Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 48 của 48
    chủ thớt phát biểu mà không có suy nghĩ sâu sa qua. nếu khóa map đó bạn nghĩ sao nếu tốc độ cày lv cảu bạn từ 4x~~>7x mà ngang tầm 100~~>120????
    mà chưa kể hiện tại PQ lễ hội quỷ, pq up lv chính từ 3x~~>7x thì đang sửa chữa, vẫn chưa thể hoạt dộng dk

Đang ở
    HCM CiTy
    Chỉ train nhanh từ 2x>10x thôi,ko drop item + meso...

Trích dẫn Gửi bởi hellboy1993006 Xem bài viết
    ai nói bạn thế bandit nó lv 1 đống tui wen một đống bạn toàn chơi bandit và assasin đây toàn trên 10x ko ai nói khó khi vào đó train , assasin vào đó nó KS mấy job khác chiu nỗi với nó lun chứ KS ko lại bạn nhầm to rồi đó (ra ngoài train thôi mắc mớ gì đâm đầu vào đó tui train ở ngoài lv vẫn lên đều đều đấy chứ có cần phải chụm đầu vào nhà ma đâu)
    Vãi bạn hellboy nói vậy mà nói được bác nghĩ sao assasin ks mấy job khác , cái đó bác thấy là tụi nó train G , còn bác thử mượn acc assasin mà đi vào đó kiếm mấy thang DW với Night Walker mà ks , trình thấp mà thích lên tiếng .

Đang ở
    đến chỗ của ta đi rùi bik ta ở đâu =3=
    các bác ơi có thể cho tui bít cách đổi avatar và lập 1 bài viết mới ko

Trích dẫn Gửi bởi RunRunRun Xem bài viết
    trong game, mình thấy những map như map ống khói trong ngôi nhà ma là map train nhanh nhất, trong 2 hôm là có thể lên đên 6x 7x , mình thấy cày lv nhanh như thế thì chả hay ho gì, gamer đi train nhìu hơn đi pq.Ý kiến của mình là loại map đó đi và tăng khoảng gần 2 lần exp pq hoặc không tăng càng tốt, mình không chơi 1 game mà cày lại dễ như thế này, nó không khác gì fms trừ việc lv up chậm hơn, mong adm, gm xem xét
    map chỉ cao nhất là mod 70, chẳng drop đồ+tiền, trừ khi bạn có acc mạnh bảo kê đồ với tiền hoặc chơi rồi chơi thêm 1 job khác. Chứ mà khơi khơi chỉ cấm đầu train ở đó thì tiền đâu mà mua hp+mp train hả bạn, tình đi thì cũng tính lại đc cái này thì chịu mất cái kia. Exp ở đó mình thấy cũng giống như train mod = cấp độ mà có thêm x2 thoy, chả bỏ bèn ji xất

Trích dẫn Gửi bởi sh3n123 Xem bài viết
    Vãi bạn hellboy nói vậy mà nói được bác nghĩ sao assasin ks mấy job khác , cái đó bác thấy là tụi nó train G , còn bác thử mượn acc assasin mà đi vào đó kiếm mấy thang DW với Night Walker mà ks , trình thấp mà thích lên tiếng .
    chuẩn, ta đang chơi DW, sắp lên 11x r. ks vô đối. chỉ ngang cơ DW khác chứ k thua ai

Trích dẫn Gửi bởi saohenvay1113 Xem bài viết
    map chỉ cao nhất là mod 70, chẳng drop đồ+tiền, trừ khi bạn có acc mạnh bảo kê đồ với tiền hoặc chơi rồi chơi thêm 1 job khác. Chứ mà khơi khơi chỉ cấm đầu train ở đó thì tiền đâu mà mua hp+mp train hả bạn, tình đi thì cũng tính lại đc cái này thì chịu mất cái kia. Exp ở đó mình thấy cũng giống như train mod = cấp độ mà có thêm x2 thoy, chả bỏ bèn ji xất
    Cần gì acc mạnh bảo kê hả bác cứ no up vài cấp thì chui vào sleepywood đánh mấy con Wild Kargo , mình vào đó cày tiền rồi , cứ 5-10 p ra mình kiếm được 300k , cứ suy nghĩ xem 1h có thể kiếm được hon 1 m đấy , ko tin bác vào đấy mà test , 1m mà đi mua mana vào bãi đó train thì phải lên được vài lv nữa bác à
    Lần sửa cuối bởi sh3n123, ngày 23-08-2012 lúc 14:24.

Trích dẫn Gửi bởi sh3n123 Xem bài viết
    Cần gì acc mạnh bảo kê hả bác cứ no up vài cấp thì chui vào sleepywood đánh mấy con Wild Kargo , mình vào đó cày tiền rồi , cứ 5-10 p ra mình kiếm được 300k , cứ suy nghĩ xem 1h có thể kiếm được hon 1 m đấy , ko tin bác vào đấy mà test , 1m mà đi mua mana vào bãi đó train thì phải lên được vài lv nữa bác à
    có mỗi chỗ fram tiền mà bác la lớn thế

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345