Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Cho mình hỏi giấy này để làm gì, bán có được nhiều tiền không

Cho mình hỏi giấy này để làm gì, bán có được nhiều tiền không

---------- Post added at 06:37 AM ---------- Previous post was at 06:36 AM ----------

nhặt được vài cuốn thấy đánh cũng lâu mới ra chắc cũng có gia

Theo mình biết thì cuộn màu đen là scoll chaos ep vào đồ nếu hụt hình như mất luôn món đó
    Tất cả cuộn giấy phi shop đều dc....1meso F2
    Cuộn màu trắng ko rõ
    Có sai thì đừng gạch nhé

Đang ở
    Hà Lội
    Trích dẫn Gửi bởi darkunicorn126 Xem bài viết
    Theo mình biết thì cuộn màu đen là scoll chaos ep vào đồ nếu hụt hình như mất luôn món đó
    Tất cả cuộn giấy phi shop đều dc....1meso F2
    Cuộn màu trắng ko rõ
    Có sai thì đừng gạch nhé
    Chém vớ chém vẩn
    Cuộn màu đen có thể là Chaos/MChaos/InChaos/...ép vào đồ nếu trúng sẽ + hoặc - 1 lượng chỉ số
    Cuộn trắng có thể là Clean Slate 1%/10%/20%/...ép vào đồ nếu trúng sẽ phục hồi lại 1 slot đã mất, xịt thì có khả năng nổ
    Trích dẫn Gửi bởi Anonyfknmous
    sao v111 dual ko có hút máu mà v138 lại có???

Đang ở
    Land of Ooo
    Cuộn trắng dùng để phụ hồi 1 slot bị mất do ép xịt , và cuộn này cao nhất là 20% trúng (xịt thì 50% mất đồ) , tên là Clean Slate Scroll thì phải . Không có giá trị lắm (vì người ta sợ mất equip , với lại họ ưa dùng White Scroll hơn)
    Cuộn đen là (M) Chaos Scroll , tỉ lệ là 60% trúng , trúng sẽ ngẫu nhiên tăng giảm trang bị , Chaos scroll bt thì ~5 point còn Miraculous là ~10 point , cuộn Chaos scr giá bình thường , nhưng Miraculous thì phải đến 300m /1 cuộn

Rắc rối nhỉ sài cuộn màu đỏ cam 60% cho nó lành

thanks mấy bạn nhá. Hi 30 kí tự

---------- Post added at 07:00 AM ---------- Previous post was at 06:58 AM ----------

mà hình như làm phù thủy nam đồ nam câp 58, 68 mình đánh kô ra.
    Toàn ra đồ của nữ, ai biêt chỉ mình, thanks

Màu đen đúng là chaos scroll nhưng ép fail cũng ko mất đồ đâu bạn (trên chaos scroll ko ghi detroy item nếu ép thật bại ,mình cũng đã ép miss mấy lần mà ko mất đồ ). giá ỡ server mới thì khoãng 1/2 giá cũa glove att 60% vì chưa có nhìu người có nhu cầu sữ dụng . sau này sẽ dc giá hon ( gấp đôi giá glove att 60% ) vì nhìu người đã tìm dc equip càn sữ dụng loại này . nhưng hiện tại thì có lẽ maplevn mình chưa trade dc loại này nên không bán được , mình có lụm được mấy cái chaos scroll trong mapvn (gsm trade dc ) . khi sữ dũng loại này vào euip nếu thành công sẽ random + hoặc - stat vào euip (+5...-5)
    cái trắng là clean scroll .. có tác dụng lấy lại 1 slot up scroll mà bạn đã up thất bại . loại này tĩ lệ thành công thấp quá cũng khó xài . thường thì nhặt dc toàn 1% .

nói vậy cuộn trắng gần như vô dụng à

Đang ở
    Hà Lội
    Trích dẫn Gửi bởi Jrbuato Xem bài viết
    nói vậy cuộn trắng gần như vô dụng à
    Loại 10% và 20% thì có giá .

Trích dẫn Gửi bởi sakura_vip2k Xem bài viết
    Màu đen đúng là chaos scroll nhưng ép fail cũng ko mất đồ đâu bạn (trên chaos scroll ko ghi detroy item nếu ép thật bại ,mình cũng đã ép miss mấy lần mà ko mất đồ ). giá ỡ server mới thì khoãng 1/2 giá cũa glove att 60% vì chưa có nhìu người có nhu cầu sữ dụng . sau này sẽ dc giá hon ( gấp đôi giá glove att 60% ) vì nhìu người đã tìm dc equip càn sữ dụng loại này . nhưng hiện tại thì có lẽ maplevn mình chưa trade dc loại này nên không bán được , mình có lụm được mấy cái chaos scroll trong mapvn (gsm trade dc ) . khi sữ dũng loại này vào euip nếu thành công sẽ random + hoặc - stat vào euip (+5...-5)
    cái trắng là clean scroll .. có tác dụng lấy lại 1 slot up scroll mà bạn đã up thất bại . loại này tĩ lệ thành công thấp quá cũng khó xài . thường thì nhặt dc toàn 1% .
    Sai roài chaos gấp đôi giá glove att ở maplevn này đấy. Và ko phải là ko giao dịch được. Cái cuộn free nhặt được ở fm thì mới ko được thôi (nhưng vứt được) còn cuộn mà đánh quái ra thì gd được hết

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. cho mình hỏi về nhiệm vụ thú cưỡi
    Bởi hyon193 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-10-2012, 00:14
  2. Thật là vô trách nhiệm
    Bởi zluffyz trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 19-07-2012, 10:45