Kết quả 1 đến 7 của 7

Exclamation mấy bạn thích vào topic ngta mới lập goy nói là lập đi lập lại nhỉu lần thì vào đây >

mấy you rãnh thì có... thữ hỏi nếu mấy you chưa từng vào topic luc btri tới h thì bạn có biết thông tin về game ko ?.
    vs có mấy người rãnh rỗi thích làm như mình quan tâm diễn đàn lám ko bằng
    ví dụ : SunAngel với câu nói "mai mốt muốn tạo topic mới thì xem kỹ nh~ topic trc bạn à T_T

10 topic thì hết 7-8 là na ná nhau ...".
    xin thưa với bạn là: MonkeyKun193 chưa từng vào diễn đàn đọc mấy topic kia... với lại topic cũng dần bị đẩy xún tần cùng thì hỏi làm sao thấy mà đọc hả bạn ???.
    người ta không thấy. không biết thì lập topic hỏi thôi... chứ cứ thích nào nói ngta thế kia thì làm sao chju dc...
    4rum là noi đặt ra những câu hỏi và cần dc chia sẽ ko phãi là 1 nơi nào đó mà muốn cho người khác lập topic hây là ko.
    còn 1 vài bạn nữa tui kung ko nhớ.....
    nhưng tóm lại là có nhìu người ko bjk đã có nhựng topic giống nầy nen họ mới lập topic thôi nên các bạn đừng vào đó mà ném àvo mặt ngta 1 câu loãng 4rum hây j`j` đó nữa.... nói chung là ( mấy người rãnh..+ lãng xẹt kinh khủng) khi nói câu nói với những mem mới của 4rum.
    tui nói thế thôi ai ko thích thì cứ chọi gạch.

Đang ở
    Land of Ooo
    Bạn nói cái gì thế F6
    Câu cú lủng củng , viết thì sai chính tả , tiếng thì tiếng teen ?
    Rốt cuộc bạn đang nói về vấn đề gì F6

Đang ở
    Apple's Family
    ko phải là nhái lại 2pic mà là 2pic đặt sai chỗ , Mod vs ad delete bài đi rồi lập 2pic khác y hệt vậy để vào đúng chỗ thôi ~
    Đời là...cái đinh
    Tình là...cái que
    Bố vợ là...con gà què
    Ngo ngoe anh đập chết

Trước khi hỏi cái gì thì chịu khó để ý một tý cho đỡ rác 4rum, có thế thôi mà cũng lập hẳn cái topic luyên thuyên vc

pussinboots Đang Ngoại tuyến ♥ ๖ۣۜThục ๖ۣۜPhi ๖ۣۜNương ๖ۣۜNương ๖ۣۜGía ๖ۣۜĐáo ♥
    Hộ vệ của pussinboots

Trích dẫn Gửi bởi RayBubble Xem bài viết
    ko phải là nhái lại 2pic mà là 2pic đặt sai chỗ , Mod vs ad delete bài đi rồi lập 2pic khác y hệt vậy để vào đúng chỗ thôi ~
    ớ ray lên làm mod rồi à F6, mà mod có nhiều màu thế nhỉ =], ray cho biết luôn các màu dc ko ?

Đang ở
    Apple's Family
    Hớ Hớ màu đỏ là admin nè
    màu xanh lam là GM ingame nè
    màu hồng tím là Mod nè
    màu như của tui nè là T-Mod <~Mod tập sự sau này (hoặc ko bao giờ )sẽ đc lên Mod chính thức
    Đời là...cái đinh
    Tình là...cái que
    Bố vợ là...con gà què
    Ngo ngoe anh đập chết

Trích dẫn Gửi bởi MrxJohn Xem bài viết
    mấy you rãnh thì có... thữ hỏi nếu mấy you chưa từng vào topic luc btri tới h thì bạn có biết thông tin về game ko ?.
    vs có mấy người rãnh rỗi thích làm như mình quan tâm diễn đàn lám ko bằng
    ví dụ : SunAngel với câu nói "mai mốt muốn tạo topic mới thì xem kỹ nh~ topic trc bạn à T_T

10 topic thì hết 7-8 là na ná nhau ...".
    xin thưa với bạn là: MonkeyKun193 chưa từng vào diễn đàn đọc mấy topic kia... với lại topic cũng dần bị đẩy xún tần cùng thì hỏi làm sao thấy mà đọc hả bạn ???.
    người ta không thấy. không biết thì lập topic hỏi thôi... chứ cứ thích nào nói ngta thế kia thì làm sao chju dc...
    4rum là noi đặt ra những câu hỏi và cần dc chia sẽ ko phãi là 1 nơi nào đó mà muốn cho người khác lập topic hây là ko.
    còn 1 vài bạn nữa tui kung ko nhớ.....
    nhưng tóm lại là có nhìu người ko bjk đã có nhựng topic giống nầy nen họ mới lập topic thôi nên các bạn đừng vào đó mà ném àvo mặt ngta 1 câu loãng 4rum hây j`j` đó nữa.... nói chung là ( mấy người rãnh..+ lãng xẹt kinh khủng) khi nói câu nói với những mem mới của 4rum.
    tui nói thế thôi ai ko thích thì cứ chọi gạch.
    ây cha ông bạn trùng tên với tui..
    tui biết ông đang pức súc về cái ông hum wua nói ông chứ ze^` =]]z.
    lập cái topic hỏi 1 tí mà bị keu đóng topic.. như bị tạc nước vào mặt ==".
    kệ họ đy.. rãnh rỗi thì nhãm thê thôi cứ tỏ ra ta đây chứ có dc cái gì đâu =="

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-12-2012, 21:52
  2. Mình muốn viết topic này để động viên các thành viên HRG !!!
    Bởi hoainam1411 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-11-2012, 16:11
  3. Về việc những topic hướng dẫn đã bị xóa?
    Bởi ladanong trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-08-2012, 10:53