Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 51
    AD vào xem cái topic này sao rồi del lun dùm giờ bắt đầu gét cay gét đắng hack thật rồi đó

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:33 PM ----------

BeeTi ơi tạo topic nói về vấn đề Ti-F djk ta ko nói dc nữa rồi nghi là tạo topic khác chắc bị nữa nên Bee tạo djk

Đang ở
    Địa phủ
    chuyện Ti-F từ từ tính để 4rum ổn đã........... F7

có chuyện đó sao 3 .... F6

Trích dẫn Gửi bởi hellboy1993006 Xem bài viết
    AD vào xem cái topic này sao rồi del lun dùm giờ bắt đầu gét cay gét đắng hack thật rồi đó

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:33 PM ----------

BeeTi ơi tạo topic nói về vấn đề Ti-F djk ta ko nói dc nữa rồi nghi là tạo topic khác chắc bị nữa nên Bee tạo djk
    Đã là Jr thì không được tùy tiện tạo Topic, phải thông qua Shin. Không khéo loạn Box Guild. Cái gì cũng có kỷ luật, thế mới bền. Tí Family là lực lượng xung kích cho Guild DarkDreams, ai có cái tầm nhìn hạn hẹp, có suy nghĩ không tốt về Tí family thì nên xem lại mình, đã làm được gì cho G mà luôn miệng nói người ta chia rẻ G.

có chứ sao ko ta ngồi viết bài cực lắm đâu có rảnh mà ngồi tạo topic spam nhãm chi cho người khác vào chửi hack 4rum lớn ko nói giờ chơi có bài cỏn con này thằng đó dc gì ko nữa ko biết

Đang ở
    Địa phủ
    Đã là Jr thì không được tùy tiện tạo Topic, phải thông qua Shin. Không khéo loạn Box Guild. Cái gì cũng có kỷ luật, thế mới bền
    con mừng vì 3 biết đều này đấy

ta ghét cay ghét đắng, mems nào nói Tí Family là thành phần chia rẽ G. Xem mình đã làm được gì cho G mà bô bô như thé rồi. Đọc comt ng khác, mà còn không hiểu nội dung, viết lại sang 1 nhánh nghĩa khác, thử hỏi óc cảu bạn làm bằng Inox hay chỉ toàn sạn với sỏi đá. Đã ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm, phải biết chấp nhận khuyết điểm là mình ngu, và đừng spam linh tinh để ăn gạch oan mạng

Đang ở
    nhà tui chứ đâu
    Trích dẫn Gửi bởi phmbrvt Xem bài viết
    ta ghét cay ghét đắng, mems nào nói Tí Family là thành phần chia rẽ G. Xem mình đã làm được gì cho G mà bô bô như thé rồi. Đọc comt ng khác, mà còn không hiểu nội dung, viết lại sang 1 nhánh nghĩa khác, thử hỏi óc cảu bạn làm bằng Inox hay chỉ toàn sạn với sỏi đá. Đã ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm, phải biết chấp nhận khuyết điểm là mình ngu, và đừng spam linh tinh để ăn gạch oan mạng
    F7 kô nên nói lời lẽ khích như thế F7

Trích dẫn Gửi bởi di_jen Xem bài viết
    con mừng vì 3 biết đều này đấy
    Shin rất kỳ vọng ở pa, nên pa về lại G là để cùng Shin, các Jr xây dựng G. Đang nóng mấy cái loài động vật ngoài hành tinh (Hacker), pa không dám so sánh nó với con chó, sợ sỉ nhục con chó nhà pa

---------- Post added at 03:58 PM ---------- Previous post was at 03:56 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kenshin14785 Xem bài viết
    F7 kô nên nói lời lẽ khích như thế F7
    ừa mình cũng hơi nóng, nhưng mình chỉ nc đc với những người biêt đọc và biết suy nghĩ lời lẽ of ng khác, và phải biết mình đang nói gì. Khi người khác đã nhường nhịn mình thì mình đừng có lấn tới. F6

Đang ở
    Địa phủ
    mai mốt 3 mà còn nông nỗi nữa....là coi chừng con đấy

Trích dẫn Gửi bởi di_jen Xem bài viết
    mai mốt 3 mà còn nông nỗi nữa....là coi chừng con đấy
    nông nổi gì F3. Con làm gì được pa, pa cho ăn đòn bây giờ
    trước giờ pa đâu có đi tiếp xúc với bọn ma cô đó đâu, nên không biết trình độ văn hóa lùn of nó, pa nói tiếng việt nó không hiểu. pa chịu

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Lag-Dis và linh ta linh tinh lỗi - chả có gì lớn đâu !
    Bởi dawndabb trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 30-06-2012, 21:07