Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

ADMIN có vấn đế gì khò trong fix lỗi thí post bài lên.anh em cũng tìm cách giải quyết

như tiêu đề.nều admin chấp thuận thì post lên.anh em trong diễn đàm ai biết fix thì chung tay.chu ngồi không pho mặc cho ad va các mod làm thì cũng thấy khổ và sốt ruột.

toàn mấy ông giỏi hack mà ko giúp fix.khổ cho ad và các đồng chí quá

@@ mình bị lỗi khởi động -3 nãn mún del game luôn trước đó tìm cach fix chả bh thấy có 1 bài nào chỉ fix thật ... 1 vài bạn cũng bị mà chả thấy gm rep hay gì ... cả link thì bị lỗi vào thì nó bảo ko đúng địa chỉ hoặc đề bài gì đó

game bảo trị nên mới bị thế

---------- Post added at 08:59 PM ---------- Previous post was at 08:58 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi escnight Xem bài viết
    @@ mình bị lỗi khởi động -3 nãn mún del game luôn trước đó tìm cach fix chả bh thấy có 1 bài nào chỉ fix thật ... 1 vài bạn cũng bị mà chả thấy gm rep hay gì ... cả link thì bị lỗi vào thì nó bảo ko đúng địa chỉ hoặc đề bài gì đó
    game bảo trì nên mới bị lỗi "[-3] lỗi dữ liệu khởi động" đang bảo trì vô thời hạn nên k fải do lỗi game hay do máy đâu

Cái lỗi không vào được Portal là ntn ấy nhỉ ?
    Chỉ những thằng rảnh hơi mới đi đóng góp ý kiến

Đang ở
    Đọc ko tks đấm 1 phát chết luôn!
    ad nhớ fix hết lỗi Q aran nha đặc biệt là Q chuyển Job3 của aran ^^ chơi bên FMS thấy bị lỗi đó nên nhắc trước cho chắc thôi

p/s: Ob 2 nên rs nv tại vì nếu ko rs sẽ ko công bằng cho những ai chơi aran F3

Đang ở
    Apple's Family
    Vấn đề ko phải là lỗi khó fix hay ko thể ngăn hacker/cheater
    Mà là đội ngũ có ít người làm việc ( 2 người ) do các thành viên khác bận học , ko thể góp sức nên thời gian fix sẽ lâu hơn !
    Lần sửa cuối bởi RayBubble, ngày 23-08-2012 lúc 07:36.
    Đời là...cái đinh
    Tình là...cái que
    Bố vợ là...con gà què
    Ngo ngoe anh đập chết

Trích dẫn Gửi bởi RayBubble Xem bài viết
    Vấn đề ko phải là lỗi khó fix hay ko thể ngăn hacker/cheater
    Mà là đội ngũ có ít người làm việc ( 2 người ) do các thành viên khác bận học , ko thể góp sức nên thời gian fix sẽ lâu hơn !
    vậy sao k tuyển thêm mem để giúp đi chắc cũg có nhiều ngừoi mún giúp đỡ lăm

Trích dẫn Gửi bởi Simon1st Xem bài viết
    ad nhớ fix hết lỗi Q aran nha đặc biệt là Q chuyển Job3 của aran ^^ chơi bên FMS thấy bị lỗi đó nên nhắc trước cho chắc thôi

p/s: Ob 2 nên rs nv tại vì nếu ko rs sẽ ko công bằng cho những ai chơi aran F3
    Thứ nhất là fms k có làm Q, nên sao làm đc q chuyển job aran, thứ 2 là không có OB2 đâu nhé

đúng vậy. Đã nói OB chính thức mà nhiều thằng bại não thích OB2, hài

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Thông Báo] VỀ VIỆC TÍNH SỐ BÀI POST TRONG G ĐỂ ĐUA TOP VÀ GIỰC TIT
    Bởi Jr.Darkdreams_DJen trong diễn đàn DarkDreams
    Trả lời: 45
    Bài viết cuối: 04-09-2012, 08:15