Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 44
    Không liên quan lắm đâu cơ mà sáng nay đang đi qua k1 thì cũng nhận đc 1 câu thế này:
    -Ê m qua kênh 2 để t dis nó ra cái...
    1 bạn đang train ở kênh đso tự động chuyện kênh rồi annam đứng làm bùa lám phép j ấy mình chả hiểu cơ mà chả bị dis cũng chả thấy j lạ luôn.
    chuyện không liên quan thêm 1 tí nữa, mình thì chưa nói chuyện hay buôn bán j với người này cơ mà mình ghét cực kỳ, cũng ước đc disconect 1 lần để tố cáo cơ mà chưa bị -_-. lý dó ghét thì ai hay ở trong pQ chắc cũng biết cách nói chuyện của người này cực kỳ ông nội người ta.
    Nói chung là dù không biết bạn là ai nhưng mà cảm ơn nhìu nha chủ topic :V

Trích dẫn Gửi bởi hoangson12121995 Xem bài viết
    đem suy nghĩ trong ngoài đời thực áp dụng trong game và ngược lại. thiết nghĩ bạn nên rời game 1 thời gian để phân biệt dc đâu là thật và đâu là game rồi. game để giải trí và mâu thuẫn trong game cũng nhằm mục đích mang lại sự kích thích trong game. thay vì khóc lóc cầu xin sự giúp đỡ sao ko đứng lên chiến đấu với nó khiến game thú vị hơn??? nhiều người ở đây là ng có thù vs vs annam hay những người vô tội. tôi chắc bạn cũng bạn phân biệt dc. Bạn càng nói tôi càng quan ngại về bạn đấy.
    Đọc cmt của bạn mà mình thấy nhảm shit vãi :v. Chả nhẽ chủ thớt ra chửi nhau ks lại nó à? Nó chơi skill gây disconect rồi vào dây dưa với nó nữa khác méo gì dơ đuýt lên bảo anh ơi thông em đi ((=. Nói gì suy nghĩ chút đi :v.
    P/s: mùa event hóng mỗi mấy vụ này :3.

Đang ở
    Hue City
    Gamer không có lỗi. lỗi tại GM
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Đang ở
    Montreal
    anh em war vào bật skill magic crash lên phá nó :troll4:

mình thấy game này ace toàn có tuổi hết r s mà cư xử như con nít chơi vs nhau ý . nếu bây h làm 1 việc j đó thì hãy suy nghĩ đừng để việc mình làm hiện tại về sau cảm thấy xấu hổ.trể triu.láo ứứứ.... là oke bay h ae đang ở tuổi thể hiện ai cũng mún chơi khô máu nhưng cái gì cho qa đc thì qa tránh gây mất hình ảnh đz đg trong mắt người khác
    p/s 1 thanh nien Sa.L.z GaMing suy nghĩ về thời trê trâu chơi game của mình đã chia sẽ IG KyUcAE

Xấu mặt người tên Nam :troll1::troll4:
    mình tên Nam c6

:h14::h14::h14: ~ DDog

Đang ở
    Hà Nội City
    Trích dẫn Gửi bởi nama1ml2 Xem bài viết
    mình tên Nam c6
    nó không phải tên Nam đâu @@ , nó chỉ là mua acc của người tên là Nam thôi @@ , chủ acc trước bận chuyện gia đình phải off mã buồn @@
    Knowledge is power

Đang ở
    destination unknown
    Trích dẫn Gửi bởi nama1ml2 Xem bài viết
    mình tên Nam c6
    Old Char là : Ifrog thời kì đầu v149 . sau đó offgame và quay lại đổi tên thành burrdy . và cuối cùng là AnNam và hiện tại đang bị banned đến 1 ngày nào đó của tháng 10 cho nên các bạn có thể thoải mái dừng cmt và cho cái topic này yên nghỉ rồi đấy !
    Ta thích đi chu du đây đó, chẳng thích làm bạn với đám mây
    Ta thích đuổi cho cơn mưa chạy và lấy về cho riêng ta cả không gian này

Trích dẫn Gửi bởi bekento Xem bài viết
    Old Char là : Ifrog thời kì đầu v149 . sau đó offgame và quay lại đổi tên thành burrdy . và cuối cùng là AnNam và hiện tại đang bị banned đến 1 ngày nào đó của tháng 10 cho nên các bạn có thể thoải mái dừng cmt và cho cái topic này yên nghỉ rồi đấy !
    :v ban IP hay là chỉ ban acc thôi? nếu ban acc thôi nó tạo acc khác ra làm skill lỗi tiếp thì sao :3

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối