Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 44
    đem suy nghĩ trong ngoài đời thực áp dụng trong game và ngược lại. thiết nghĩ bạn nên rời game 1 thời gian để phân biệt dc đâu là thật và đâu là game rồi. game để giải trí và mâu thuẫn trong game cũng nhằm mục đích mang lại sự kích thích trong game. thay vì khóc lóc cầu xin sự giúp đỡ sao ko đứng lên chiến đấu với nó khiến game thú vị hơn??? nhiều người ở đây là ng có thù vs vs annam hay những người vô tội. tôi chắc bạn cũng bạn phân biệt dc. Bạn càng nói tôi càng quan ngại về bạn đấy.

Đang ở
    #deepworld
    Trích dẫn Gửi bởi hoangson12121995 Xem bài viết
    đem suy nghĩ trong ngoài đời thực áp dụng trong game và ngược lại. thiết nghĩ bạn nên rời game 1 thời gian để phân biệt dc đâu là thật và đâu là game rồi. game để giải trí và mâu thuẫn trong game cũng nhằm mục đích mang lại sự kích thích trong game. thay vì khóc lóc cầu xin sự giúp đỡ sao ko đứng lên chiến đấu với nó khiến game thú vị hơn??? nhiều người ở đây là ng có thù vs vs annam hay những người vô tội. tôi chắc bạn cũng bạn phân biệt dc. Bạn càng nói tôi càng quan ngại về bạn đấy.
    dạ thưa mình chả có thù oán gì mà để bêu rếu bạn ấy cả đồ bạn ấy bán mình mua, phốt bạn ấy ntn mình không chửi, không chen vào ) thì cho mình hỏi bạn ấy dis mình vì zì zậy huhu :'(

nếu quả thật v thì mình ko còn gì để nói nữa rồi. chỉ trách hắn trẻ trâu quá thôi @@

Trích dẫn Gửi bởi hoangson12121995 Xem bài viết
    bạn k nhận ra được đó là 1 ví dụ dễ hiểu à nếu ks theo cách thông thường thì ko nói, còn ở đây bạn ấy dùng skill lỗi để gây dis, nếu dùng skill dis lại để rồi cùng bị ban thì chắc thú vị lắm.
    Nhan sắc có hạn, thủ đoạn vô biên.

Unhappy

Chả biết thế nào chứ minh đang train ở bên fes 2 sáng nay b AnNam có đi qua mình chưa kịp nói gi b ý đã tự động ck r chứng tỏ tùy người ms bị ks kênh minh thì ms chơi dc 2 tháng có lẽ 1 số chuyện mình kbiet

Có nhìu thánh lên phán kiểu như sao ko đứng ra tranh kênh lại hay kiểu tranh kênh ko lại thù vặt r post lên đây Cứ cái kiểu tranh kênh của các bác thì loạn ứứứứ ))))))))))))))

Đang ở
    HCM City
    người ta có tiền có chức , có quyền , con ông cháu cha nên muốn làm gì cũng dc mà Hễ nó làm gì tội lỗi đày nó ra đảo liền hơi chi tốn sức cãi cọ )
    Lặng lẽ nhìn mưa rơi ...

Đang ở
    #deepworld
    Trích dẫn Gửi bởi Robinson97 Xem bài viết
    Chả biết thế nào chứ minh đang train ở bên fes 2 sáng nay b AnNam có đi qua mình chưa kịp nói gi b ý đã tự động ck r chứng tỏ tùy người ms bị ks kênh minh thì ms chơi dc 2 tháng có lẽ 1 số chuyện mình kbiet
    Mình đã nói ở trên bạn có thể đọc cmt chứ mình k biết mình có chuyện gì với bạn ấy, chắc tại mình đẹp zoai hơn nên gato ấy mà hức hức

Thím AnNam chơi ngộ nhỉ có thù oán gì với người ta không vậy? nghe máy cái vụ ks hay gây dis người khác thấy Server giải quyết rất đơn giản ban nich c3.
    Ngoài lề tí: Từ khi chơi game rút ra được một điều là dù thằng đó có tiếng là uy tính hay chơi đẹp tới đâu thì cũng có lúc nó chơi mất nết như thường.
    hy vọng chỉ là hiểu lằm
    Người nói o0SoDa0o hay PeThi :troll1:

AnNam ngày trước tử tế còn chịu được h chỉ muốn đè nó ra đập mấy cái

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối