Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 48

1 ý kiến nho nhỏ của Run

trong game, mình thấy những map như map ống khói trong ngôi nhà ma là map train nhanh nhất, trong 2 hôm là có thể lên đên 6x 7x , mình thấy cày lv nhanh như thế thì chả hay ho gì, gamer đi train nhìu hơn đi pq.Ý kiến của mình là loại map đó đi và tăng khoảng gần 2 lần exp pq hoặc không tăng càng tốt, mình không chơi 1 game mà cày lại dễ như thế này, nó không khác gì fms trừ việc lv up chậm hơn, mong adm, gm xem xét

train thì nhanh thật nhg đến mức đấy sẽ chậm dần lại.
    farm ở map đó cũg ko có nhiều tiền và đồ nên sẽ phải đi farm chỗ khác thôi.
    x exp pq thì mọi người đổ sô đi pq thì thế nào chả có người ko có slot>>>>>>lại đi train
    tóm lại nếu bạn ko thích có thể ra map khác khó để train người ta càng zui F3

ko phải ad hay mod,nhưng trả lời luôn: sẽ ko có chuyện đó. Anyway thx for idea.

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi RunRunRun Xem bài viết
    trong game, mình thấy những map như map ống khói trong ngôi nhà ma là map train nhanh nhất, trong 2 hôm là có thể lên đên 6x 7x , mình thấy cày lv nhanh như thế thì chả hay ho gì, gamer đi train nhìu hơn đi pq.Ý kiến của mình là loại map đó đi và tăng khoảng gần 2 lần exp pq hoặc không tăng càng tốt, mình không chơi 1 game mà cày lại dễ như thế này, nó không khác gì fms trừ việc lv up chậm hơn, mong adm, gm xem xét
    Bạn sẽ có được điều bạn mún khi qua KMS... PQ là cách lên LV nhanh nhất bên KMS...
    Đợi khi nào MapleVN update revamp lại PQ rồi tính...

đó là khoảng tầm lv đó thôi bạn từ 8x 9x trở lên chưa chắc nhanh thế đâu còn vụ djk Pq mà ít á bạn ko thấy 4rum quá trời topic lập ra nói AD fix lỗi cái PQ đó sao PQ nào djk được củng có kha khá người djk chứ ko ít đâu train thì 1 số người train nhanh 1 số train chậm đâu phải có bãi ngon là train gì củng nhanh hết đâu vẫn còn hàng tá mapler chạy djk làm nv djk PQ đó chứ ko chỉ là train ko thôi đâu

Ý mình nói khi maple đã hoàn thiện, không còn lỗi

Đang ở
    Knight Stronghold
    Train nhanh vì cái ống khỏi đó là đúng, nhưng sẽ k bao giờ có chuyện ad loại map đó

Còn thích PQ thì sang KMS, chục cái PQ đang chờ đón, lễ hội của quỷ liên tục, và nhất là k có bãi ống khói hay NLC

Ý kiến cũng hay đó nhưng cũng buồn cười! F2
    Map nào cũng có cái hay cái dở cua nó cả bạn ạ!
    Map ông khói chỉ để train lv thôi, chả rớt 1 cái gì cả nên đến lúc hết tiền, hết pot => hết cả train
    Mà cũng chỉ là lv nhất định và ai cũng công bằng khi đều có quyền train ở đấy cả nên mình thấy hoàn toàn bt chả cần thêm bớt gì hết! F2

MangaZerO Guest
    cũng thấy bt vì chỉ trian nhanh trong khoảng 20-100 thôi lên 100 ở các sever chính thức = PQ cũng chỉ vài hôm - nên không ảnh hưởng nhiều nhất là HH không có drop

Đang ở
    Knight Stronghold
    Trích dẫn Gửi bởi MangaZerO Xem bài viết
    cũng thấy bt vì chỉ trian nhanh trong khoảng 20-100 thôi lên 100 ở các sever chính thức = PQ cũng chỉ vài hôm - nên không ảnh hưởng nhiều nhất là HH không có drop
    Chuẩn đó, có đứa trong G tui đi magatia PQ từ lúc nó lên 50 rồi mới có 1 2 ngày mà đã lv 116 rồi

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối