Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 44
    Đang ở
    Montreal
    đắng lòng cho 1 gamer :troll4:

Đang ở
    destination unknown
    Trích dẫn Gửi bởi xcakepiex Xem bài viết
    đắng lòng cho 1 gamer :troll4:
    nếu đúng thì k xứng đc gọi = từ gamer
    Ta thích đi chu du đây đó, chẳng thích làm bạn với đám mây
    Ta thích đuổi cho cơn mưa chạy và lấy về cho riêng ta cả không gian này

Đang ở
    Hoài Đức - Hà Nội
    klq nhưng làm thế nào để có mấy con pet như mấy bạn thế ( pet trên 40rum ý ) hay là avtar kick thước tó thế ( mình đang kt to ko đc v ) ... mong đc chỉ giáo c10c1c1@emocao

Đang ở
    #deepworld
    Trích dẫn Gửi bởi XuXuLOV3 Xem bài viết
    klq nhưng làm thế nào để có mấy con pet như mấy bạn thế ( pet trên 40rum ý ) hay là avtar kick thước tó thế ( mình đang kt to ko đc v ) ... mong đc chỉ giáo c10c1c1@emocao
    cái này là hồi xưa hay có event 4rum các thứ nên có bạn ạ

Đang ở
    destination unknown
    Trích dẫn Gửi bởi thachtheperfectguy Xem bài viết
    cái này là hồi xưa hay có event 4rum các thứ nên có bạn ạ
    Thạch vào Box Kiện tụng để tố cáo nhé .. hùa theo 1 lúc thế là hơi quá chớn rồi ..!

Đang ở
    #deepworld
    Trích dẫn Gửi bởi bekento Xem bài viết
    Thạch vào Box Kiện tụng để tố cáo nhé .. hùa theo 1 lúc thế là hơi quá chớn rồi ..!
    đã post ......................

Đang ở
    destination unknown
    Trích dẫn Gửi bởi thachtheperfectguy Xem bài viết
    đã post ......................
    ghi rõ thời gian gây diss . kênh bị diss . skill gây diss ( của job nào ) . tên nhân vật gây diss

xin lỗi nha. nhưng mình thấy hành động này chả khác gì con nít bị ng ta giật kẹo xong đi mách bố mẹ vậy. Thật sự rất ấu trĩ. Mình chả bênh ai bạn nên nhớ ko phải chỉ có mình bạn và annam chơi game này còn cả ngàn người tại sao hắn ko phá họ lại đi phá bạn? lợi dụng thù riêng lại đi bêu rếu, làm xấu hình ảnh của ng khác trong mắt mọi người???? Bạn cao cả quá nhỉ? Chả ai sống vừa lòng tất cả mọi người được. Ai cx có kẻ thù nhưng cách hành xử của bạn chỉ làm cho kẻ thù của bạn thấy nực cười và thõa mãn hơn thôi. Thay vì ngồi khóc than sao ko đi mà tranh lại vs ng ta??? Thật bó tay

Trích dẫn Gửi bởi hoangson12121995 Xem bài viết
    xin lỗi nha. nhưng mình thấy hành động này chả khác gì con nít bị ng ta giật kẹo xong đi mách bố mẹ vậy. Thật sự rất ấu trĩ. Mình chả bênh ai bạn nên nhớ ko phải chỉ có mình bạn và annam chơi game này còn cả ngàn người tại sao hắn ko phá họ lại đi phá bạn? lợi dụng thù riêng lại đi bêu rếu, làm xấu hình ảnh của ng khác trong mắt mọi người???? Bạn cao cả quá nhỉ? Chả ai sống vừa lòng tất cả mọi người được. Ai cx có kẻ thù nhưng cách hành xử của bạn chỉ làm cho kẻ thù của bạn thấy nực cười và thõa mãn hơn thôi. Thay vì ngồi khóc than sao ko đi mà tranh lại vs ng ta??? Thật bó tay
    ý của bạn có phải là .. người khác lấy gậy đập đầu bạn và bạn trả thù = cách đánh trả, xong cả 2 đều đi cải tạo .. bạn cho hành động đó là thông minh với cả bạn annam gây dis nhiều người nhiều kênh chứ ko riêng gì bạn post. Người ta hay có câu ko biết thì dựa cột mà nghe hi vọng lần sau bạn suy nghĩ trước khi bình luận điều gì đó
    Nhan sắc có hạn, thủ đoạn vô biên.

Trích dẫn Gửi bởi hoangson12121995 Xem bài viết
    +sáng nay t có train 1 lúc , xong e ấy sang kênh t spam vài skill và kèm theo " ủa sao ko bị dis vậy F5 " có ng bạn t cũng bị nó trêu như vậy nữa nhé ...
    +còn cái "hình ảnh của AnNam ( Burddy )" ntn đã có rất nhiều phốt dây dưa đến em nó, nhớ mang máng cũng phải 2,3 vụ rồi.
    +"Thay vì ngồi khóc than sao ko đi mà tranh lại vs ng ta???" câu nói thể hiện sự trẻ trâu cùng hàng ngũ vs e ấy ......... thế chả nhẽ 1 th phá bạn thì b phải ngồi lại chửi bới + tranh giành vs nó à ) thay vì tốt nhất là nhờ ng có thẩm quyền xử lý.
    tiện thể xin ingame b là ai với, biết để tránh :troll13::troll13:
    Người ta gọi tôi là " Hoàng Tử Đại Dương - Đẹp trai chết người "

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối