Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 40
    Sẵn sàng chờ nếu thật sự hoàn tất

hoàn tất cái cứt, Lỗi thì ngày ngày sinh ra, hacked lộng hành, hackshie như cc, mang tiếng là bức tường lữa nhưng tui thấy chỉ là bức tường nhựa mà thôi, trình độ bảo mật quá kém, tuy gunboon đã ra lâu nhưng đến bây giờ mới xuất hiện pass 2, Rollback Liên tục, Rollback luôn cái SP, Mất Tb, Drop Lúc quá cao, lúc thì Như cc, tỉ lệ ép crcoll quá thấp, ( 90% Thất bại Dù đã nhử 12 lần giấy 10%), Quái thì quá cùi( chơi đến 115 chưa die lần nà xuất hiện 200 quá nhanh => nhàm chán ) Skill lỗi quá nhìu, Skill buablade Mua shop nhưng shop dek mở, Việt hóa chưa 100% mà đủ tự tin OB( quá chi là tự tin ấy chứ), đội Ngủ game Quá kém Mà dám Hứa này hứa nọ Làm gamer thất vọng mặc dù nhiều lần rồi mà chưa rút kinh nghiệm, 4Rum Quá nhàm, trình độ bảo mất như trên tui nói, Hacked mà phá đc diễn đàng chứng tỏ Hãng này làm ăn quá '' Tồi ''. Hãng này Chưa Quan trọng hóa vấn đề hacked, hack thì banb thẳng tay cc gì sợ chúng nó, banb hết net nơi nó chơi chắc nó lên TP chơi chắc ??? Tuy là game khá nhìu lỗi, Hacked Lộng hành( không phải vấn đề lớn, Như tui nói ở phần chữ xanh), Lag Xử đc Lũ hacked đừng có mà tự tin là hết lag.
    Lần sửa cuối bởi imde546855, ngày 22-08-2012 lúc 14:31.

Đang ở
    nhà tui chứ đâu
    chờ tới già cũng đc dù soa năm nay đang học 12 game từ từ ra cũng đc...nếu ra lại mà ổn định tốt thì từ từ người chơi cũng đông lên hoy maple hot mà :X

mua vé tốn 100k tiền VND đó nha! nhớ trả tiền đó nha!

5. K phải họ k biết bài là k chờ đợi đâuu..b cứ yên tâm..khi mở của lại thì đầy ng chơi thôi mà F2

bii sẽ đợi, đợi maple ra mở cửa lại nghiện maple mất thui

Trích dẫn Gửi bởi DarkAssassin Xem bài viết
    Vé này có tốn tiền mua ko vậy mấy bạn

vé này đc free cho những mem chân chính, trung thành vì một cộng đồng maple vừa vững lại vừa mạnh

em 2 vé cho ML, 2 năm ngóng trông của em thì nhất định em sẽ ủng hộ nó đến cùng khi nó đã đang và sẽ ở việt nam

Đang ở
    Trung tâm thành phố Sóc Trăng
    ỦNG HỘ MAPLEVN
    Cố gắng không gây áp lực cho Ad, GM và đội ngũ dịch nha anh em,
    Hi vọng GM+Mod+Ad sẽ FIX lỗi nhanh
    Hi vọng Đội ngũ dịch sẽ lên google search mỗi ngày (để dịch )
    Hi vọng Mod sẽ cập nhật tin tức về ngày O.B 2

Thanks nhiều lắm,
    Giờ bảo trì vô thời hạn thì tui chưa biết làm gì, hàng ngày chỉ biết lên diễn đàn + yahoo để tám, dẹp game sang 1 bên và
    MẢI MÃI TRUNG THÀNH VỚI MAPLESTORY VN DÙ CÓ ĐÓNG CỬA VẪN MÃI GHI NHỚ TRONG LÒNG

Đang ở
    1 nơi nào đó mà k pít là đâu
    k phải ich bài trên 4rum la bỏ game đâu bạn đôi khi có nhiều bài mà toạn nhửng bài nhảm nhí k đấy

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trong Maple SEA có chỗ nào đổi vũ khí Maple bằng lá phong kô? Chỉ dùm?
    Bởi vutuanviet2311 trong diễn đàn MapleSea [Closed]
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-09-2012, 18:34
  2. Event làm Maple Canvas - Nhân vật Maple
    Bởi bibom9x trong diễn đàn Family
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 05-09-2012, 16:58