Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    Trích dẫn Gửi bởi o0odragono0o Xem bài viết
    do những lỗi của hacker gây ra đã làm cho nhiều Gamer ra đi = chứng là càng ngày bài viết trên diễn đàn càng ít đến mức báo động!!!
    Mình hi vọng những người còn lại sẽ 0 bỏ game mà đi như những gamer khác mà hãy ở lại đấu tranh vì game !!!
    cố lên các bạn mình tin nhất định chúng ta sẽ làm cho maple quay trở lại với Việt Nam!!
    đâu phải hok viết bài là mem đã đi hết ùi đâu mình tuy hok hay viết bài nhưng 1 vé ơ? lai.

1 vé MapleVN @@ này thì 30 char

mình đợi được chơi msvn 2 năm rồi. đợi thêm mấy ngày thì có sao.
    hết lỗi là được. chứ chơi 1 lúc lại bị out, vào lại thì roll back mất cả đồ lẫn lv thì nản lắm

Đang ở
    Cung Trăng
    Ủng hộ Maple,Chấm hết F3.(hem biết gì để nói)F7

Đang ở
    Knight Stronghold
    Trích dẫn Gửi bởi SockGun0097 Xem bài viết
    Bài viết có suy giảm đâu bạn, hiện giờ bài viết còn tăng 1 cách đột ngột hơn lúc hôm qua và sáng nay đấy, làm mình không vào kịp để chém hết từng topic !
    Từ cái hôm bắt đầu bảo trì số post viết về đả đảo hack, lời kêu gọi chống hack, thư gửi BQT, lời nhắn tới admin,....... Tăng lên 1 cách đáng sợ

Mình xin 1 xuất đợi maple. Hằng ngày cầu nguyện cho MS sớm ngày trở lại thời hoàng kim 3
    Mình còn mua con lợn nhựa rùi nha, hằng ngày nhét ít tiền lẻ vào đấy sau này mua cash shop ủng hộ hero game (^.^)'

waiting .................................................. .........

8. cho xin 2 vé (2 anh em War), dung oi do Ad tutu lam ko can lam gap ma anh huong sk dau nho dieu do nhe, sk la uu tien

còn tôi nữa hehe sẽ đợi, đợi 2 năm rồi sẽ đợi đc tiếp hehe

Bài trước nhiều hầu như toàn kêu lỗi game với bug... ! Giờ bảo trì không vào được chả ít !! cầu mong là 1 2 tuần nữa là ok !! chứ đầu lâu hơn là offline luôn

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Trong Maple SEA có chỗ nào đổi vũ khí Maple bằng lá phong kô? Chỉ dùm?
    Bởi vutuanviet2311 trong diễn đàn MapleSea [Closed]
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-09-2012, 18:34
  2. Event làm Maple Canvas - Nhân vật Maple
    Bởi bibom9x trong diễn đàn Family
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 05-09-2012, 16:58