mapleVN sẽ luôn chờ ngày trở lại để lại có thể tung hoành trong thế giới maple. Chúc cho tất cả những người trong nhóm HeroGame và tất cả chúng ta sẽ thật mạnh mẽ và kiên cường để vượt quá giai đoạn khó khăn này, tìm đến 1 tương lai tươi sáng. Vỗ tayyyyyyyyyyyyyyyyyy

Đang ở
    1 nơi nào đó chỉ có gió
    vỗ tay chúc mừng bạn đã vào hội người yêu maple chứ hok phải hội tt

ảu mà hội tt là hội gì vậy bạn ?????????

likeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee eeeeeeeeeeeee

hazzzz dù có lỗi j thì mọi ng vẫn cố chịu để chơi đó như mấy thằng vừa thấy lag tí đã nên chửi GM

Đang ở
    1 nơi nào đó chỉ có gió
    Trích dẫn Gửi bởi pigtYt Xem bài viết
    ảu mà hội tt là hội gì vậy bạn ?????????
    tt = trẻ trâu ấy

định dạng tt giống bạn này cm này
    Trích dẫn Gửi bởi Kutebabylove Xem bài viết
    hazzzz dù có lỗi j thì mọi ng vẫn cố chịu để chơi đó như mấy thằng vừa thấy lag tí đã nên chửi GM
    nhưng chỉ là 1 phần

mình ở hội trẻ trâu hồi nào @@

nhưng MAPLER-CHÂN-ChíNH chúng ta hãy ủng hộ và sát cánh bên các anh HRG để có 1 sân chơi cho mọi người nào
    HACKER quả là k biết nghĩ... híc.

YÊU MAPLE NHIỀU LẮM ♥

BlackHabour

Đang ở
    1 nơi nào đó chỉ có gió
    Trích dẫn Gửi bởi pigtYt Xem bài viết
    mình ở hội trẻ trâu hồi nào @@
    mình có nói bạn ở hội đó đâu F6

Ủng hộ bạn nhé . Minh cũng thích chơi MS lắm

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ép đồ 2 cái thành một cái (Như kiểu dung hợp)
    Bởi 0913372560a trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-02-2013, 16:31
  2. Vui ''Trung Thu'' cùng MapleVN
    Bởi GM.Chocopie trong diễn đàn THÔNG BÁO
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-09-2012, 22:13