Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

Red face gửi GM và toàn thể ae phụ trách maple

xin chào các ae. trc' hết là kam' ơn vì đã mở lại maple, sau 2 năm đóng cửa, mình là fam của maple chờ ngày chờ đêm hjx hjx. cuối cùng cũng chờ đc ngày mở lại, mặc dù hông đc như mong đợi lắm nhưng rất thích, và các cán bộ đã cố gắng rất nhìu để có một môi trường game vui tươi, lành mạnh mặc dù năm học mới đã bắt đầu, tớ mới vào cấp 3 nên việc học khá là vất vả nhưng tớ vẫn dành time để chơi maple nhưng giờ hông biết chừng nào mới mở lại nên rất bùn lại rơi vào hoàng cảnh chờ nữa rồi ...mong các cán bộ phụ trách sớm cho hoạt động trở lại...đồng thơi lên án những kẽ hack, chơi maple mà hack thì ko bít chơi kái nỗi j nữa làm phát sinh nhìu vấn đề...cuối thư chúc các phụ trách có sức khỏe tốt, mỗi ngày là một niềm vui, chúc cộng đồng maple có nh~ giây phút tuyệt vời, maple sẽ tồn tại mãi SMILE

bạn ơi chắc chỉ trong khoảng tuần này hoắc cuối tuần sau là game sẽ mở lại

yeah!tks bạn nhìu nhar...vui wa'

Đang ở
    1 nơi nào đó chỉ có gió
    Trích dẫn Gửi bởi Artemis Xem bài viết
    mình là fam
    _ Tks bạn vì ủng hộ BQT
    _ Chữ gi sai kìa sửa đi
    _ Nếu bạn muốn ủng hộ và động viên cho BQT thì hãy vào topic này và cm lời ủng hộ, động viên tinh thần .....bạn có thể đăng kí dòng tit nếu muốn http://diendan.maplevn.com/showthrea...-Pray-for-MSVN

Đang ở
    HCM CiTy
    Trích dẫn Gửi bởi Kutebabylove Xem bài viết
    bạn ơi chắc chỉ trong khoảng tuần này hoắc cuối tuần sau là game sẽ mở lại
    Thật ko thế?hay chỉ là tin vịt thế F5

Đang ở
    Đọc ko tks đấm 1 phát chết luôn!
    Trích dẫn Gửi bởi Artemis Xem bài viết
    xin chào các ae. trc' hết là kam' ơn vì đã mở lại maple, sau 2 năm đóng cửa, mình là fam của maple chờ ngày chờ đêm hjx hjx. cuối cùng cũng chờ đc ngày mở lại, mặc dù hông đc như mong đợi lắm nhưng rất thích, và các cán bộ đã cố gắng rất nhìu để có một môi trường game vui tươi, lành mạnh mặc dù năm học mới đã bắt đầu, tớ mới vào cấp 3 nên việc học khá là vất vả nhưng tớ vẫn dành time để chơi maple nhưng giờ hông biết chừng nào mới mở lại nên rất bùn lại rơi vào hoàng cảnh chờ nữa rồi ...mong các cán bộ phụ trách sớm cho hoạt động trở lại...đồng thơi lên án những kẽ hack, chơi maple mà hack thì ko bít chơi kái nỗi j nữa làm phát sinh nhìu vấn đề...cuối thư chúc các phụ trách có sức khỏe tốt, mỗi ngày là một niềm vui, chúc cộng đồng maple có nh~ giây phút tuyệt vời, maple sẽ tồn tại mãi SMILE
    sai chính tả kìa bạn
    30charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Tôi và mọi người đây cũng đang đợi chờ,bạn không cần phải sốt ruột như thế.Cứ ở nhà ăn cơm,ngủ nghỉ cho đã để lấy sức sắp tới chiến đấu đấy.
    Nếu tiện đây mở game thì sao không mở luôn cash shop nhỉ,áo quần ăn bận như bọn tù trốn trại vậy,vừa thô vừa xấu,ít ra không nạp vô mua thẻ x2 thì cũng có quần áo nhỉ.Mọi người thấy sao.

oh yes mo nhanh lên nhá MG ~_~ cho` lâu wwa

Đang ở
    HCM CiTy
    Ko thấy bất kì 1 thông báo nào.hồi hộp wa F4

Đang ở
    Trà Vinh
    nói cho hack/cheat nghe hết ak................................
    Trái tim này ko cần ai thương hại. Đôi chân này thừa sức tự đứng lên...
    Maple Story có 10 chữ Don't Forget cũng zậy... .'' Tim còn đập là còn yêu dồn dập , yêu dồn dập là còn ngu nhiều tập ''

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trong Maple SEA có chỗ nào đổi vũ khí Maple bằng lá phong kô? Chỉ dùm?
    Bởi vutuanviet2311 trong diễn đàn MapleSea [Closed]
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-09-2012, 18:34
  2. Event làm Maple Canvas - Nhân vật Maple
    Bởi bibom9x trong diễn đàn Family
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 05-09-2012, 16:58