Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17
    có jì hot
    zụ án jì đây ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
    2pic mới để boy hỉu về girl và để girl pộc lộ '' thú tính ''
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...-em-la-con-Gai

Đang ở
    chuồng heo di động
    Trích dẫn Gửi bởi sh3n123 Xem bài viết
    Mình có ý kiến này các bác xem cho mình góp ý với .
    -Điều đầu tiên mình muốn nói đó là hiện nay Ti F và DarkDreams là một trong những G hàng đầu của game , với đội ngũ Gm tham gia cũng đông đúc , nhưng các bạn có thấy là với những G như vậy thì sẽ có sự chia rẽ rất là lớn và thiếu sự hòa đồng với mem không , vd như bài của Ken đây , nếu 1 số chuyện xảy ra xích mích giữa Gm và mem trong G thì đông đảo thành viên sẽ đứng về ai, có lẽ sẽ cũng có 1 số người đứng ra bình luận việc tranh cãi nhưng việc đó chẳng đi về đâu vì chủ G lại là BQT , và đa số người trong G toàn là bạn bè , vậy 1 mem mới khi vào sẽ ra sao .
    -Điều thứ 2 đó là các G nổi tiếng thì phải thông qua việc lựa chọn gắt gao mới cho vào G , minh thì gặp những G như vậy là không ham , lấy ví dụ 1 mem mới khi vào G thì họ muốn những gì , được hòa đồng cùng mọi người , được mọi người quan tâm chia sẽ giúp đỡ và quạn trong nhất la tìm bạn , chứ không phải muốn vào G nổi tiếng để được tiếng tăm , để được mọi người biết đến , nhưng trong G thì không ai thèm để ý tới nếu mà không có đóng góp lớn, giống như mình là lính còn chủ G là tướng "vậy mình rút ra kết luận vào G để tìm những người bạn tri kỉ chứ không phải vao G để làm lính ".

Đó là điều mình đã ý kiến với Ti F, nhưng do người đó ko nghĩ đến hậu quả, ra nông nỗi này...dù sao cũng cảm ơn bạn đã góp ý kiến

Roy có vẻ đã chen ngang vào nơi mà Roy đã ko còn là nơi mà Roy từng ở chung với ae nếu góp ý kiến thì ai củng lắng nghe và chấp nhận còn trỉ trích thì xin mởi Roy out khỏi topic này mọi người ai nấy đều đả thấy lỗi của chính họ và tự nhận lỗi về phía mình ko thấy sao
    Mong bài này của Ken khá lâu tui đã mún làm diệu djk cuộc nói chuyện này rồi mà hình như ko ai để ý tới lời tui nói nên mới thành ra sự chuyện nặng như vậy
    Tui củng 1 phần lỗi vì tạo topic giải thích mà ko thông qua Shin một phần nữa là vì bài post của tui bị ai chơi xỏ mất bài bị thay vào bằng các coment của basa và Fox ở box chém gió nên ko ai đọc dc lời nói của tui thành ra mem trong G cứ war nhau tui có bằng chứng là bài tui bị chơi xỏ lun

Tui mong là topic này sẻ ko có bất cứ mem nào ngoài mem DDs vào bàn tán ra vô để tránh ngoài lề

thì ra lá bị chơi ak .... thông thường thì sửa bài của ng khác chỉ có từ mod trở lên thui (Jen nghĩ thế)

TRời cái topic này mọi người đánh chữ nhiều quá đọc nửa tiếng mới hiểu hết problem

- Sự sai lầm lớn nhất của Shin chính là đồng ý để baku lập ra Topic Ti Family.

- Shin ko việc gì phải đổ thừa, tráo trở cho ai cả vì thực chất ngoài việc đồng ý lập topic giới thiệu thì Shin ko hề đồng ý những chuyện khác, mà trc đó cũng có bàn gì với Shin đâu.

- Như Heo nói thì Heo và Jen chỉ cần giúp mem, vui vẻ là đc. Vậy baku, baku MUỐN GÌ khi lập ra Ti F với chế độ phong thưởng phát lương ầm ĩ?

- Đến Jr G mà còn chẳng có xu nào xưa nay vì giúp mem, vậy tại sao gia nhập Ti Family lại đc? Điều đó chẳng khác gì hành động thả con cá béo ra câu cá mập. Sau này mem vô G sẽ vì lý do gì chứ? Vì đc tiền ah?

- Baku vào lại G khi ấy với tinh thần là sẽ hết lòng giúp mem. Và Shin cũng mong thế chứ ko phải vào G gây xáo trộn rồi làm 1 số mem phải ra đi. Shin ko cần cái sự đổi mới để mem ra đi đó.

- Và lời cuối cùng cho Baku vì hôm qua có bảo "vô ơn gì đó": Shin có thể 1 phát KICK THẲNG BAKU ra G, nhưng Shin sẽ ko làm vậy, vì những gì baku đó giờ giúp mem. Nếu tự tay Shin kick ng` nào đó ra, thì ng` đó sẽ k còn cơ hội nào vào lại G nữa.

Nhưng ko phải giúp mem rồi là sẽ muốn làm gì là làm. Chủ G và Jr để 1 đống ở đây làm gì? Để nghe ý kiến mọi người. Chứ ko phải để nhìn xem G làm cái gì rồi phải dọn dẹp giúp những gì mọi người bày ra.

Shin và các Jr sẽ cố gắng hết sức có thể cho G. Xin lỗi mọi người vì những việc ngày qua.

TẤT CẢ KẾT THÚC Ở ĐÂY, CLOSE TOPIC. YÊU CẦU KO AI TẠO CÁI MỚI NÓI VỀ NÓ NỮA.
    Lần sửa cuối bởi luciferking, ngày 23-08-2012 lúc 13:49.
    WE ARE D a r k D r e a m s
    We are a Family. SHIN IS THE BEST

http://darkdreams.tk/

chẳng ai chỉ trích mà chỉ mún nói điều mà mình nghĩ, đây là diễn đàn, là 1 cộng đồng chung, nên ng` ngoài G họ mún nói thì mình cũng ko làm gì dc, cái chính là nghe họ nói, tiếp thu ý kiến, và cảm thấy điều đó đúng hay sai thôi.......mà mấy cái chuyện war này dừng tại đây.....war hoài cũng làm mất tinh đoàn kết chứ chẳng ích gì.....chuyện này Q rút exp, nhường nhịn nhau, tránh nóng nảy mà làm hỏng chuyện..............

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12