Trang 3 của 32 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 316

Chủ đề: Pray for MSVN

Đang ở
    Cab City
    Ad ơi , 1 title Pray for MSVN ở trên đầu 2 title của Roy nào F2
    - Just A Roy -

MangaZerO Guest
    không yêu cầu set title
    chúc ad + các mod + gm khỏe mạnh để có thể vững vàng trc cuộc chiến cam gho với các thế lực thù địch

Cho mình xin title ♥ Pray for MappleVN ♥

Chúc team MapleVN làm việc tốt , hiệu quả . Và thanks vì đã không bỏ rơi Maple story

4. Fighting !! Herogame + Ad của Maple, mình luôn luôn ủng hộ các bạn F21

Set Tittle ♥ Pray for MappleVN ♥
    Cố lên các anh Ad + Gm, mở lại game sớm sớm vào nhá :X :X :X: X :X

Chúc Admin luôn khỏe mạnh đem lai sân chơi cho mọi người

♥ Pray for MappleVN ♥

Khi đọc bài viết của Ad trên FB mình cũng rất cảm thông và hiểu Ad hơn phần nào. Mong Ad hãy cũng các GM, Mod, hỗ trợ viên cùng nhau gắng sức củng cố, xây dựng tiếp Maplevn để đưa Maplevn trở lại và vững mạnh hơn. Dù mình rất mong Maplevn sớm mở cửa trở lại vì thực sự thiếu Maple mình ko biết chơi gì cả, chỉ biết lượn đi lượn lại 4rum xem tin tức. Tuy nhiên Ad và đội ngũ BQT cũng nên làm việc điều độ và giữ gìn sức khỏe nhé, đừng thức quá khuya và ăn thật nhiều cơm để có sức fix lỗi nha. Những Mapler chân chính sẽ luôn đợi Maplevn quay lại

Chúc Ad cùng đội ngũ BQT nói riêng và Maplevn nói chung sẽ là 1 ngôi nhà lớn vững mạnh. Mang lại niềm vui, tiếng cười và hi vọng cho rất nhiều con tim. Thay mặt những con người yêu Maple cảm ơn Ad và đội ngũ BQT Maplevn rất nhiều

I ♥ MS

Đang ở
    1 khu vực nào đấy trên Earth
    cho em set cái title với

hi vong admin và đội ngũ GM nhanh chóng hoàn thành fix các lỗi và hạn chế bọn hacker , mang đến một cộng đồng maple lành mạnh và bổ ích cho người chơi , hi vọng maplevn sẽ sớm quoay trở lại. mình chơi dc 3 hôm khi OB , ngày nào mình cũng bỏ ra rất nhiều thời gian để chơi , từ sáng đến tối hễ có thời gian là mình lại chơi , mình thức 3 đêm liền để chơi mặc dù cho là ngày hôm sau mình phải thi hết môn , nói thực sự thì maple ăn sâu vào máu mình rùi , ko có maple thấy thiếu thiếu làm sao ý , đây là một game mà mình có thể nói là gắn bó với tuổi thơ vui nhộn ,mấy hôm nay ngày nào cũng lên mạng nghe ngóng tin tức về maplevn , ngoài ra thì mình lại vô tìm kiếm các các maple sv nước ngaòi để chơi , nhưng thực sự mình ko giỏi tiếng anh nên đành chịu , cuối cùng chơi maplevn thì vẫn hay hơn ( dân việt chơi với người việt cho vui) , mình cũng chả hiểu tại sao một số kẻ lại muốn mạnh mà đi làm hacker trong game maple này , nó đâu có phải là game đối kháng , đâu có phải là game pk dc , mà muốn mạnh hơn người khác ,cho nên những cá nhân hacker xem lại xem , người ta bảo làm người thì khó làm chó thì dễ , đã là chó thì hay đi cắn trộm , đến lúc người ta đánh cho thì lại sủa , chó sủa trăm câu ko thành người người sủa 1 câu thành chó đó , nên những ai đã chót dại hack bị ban ip thì đừng có mà lên tiếng gì nữa làm phiền add và đội ngũ Gm , vì thời gian để họ còn chỉnh sửa và hoàn thành game 1 cách hoàn thiện hơn. Nhân tiện mình ủng hộ add và đội ngũ GM ( nói cho oai thế thui chứ thực ra mình biết chỉ có 2 người làm maplevn nè thui ), chúc mọi người nhanh chóng thành công hoàn thiện về mọi mặt của game để nhanh chóng đưa game đến với cộng đồng maplevn ,yêu maple nhiều lắm thì bức súc với bọn hacker bậy nhiêu .hi vọng add sẽ cho một mốc thời gian để mọi người dc nghe tin từ add , hi vọng add thỉnh thoảng thông báo nói chuyện với ae cư dân maplevn cho khuây khỏa sau những giờ làm việc căng thẳng , thui mình thân ái chào mọi người , có lẽ một số người sẽ bảo mình lắm lời nhưng thực ra đây là những lời tâm huyết viết ra để mong muốn game sẽ nhanh chong quoay trở lại , cười ra nc mắt mất

♥ Pray for MappleVN ♥
    MapleVN cố lên

Trang 3 của 32 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Pray for Angel Priest !!!
    Bởi lggaga trong diễn đàn Jetaime
    Trả lời: 98
    Bài viết cuối: 18-11-2012, 12:51
  2. Do máy hay do phần cài MSVN
    Bởi ryanroger trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-09-2012, 22:00