Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14

Chủ đề: Tìm người !

Đang ở
    Tân Châu, Tây Ninh
    Trước có mấy vụ mà ko ai biết rút kinh nghiệm à :g18:

Đang ở
    Hà Nội
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

@@ Dri nhớ ngân hàng có thể cho thông tin người dùng tài khoản mà nhỉ :l ... nếu mình có bằng chứng đầy đủ này gặp tới bộ công an họ sẻ cho mình đặc quyền điều tra ... dù ko lớn nhưng mà nếu con ông cháu cha quen bik với 1 thẩm quyền nào đó có thể xin đơn điều tra Thủ Đức tội ăn cướp tài sẳn qua dù ở đâu đi nữa
    Khoản 1 Điều 138 Bộ luật Hình sự quy định: Người nào trộm cắp tài sản của người khác có giá trị từ hai triệu đồng đến dưới 50 triệu đồng hoặc dưới hai triệu đồng nhưng gây hậu quả nghiêm trọng hoặc đã bị xử phạt hành chính về hành vi chiếm đoạt hoặc đã bị kết án về tội chiếm đoạt tài sản (như trộm cắp, cướp, cướp giật, lừa đảo chiếm đoạt tài sản...), chưa được xoá án tích mà còn vi phạm, thì bị phạt cải tạo không giam giữ đến ba năm hoặc phạt tù từ 6 tháng đến ba năm.
    đây là Luật nhân dân Dri có học tí về luật nên cứ tự tin mà cáo công an ... cho điều tra 1 cái là cái là RIP thằng lừa đảo thôi

---------- Post added at 04:40 PM ---------- Previous post was at 04:37 PM ----------

Nó lừa bạn ko lẽ nó chưa bao h lừa những người khác

Đang ở
    Hà Nội
    Đối tượng đã siêu thoát
    Close
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12