Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 27
    Ý mình k phải là game trẻ kon mà ông trẻ kon, mình RunRunRun chơi mech nà

MUSICA F6 có phải ông mec hùi trc lỳ ở chỗ quỷ hề k êk nhỉ F6. dù sao cũng thnks công viết
    *Kiril

đúng là khó quên nhất MS . Ms thì nhìn giống game trẻ con nhưng thực sự MS có thể thu hút cả 2 thế hệ 8x9x . luc Ms của vng đóng cửa chả riêng mình em mà còn rất nhiều người mong chờ từng ngày Ms mở lại . giờ Ms mờ lại , mặc dù có rất nhiều lỗi , nhiều hack , bug ..... em biết là GM vs ad đã làm việc hết công xuất nên em cũng chả yêu cầu nhiều , em chỉ mong Ms sẽ không đóng cửa lần thứ 2 thôi .
    Fan Ms #1

Trích dẫn Gửi bởi khanhkeosua Xem bài viết
    đúng là khó quên nhất MS . Ms thì nhìn giống game trẻ con nhưng thực sự MS có thể thu hút cả 2 thế hệ 8x9x . luc Ms của vng đóng cửa chả riêng mình em mà còn rất nhiều người mong chờ từng ngày Ms mở lại . giờ Ms mờ lại , mặc dù có rất nhiều lỗi , nhiều hack , bug ..... em biết là GM vs ad đã làm việc hết công xuất nên em cũng chả yêu cầu nhiều , em chỉ mong Ms sẽ không đóng cửa lần thứ 2 thôi .
    Fan Ms #1
    Chính xác là có 1 số lượng 7x chơi nữa đó em....

MangaZerO Guest
    anh Musi e Zeo? đây =]] không ngờ anh là 8x em xin lỗi đã thất lễ với anh =]] từ nay em sẽ giữ mồm miệng không tán gái trc mặt anh nữa F4

bây giờ vào lúc này các mapler chúng ta chỉ còn cách tin tưởng vào các a, mong là game sẽ mở trở lại trong ngày mai.

BlackHabour

Trích dẫn Gửi bởi sakura_vip2k Xem bài viết
    Tuyệt vời ! Những lời đó cũa bác chũ thớt mà nói về 9x thì chĩ có mà 9xác .

Bạn nói đây là game trẽ con ? Tôi chơi game này lần đầu tiên từ thời mapleglobal vừa open . cách đây cũng hơn 8 năm rùi đó bạn . Thữ hõi lúc đó thì bạn bao nhiu tuỗi và đang làm cái gì . tuỗi bạn ko hơn tuỗi game maple nhìu lắm đâu . Vậy nên đừng nói đây là game trẽ con . Đã từng chơi game này trước đây thì đễ quên được nó thật sự là một điều khó khăn . Ai từng chơi và gắn bó với nó chắc chắn sẽ hiễu những cãm giác nó mang đến . Thế hệ 8x dù đã ,đang làm việc , có gia đình có con .. nhưng vẫn còn gắn bó với game này ko phãi là ít .
    mình cũng chơi game này cách đây 7 năm rồi, dù già như trái cà, nhưng vẫn thích chơi F3

You or LeeGhost Can't - But We Can
    Master's Guild Forever - Never Give Up

thế hệ 8x thì tất nhiên phả nhìu kn hơn thế hệ 9x chứ ko lẻ 9x mà đi hơn đc 8x sao r` từ từ wa thế thế hệ khác nữa tất nhiên thế hệ trc' phải hơn thế hệ sau nếu mà bạn nói thế hệ sau hơn thế hệ trc' điều này là 100% sai vì trc' hệ trc tạo ra đc nhìu thứ như xe đạp thuyền máy bay còn thế hệ sau làm đc rì tạo ra đc rì bạn nói đi bạn thận bạn là thế hệ trc' đã làm đc cái rì ra hồn mà đi chỉ trích GM như thế chưa ???? lập ra cái topic mà ko biết suy nghĩ nhìn lại bản thân mình
    gửi đến ng` tạo ra topic đọc và suy nghĩ đi

Trích dẫn Gửi bởi vongmenhdung Xem bài viết
    thế hệ 8x thì tất nhiên phả nhìu kn hơn thế hệ 9x chứ ko lẻ 9x mà đi hơn đc 8x sao r` từ từ wa thế thế hệ khác nữa tất nhiên thế hệ trc' phải hơn thế hệ sau nếu mà bạn nói thế hệ sau hơn thế hệ trc' điều này là 100% sai vì trc' hệ trc tạo ra đc nhìu thứ như xe đạp thuyền máy bay còn thế hệ sau làm đc rì tạo ra đc rì bạn nói đi bạn thận bạn là thế hệ trc' đã làm đc cái rì ra hồn mà đi chỉ trích GM như thế chưa ???? lập ra cái topic mà ko biết suy nghĩ nhìn lại bản thân mình
    CHủ thớt nói chẳng sai gì cả, chỉ có ng đọc mà không biết suy nghĩ mà thôi. Có óc mà toàn đá vs sỏi thì được gì. Không lẽ thế hệ 7x 8x, phải đi quỳ lụy van xin cống hiến cho 9x bọn em? Tại sao không tầm sư học đạo, học hỏi kinh nghiệm từ thế hệ đi trước để tốt hơn, đã sai không biết sửa mà còn chống chế. Biết chừng nào mới xứng đáng với 2 chữ " HOÀN THIỆN "

You or LeeGhost Can't - But We Can
    Master's Guild Forever - Never Give Up

MangaZerO Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vongmenhdung Xem bài viết
    Cái gì nó cũng phải nhìn vào thực tế kết quả anh ý thấy gm làm việc không chuyên nghiệp thì anh ý nói có gì đâu, thế hệ trc thế hệ sau đấy chỉ là dẫn chứng ít nhất đúng với hoàn cảnh và thời điểm hiện tại

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối