Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Thư ngỏ tới gamer

Thư ngỏ tới gamer

MÌnh ko biết chơi nhìu nói chung la gà !!!
    Nhưng mình có ý kiến thế này :
    +mình thấy lúc còn mở cửa mỗi lần bảo trì hay rollback có rất nhìu bạn lên dd kiếu nại chửi AD nhìu wá riêng minh từ lúc chơi ngay 15/8 dù lag hay dis mình chưa chửi AD 1 lần nào cả thề lun đó gần đây nhất là mình đi san cay wand 102 đc 1 cây mừng lắm cơ nhưng bi roll back vs tỉ lệ drop như các bạn đã bík thì ..... nhưng mình lại nghĩ thui kệ kiếm lại mấy hồi nhìu ng con mất nhìu hơn mình nửa nên cũng vui vẻ train kiếm đồ dầu j cũng vui vi co game mới để chơi.
    + mình cũng nghĩ AD cũng đã làm rất tốt rùi . 1 sự thật đã đc mình chưng minh , như các bạn biết game ThienDiaonline.com cũng th6ng báo đánh dấu sự trở lại của TS online cũng là 1game bi đóng cửa . Lúc mình nhận đc tin hồi giữa tháng 5 thi game nay trở lại vào tháng 6 minh chờ đợi ngày nào cũng vo DD để coi thông báo co j mới nôn lắm nhưng cuối cung 30/6 nhận đc thông báo 15 mới close và 19/8 mới OP thui cũng bùn nhưng cũng phải đợi cuối cùng 3 ngày sau đóng cửa DD thế là mình cũng hỉu đôi phần
    Nên mình nghĩ AD làm vậy cũng la hay rui ^^! cố gắng chờ đợi nhé ..
    p/s còn các bạn bên DD vnms wa đây phá các bạn nghĩ phá bên đây để ng ta wa DD của các bạn để chơi à để chưng minh bên bạn đẳng cấp à , sao các bạn ko Việt hóa đi dể mở sv pri cho gamer chơi . đó là các bạn ranh tỵ vi hẻo game lam dc chú ý hơn bên bạn thui , các bạn làm vậy gamer con ghet dd của các bạn hơn chứng tỏ để đc bi ghét ko đáng đâu
    Nói có j sai xin đừng ném gạch nha bùn lắm

like bạn, chờ đợi thồi mong là sớm vào đc game và k rs nv :-S

MangaZerO Guest
    thi nhau thư từ )))) dạo này từ thư ngỏ đc lạm dụng quá nhiều =.=

Trích dẫn Gửi bởi khanh8403 Xem bài viết
    hẻo game

30 chậccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccc cccccccccccc

viết thư kỉu này nguy hiểm lắm bọn trẻ trâu vô nó ném gạch cho thì hay chủ topic có ý viết thư kiếm gạch xây nhà thế bii vừa mua 1 xe nè

Các Chủ đề tương tự

1. Cảnh báo các gamer khi mua bán.
    Bởi nightwalker0510 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 72
    Bài viết cuối: 06-03-2013, 00:53
  2. Ý kiến cho những lời phàn nàn của gamer
    Bởi cupidonte trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-08-2012, 16:40
  3. Gamer chậm Chân cho mình hỏi ít với!
    Bởi khiemdk97 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0