Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 48
    Đang ở
    Apple's Family
    Tốt nhất là đừng xòa map đó , cùng lắm là giảm EXP đi ,
    Lv20=30 EXp
    Lv50=70EXP
    lv70=200EXP
    Kèm theo đó , tốt nhất cho drop thì hay hơn ^^
    Đời là...cái đinh
    Tình là...cái que
    Bố vợ là...con gà què
    Ngo ngoe anh đập chết

Đang ở
    Knight Stronghold
    Trích dẫn Gửi bởi RayBubble Xem bài viết
    Lv20=30 EXp
    Lv50=70EXP
    lv70=200EXP
    Chú đang gợi ý ad sửa file wz à

Mình thấy ý kiến của Run không hay cũng không dở , map đo exp quá cao lại không rộng , như vậy đối với những skill bá đạo như của Night Walker , DW và Battle Mage ở tầm lv 7x 8x , thật sự gây bất cân bằng đối với 1 nhóm job cũ như bandit , warrio , assasin và mage , hunter , mặc dù mage và hunter có range cao và tầm đánh rộng nhưng damge lại không hề cao ở tầm 7x , warrio thì đánh rất chậm , còn bandit và assasin ở tầm lv đó thì khỏi nói map đó như 1 thế giới xa lạ không dám với tới . Trong khi các job khác vào đó train lv vùn vụt thì những nhóm job cũ lại phải lèo tèo train những bãi ngoài nhìn tụi nó up lv cao hí hửng đi săn đồ .
    - Đề nghị Admin fix lại exp của map đó chứ không loại map như bác Run đã nói .
    - Biết rằng đề nghị sẽ không chấp thuận ( có thể còn ăn gạch , vì phần lớn các char hiện giờ đều chơi nhóm job mới , mình chơi bandit lv 60 mà đã đứng hạn job là 46 thì biết là ít người chơi cỡ nào )
    - Và chỉ những người bị bất lực nhìn người ta ôm trọn map mà train vèo vèo mới hiểu được tại sao phải down exp map đó 5 .
    Chân thành mong các bác ném ít ít thôi

ai nói bạn thế bandit nó lv 1 đống tui wen một đống bạn toàn chơi bandit và assasin đây toàn trên 10x ko ai nói khó khi vào đó train , assasin vào đó nó KS mấy job khác chiu nỗi với nó lun chứ KS ko lại bạn nhầm to rồi đó (ra ngoài train thôi mắc mớ gì đâm đầu vào đó tui train ở ngoài lv vẫn lên đều đều đấy chứ có cần phải chụm đầu vào nhà ma đâu)

Trích dẫn Gửi bởi RunRunRun Xem bài viết
    Ngôi nhà ma, bạn đi tàu từ tphl ra NLC rồi đi taxi vào đó
    Cậu Run chỉ rõ hơn tí được không , mình bỏ từ hồi Maple của VNG chưa ra job 4 , giờ mới chơi lại thôi T_T. NLC là gì ~~

Đang ở
    Sky Forest
    Trích dẫn Gửi bởi sieuchoau Xem bài viết
    Cậu Run chỉ rõ hơn tí được không , mình bỏ từ hồi Maple của VNG chưa ra job 4 , giờ mới chơi lại thôi T_T. NLC là gì ~~
    NLC= New Leaf City ( hay còn gọi là thành phố lá phong mới ). Bạn có thể đi vào map Tàu Điện Ngầm ở Thành Phố Hỗn Loạn. Mua vé tàu và đưa cho máy soát vé để lên tàu mà qua đó !

bạn ns thề thì mình nghĩ bạn chưa từng cày 1 con nào lên dk cấp cao chí ít là 120 đúng không??? vì như bạn ns thì tầm lv 4~~>7x thì nhanh thật NHƯNG từ 7x trở đi quái quỷ hề đã lên tới 50k máu exp 1k3/con vậy bạn ăn dk 1 con trong map đó thì = tầm 6 7 con bên ngoài ~~> exp ngang nhau thôi ( trừ bọn DW nhá bọn đó train quye hề như k @@)
    bạn có biết bạn từ lv 130~~>140 thì p? cày 1 khoảng tg gần = từ lv 1~~>120 không mà phát biểu thế?

Trích dẫn Gửi bởi kyobii Xem bài viết
    bạn ns thề thì mình nghĩ bạn chưa từng cày 1 con nào lên dk cấp cao chí ít là 120 đúng không??? vì như bạn ns thì tầm lv 4~~>7x thì nhanh thật NHƯNG từ 7x trở đi quái quỷ hề đã lên tới 50k máu exp 1k3/con vậy bạn ăn dk 1 con trong map đó thì = tầm 6 7 con bên ngoài ~~> exp ngang nhau thôi ( trừ bọn DW nhá bọn đó train quye hề như k @@)
    bạn có biết bạn từ lv 130~~>140 thì p? cày 1 khoảng tg gần = từ lv 1~~>120 không mà phát biểu thế?
    Bạn này nói chuẩn, đánh 1 kon quỷ hề thì máu trâu tính ra exp thua đánh mấy kon quái map khác cũng cấp hoặc thấp cấp hơn. Lý do đa số train quỷ hề là đụng kon đó mất ít máu, 8x vào đụng nó khoảng 60 đến 70 máu trong khi đánh quái cùng cấp bên ngoài thì đụng vào nó là 250 đếm 350 máu @@

Trích dẫn Gửi bởi RunRunRun Xem bài viết
    trong game, mình thấy những map như map ống khói trong ngôi nhà ma là map train nhanh nhất, trong 2 hôm là có thể lên đên 6x 7x , mình thấy cày lv nhanh như thế thì chả hay ho gì, gamer đi train nhìu hơn đi pq.Ý kiến của mình là loại map đó đi và tăng khoảng gần 2 lần exp pq hoặc không tăng càng tốt, mình không chơi 1 game mà cày lại dễ như thế này, nó không khác gì fms trừ việc lv up chậm hơn, mong adm, gm xem xét
    nhà mà là 1 map chứ đâu phải là map mà chỉ maplevn có đâu mà kêu thế? điều chỉnh exp hãy xóa map đó đi là điều không thể vì đó là 1 map bt chứ đâu phải do GM bug exp lên đâu. Còn PQ thì exp từ trước đến giờ vẫn thế chứ sao mà thay đổi gì. Tất cả đều là của game bt chứ k phải lạ gì, train nhanh là chuyện bt, đó là game

---------- Post added at 05:07 AM ---------- Previous post was at 05:05 AM ----------

nói đến map quái thấp exp cao thì mình còn biết vài chỗ: quái 7x 8x 7k 8k exp nhưng máu nhiều hơn quái 12x 13x. Tất cả là do nhà sản xuất đặt ra thôi.

Đang ở
    Cab City
    Trích dẫn Gửi bởi RayBubble Xem bài viết
    Lv20=30 EXp
    Lv50=70EXP
    lv70=200EXP
    Đó là Training Sports biết bao nhiêu thế hệ Maple , tính cho Maple VN 1 góc nhìn " Lạ " à ? Hay sao đòi kiểu Exp thế F22
    - Just A Roy -

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối