Mình chơi cũng lâu năm từ hồi open beta đến bây giờ, mới đây có đi train farm phủng kiếm tí meso cho đỡ chán . Hnay mình đang farm meso + cube trên bãi Fes2 thì tự nhiên bạn AnNam Guild Legendary sang tự nhiên đòi mình chuyển kênh mình cũng chưa hiểu tại sao và reply lại là mình đang train và đây không phải kênh của bạn ấy rồi train tiếp, tầm 30s sau mình cũng clone của mình đột nhiên disconnect ra ngoài vì bạn AnNam dùng skill gây dis ))). Mình cũng chẳng quan tâm lắm chuyện war trên game của AnNam với các gamer khác vì cũng tôn trọng bạn và có mua đồ của bạn ấy vài ba lần. Thế rồi mình vào lại và whisper AnNam là tại sao lại làm vậy, bạn ấy reply lại rất nhiều thứ kiểu như "thì sao" xong rồi lại lôi hàng đống chuyện chả liên quan nào vào nói với mình như là Guild mình làm như thế nào cũng chả ai vào ( chả liên quan lắm nhưng Guild toàn top hí hí ) xong rồi như là thách mình đi solo cygnus với bạn ấy, job mình phế vật (mặc dù chuyện này không liên quan gì cả ) ?! cùng với hàng loạt lần nói "sủa đi sủa đi", vân vân và mây mây. Mình cũng chả quan tâm cái việc train trủng lại lắm nhưng mà tự nhiên vừa sáng ra bị chửi đổng cả đống lên như thế thấy cũng sôi máu nên post lên đây để mọi người đọc
gud luck have fun, i dun give a shjt haha