Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 44
    Đang ở
    #deepworld

Vấn đề Ks các kì event

Mình chơi cũng lâu năm từ hồi open beta đến bây giờ, mới đây có đi train farm phủng kiếm tí meso cho đỡ chán . Hnay mình đang farm meso + cube trên bãi Fes2 thì tự nhiên bạn AnNam Guild Legendary sang tự nhiên đòi mình chuyển kênh mình cũng chưa hiểu tại sao và reply lại là mình đang train và đây không phải kênh của bạn ấy rồi train tiếp, tầm 30s sau mình cũng clone của mình đột nhiên disconnect ra ngoài vì bạn AnNam dùng skill gây dis ))). Mình cũng chẳng quan tâm lắm chuyện war trên game của AnNam với các gamer khác vì cũng tôn trọng bạn và có mua đồ của bạn ấy vài ba lần. Thế rồi mình vào lại và whisper AnNam là tại sao lại làm vậy, bạn ấy reply lại rất nhiều thứ kiểu như "thì sao" xong rồi lại lôi hàng đống chuyện chả liên quan nào vào nói với mình như là Guild mình làm như thế nào cũng chả ai vào ( chả liên quan lắm nhưng Guild toàn top hí hí ) xong rồi như là thách mình đi solo cygnus với bạn ấy, job mình phế vật (mặc dù chuyện này không liên quan gì cả ) ?! cùng với hàng loạt lần nói "sủa đi sủa đi", vân vân và mây mây. Mình cũng chả quan tâm cái việc train trủng lại lắm nhưng mà tự nhiên vừa sáng ra bị chửi đổng cả đống lên như thế thấy cũng sôi máu nên post lên đây để mọi người đọc
    gud luck have fun, i dun give a shjt haha

)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) ))))))))))))))))))))))))))))~

)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
    Học mà không chơi đánh rơi tuổi trẻ,Chơi mà không học bán rẻ tương lai.Thôi thì ta chọn cả hai, Vừa chơi vừa học tương lai huy hoàng.
    c17

Đang ở
    Montreal
    thật sự thất vọng cũng như kinh tởm thanh niên được nhắc trong bài ( có thể hư cấu vì nghe khó tin ứứứ ) :troll1: nếu thật thì nên tránh xa tay này ra , chỉ vì vài trăm triệu meso bọ ( 100k vnd là có 400m xài thả ga rồi ) mà lại vứt bỏ cái gọi là lòng tự trọng :troll4: sai sờ sờ còn mặt dầy ráng ks cho dc :troll13:

)))))))))) theo mình biết thì thanh niên ấy cũng là tay buôn có tiếng trong game mà sao đi làm chuyện mất uy tín thế ko bit Ko mua đồ của hắn nữa (Thật ra cũng chưa bao h mua đồ của hắn ))) ))))

Đang ở
    destination unknown
    Trích dẫn Gửi bởi thachtheperfectguy Xem bài viết
    Mình chơi cũng lâu năm từ hồi open beta đến bây giờ, mới đây có đi train farm phủng kiếm tí meso cho đỡ chán . Hnay mình đang farm meso + cube trên bãi Fes2 thì tự nhiên bạn AnNam Guild Legendary sang tự nhiên đòi mình chuyển kênh mình cũng chưa hiểu tại sao và reply lại là mình đang train và đây không phải kênh của bạn ấy rồi train tiếp, tầm 30s sau mình cũng clone của mình đột nhiên disconnect ra ngoài vì bạn AnNam dùng skill gây dis ))). Mình cũng chẳng quan tâm lắm chuyện war trên game của AnNam với các gamer khác vì cũng tôn trọng bạn và có mua đồ của bạn ấy vài ba lần. Thế rồi mình vào lại và whisper AnNam là tại sao lại làm vậy, bạn ấy reply lại rất nhiều thứ kiểu như "thì sao" xong rồi lại lôi hàng đống chuyện chả liên quan nào vào nói với mình như là Guild mình làm như thế nào cũng chả ai vào ( chả liên quan lắm nhưng Guild toàn top hí hí ) xong rồi như là thách mình đi solo cygnus với bạn ấy, job mình phế vật (mặc dù chuyện này không liên quan gì cả ) ?! cùng với hàng loạt lần nói "sủa đi sủa đi", vân vân và mây mây. Mình cũng chả quan tâm cái việc train trủng lại lắm nhưng mà tự nhiên vừa sáng ra bị chửi đổng cả đống lên như thế thấy cũng sôi máu nên post lên đây để mọi người đọc
    gud luck have fun, i dun give a shjt haha
    chuyện này là bình thường thôi Thạch . Người " QUEN GM " Nên Là
    Ta thích đi chu du đây đó, chẳng thích làm bạn với đám mây
    Ta thích đuổi cho cơn mưa chạy và lấy về cho riêng ta cả không gian này

Đang ở
    #deepworld
    Trích dẫn Gửi bởi cudayvipne Xem bài viết
    )))))))))) theo mình biết thì thanh niên ấy cũng là tay buôn có tiếng trong game mà sao đi làm chuyện mất uy tín thế ko bit Ko mua đồ của hắn nữa (Thật ra cũng chưa bao h mua đồ của hắn ))) ))))
    tay buôn có tiếng gì mình không biết nhưng tiếng bán phá giá thì mình biết

---------- Post added at 05:27 AM ---------- Previous post was at 05:26 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi bekento Xem bài viết
    holycrab )))))))))))))))))))))

Trích dẫn Gửi bởi bekento Xem bài viết
    quen GM nên thích làm gì làm ah ? xin GM ra măt cho câu công bằng

tóp 1 sé vờ lại lên sóng .
    Chắc zui :v

để yên cho em nó lớn :troll1:
    Người ta gọi tôi là " Hoàng Tử Đại Dương - Đẹp trai chết người "

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối