Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 80
    Chơi maple từ lớp 8 đến năm cuối đh còn chơi :v kkk cảm ơn herogame đã mang maple trở lại nhá. Happy birthday 4th. Chúc maple luôn phát triển và ngày càng lớn mạnh nhá :v

Happy Bitchday MapleVN.
    Thời gian nhanh thật, thắm thoát đã gắn bó được 3 năm rồi, thôi thì chúc MapleVN vẫn và sẽ mãi luôn trường tồn.

_______Happy birthday _______
    ___4---years___

4. chúc mừng sinh nhật maplevn
    hạp bì bớt đày tú du
    ...
    ...
    háp bi bơ đày tu dù

Đang ở
    HCM City
    Mừng maple lên 4 tuổi )) Cũng thấm thoát gần 1 năm mình chơi maple rồi , cũng để lại nhiều kỉ niệm đẹp ở đây lắm :v Mình chúc maple sẽ vững chãi lâu dài . oldbie trở lại , càng có nhiều newbie hơn nữa :3 Ơ mà nghe anh Sáu bảo up ver thì ko có ev sinh nhật p ko :< Nếu thì thì buồn qá ...............................
    Lặng lẽ nhìn mưa rơi ...

Trích dẫn Gửi bởi ErizSOW Xem bài viết
    Mừng maple lên 4 tuổi )) Cũng thấm thoát gần 1 năm mình chơi maple rồi , cũng để lại nhiều kỉ niệm đẹp ở đây lắm :v Mình chúc maple sẽ vững chãi lâu dài . oldbie trở lại , càng có nhiều newbie hơn nữa :3 Ơ mà nghe anh Sáu bảo up ver thì ko có ev sinh nhật p ko :< Nếu thì thì buồn qá ...............................
    Cứ việc khen a Sáu đẹp trai đi là sẽ có cả 2 thôi, vừa up vers, vừa có event :V

chúc mừng "Bé MapleVn" 4 tuổi....c4 c4 c4

Chúc mừng SN mapleVN nhé! Chúc cho game mãi mãi bền vững...Mình là 1 gamer khá là cũ..chơi maple từ hồi bên global (vì lúc ấy chưa có VMS, mapleVN..) Lần đầu tiên khi thấy hình ảnh của game, mình đã kết r.đã gắn bó rất lâu vs game dù k có thời gian để đánh bóng tên tuổi..k ai biết mình nhưng mình chơi game được làm quen vs mem đều gắn bó và là FAN cuồng của maple..Lời cuối, xin chúc cộng đồng MAPLEVN luôn luôn phát triển, nhiều event hơn nữa..và sơm đến phiên bản mới nhất !
    c15====== H A P P Y B I R T H D A Y *******M A P L E V N =======c4

Happy new year, ý nhầm Happy birth day

Đang ở
    Q.Tân Bình ,TP.Hồ Chí Minh
    Chúc mừng sinh nhật lần 4 MAPLEVN , Mình cựu maple từ hồi Hero game mới ra sever và hiểu tại sao bây giờ AD chọn cách làm việc âm thầm :v ... (vì các bạn , do các bạn và cũng sợ các bạn :v )

p/s: lần back game này coi bộ không uổng phí :3 !

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối