Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 51
    Đang ở
    Địa phủ
    nông nổi ở cái cách của 3 giải quyết vấn đề thôi (hk nói mấy ng kia) ... còn chuyện con làm dc gì 3 thì đê xem

Trích dẫn Gửi bởi di_jen Xem bài viết
    nông nổi ở cái cách của 3 giải quyết vấn đề thôi (hk nói mấy ng kia) ... còn chuyện con làm dc gì 3 thì đê xem
    dĩ nhiên là pa giải quyết không chuyên nghiệp bằng con r, con ma cũ pa ma mới, sao so bì được. Nói chung, có nhiều chuyện pa còn chưa biết, nên dính chưởng, chứ sau này thì, pa khó nhai lắm, không dễ ăn đâu con

Trích dẫn Gửi bởi phmbrvt Xem bài viết
    ta ghét cay ghét đắng, mems nào nói Tí Family là thành phần chia rẽ G. Xem mình đã làm được gì cho G mà bô bô như thé rồi. Đọc comt ng khác, mà còn không hiểu nội dung, viết lại sang 1 nhánh nghĩa khác, thử hỏi óc cảu bạn làm bằng Inox hay chỉ toàn sạn với sỏi đá. Đã ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm, phải biết chấp nhận khuyết điểm là mình ngu, và đừng spam linh tinh để ăn gạch oan mạng
    1 số ng` nghĩ như vậy....Q cũng nghĩ như vậy.....
    Lần sửa cuối bởi belialqueen, ngày 22-08-2012 lúc 23:17.

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi phmbrvt
    ai có cái tầm nhìn hạn hẹp, có suy nghĩ không tốt về Tí family thì nên xem lại mình, đã làm được gì cho G mà luôn miệng nói người ta chia rẻ G
    ta ghét cay ghét đắng, mems nào nói Tí Family là thành phần chia rẽ G. Xem mình đã làm được gì cho G mà bô bô như thé rồi. Đọc comt ng khác, mà còn không hiểu nội dung, viết lại sang 1 nhánh nghĩa khác, thử hỏi óc cảu bạn làm bằng Inox hay chỉ toàn sạn với sỏi đá. Đã ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm, phải biết chấp nhận khuyết điểm là mình ngu, và đừng spam linh tinh để ăn gạch oan mạng
    Trích dẫn Gửi bởi phmbrvt
    trước giờ pa đâu có đi tiếp xúc với bọn ma cô đó đâu, nên không biết trình độ văn hóa lùn of nó, pa nói tiếng việt nó không hiểu. pa chịu
    Nghe như bạn đang chửi đểu mình đấy nhỉ
    Cảm ơn bạn phmbrvt rất nhiều , nhờ bạn mà guild trở nên bất bình thường hơn xưa rất nhiều
    Obama cũng nói rồi , phải "thay đổi" , tớ nằm trong phần muốn giữ nguyên như cũ , như vậy tớ đang cản bước tiến của guild , nên tớ cũng bỏ đi là phải thôi , không sớm thì muộn , cái lý do tớ đưa ra cũng chả phải lý do chính .
    Chúng bạn thành công trong việc thâu tóm guild

Trích dẫn Gửi bởi belialqueen Xem bài viết
    1 số ng` nghĩ như vậy....Q cũng nghĩ như vậy.....
    Vì một số ng nghĩ như vậy khôg làm nữa, Ti Family không liên quan đến G. Del bài rồi khỏi thắc mắc, khỏi giải thích. Nói chung mems thì lo chung, còn Ti family là thành phần đặc biệt riêng of a. Không ai có quyền đụng đến F3

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:19 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi Sorcerer Xem bài viết
    Nghe như bạn đang chửi đểu mình đấy nhỉ
    Cảm ơn bạn phmbrvt rất nhiều , nhờ bạn mà guild trở nên bất bình thường hơn xưa rất nhiều
    Obama cũng nói rồi , phải "thay đổi" , tớ nằm trong phần muốn giữ nguyên như cũ , như vậy tớ đang cản bước tiến của guild , nên tớ cũng bỏ đi là phải thôi , không sớm thì muộn , cái lý do tớ đưa ra cũng chả phải lý do chính .
    Chúng bạn thành công trong việc thâu tóm guild
    việc gì mà thâu tóm G? Ta lập Topic nói về Tí Family nhưng làm hơi lố, nên ta đã đề nghị Shin del bài r. Để có một số ng suy nghĩ lệch lạc về Tí F. Còn G vẫn là of Shin. Ta không ham king. Nói chiện không biết nghĩ F3

Thành phần đặc biệt? G DDs là 1 thể thống nhất, đừng có nói kiểu đó

có nhiều đề nghị từ mems nên ta mới lập, và cũng đã nói rõ, Tí Family là một bộ phận nhỏ of G. Thế trong 1 lớp có 4 tổ còn quản lý được, còn trong g DDs có mỗi Tí F sợ k kiểm soát đc à F3.

Đang ở
    Land of Ooo
    việc gì mà thâu tóm G? Ta lập Topic nói về Tí Family nhưng làm hơi lố, nên ta đã đề nghị Shin del bài r. Để có một số ng suy nghĩ lệch lạc về Tí F. Còn G vẫn là of Shin. Ta không ham king. Nói chiện không biết nghĩ F3
    Kể ra out guild mới thấy 1 quá trình bao quát nhể
    Lúc thì không liên quan , lúc thì liên quan
    Sao bạn không nói thẳng toẹt ra lý do mà bạn phải làm như thế
    DDs lúc thì là 1 gia đình , nhưng rốt cuộc bên trong lại chia nhỏ ra như thế à
    Như 1 cái ổ cứng thôi , chia ra thì càng chậm lại , càng nhanh bad sector ,mà lúc đó khác quái gì giải tán

Trích dẫn Gửi bởi belialqueen Xem bài viết
    Thành phần đặc biệt? G DDs là 1 thể thống nhất, đừng có nói kiểu đó
    thế 1 lớp có 4 tổ thì nó không thống nhất à, lớp bị chia rẻ thành 4 à. Một số ng chơi thân vs nhau vì hợp tính nhau, k được à. Thế trong 1 lớp 4 tổ không nói chuyện được với nhau à.

Đang ở
    nhà tui chứ đâu
    thật tình nói ra thì ta cảm thấy rất là k thix...thật sự kô phải là mất lòng có thể Ti family có nhìu Jr và Jr tập sự nhưg còn nhữg Jr khác thì sao ...Đặc biệt khi đọc bài sor ta cũng có cảm giác giống như vậy kiủ như thâu tóm ý...ngày trc ở vms kô có tình trạng này đâu có cảm giác rất là mất đoàn kết k phải muốn xỉa xói jì nhưg thật sự giống như là phân chia tầng lớp chơi với nhau trong lớp vậy...vậy nhữg bạn mới vào G rất là khó hòa nhập...G là gia đình chung cùng phát triển chứ k wan trọng hóa vấn đề phải mạnh hay jì này kia...

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Lag-Dis và linh ta linh tinh lỗi - chả có gì lớn đâu !
    Bởi dawndabb trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 30-06-2012, 21:07