Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

Red face cho hỏi về sin dexless cái ??

Ai biết Áo,Quần,Vuốt nói chung là Equin của sin dexless kiếm ở đâu hoặc làm nv nào để có thì chỉ mình vơi. Tại mình mới chơi nên khó kiếm tks trước

Voi v97 này thì mình mong là bạn đừng chơi dexless nhé , vì hiện tại item bậy giờ đều có hiden vì thế bạn chỉ cần nâng lowdex và kiếm đồ hoặc mua đồ + thật nhiều dex vào thì bạn có thể xai tất cả vũ khí và áo giáp , và có thể nó sẽ tương đương với dexless đấy , ý kiến của mình vậy thôi .
    Thằng nào hack thông @SS thằng đó

Đang ở
    HCM CiTy
    Nếu ko UA lại thì xài vuốt 25(nv jiet boss lv 26 nhận ở sleepywood),hoặc vuốt vàng(cái này phải gacha),áo tắm hơi(làm q cuốn sách bị mất lv30,hoặc wa phòng tắm hơi korea mua áo lv 20),glove thì xái găng lao động(chế từ da thuộc tại NPC chế đồ),mũ thì làm q lv 18 là có mũ 18luk...F10

bạn ơi hiện giờ chả ai choi dexless mà có cũng ít lắm nếu chơi dexless thì tớ thà nâng lowdex tầm 60 , rồi kiếm thếm đồ + dex cả sex ngon tầm bạn sẽ có thể kiếm hơn 50 dex đấy , mà chơi dexless thì đồ + % dex thì bạn chỉ có nước đem ra FM thôi , chưa kể sau này giàu thì việc nâng cấp đồ và chỉ số lên thì thôi rồi , dexless làm gì cho khổ đúng không mấy bác
    Thằng nào hack thông @SS thằng đó

Đang ở
    Victoria Island
    Trích dẫn Gửi bởi sh3n123 Xem bài viết
    bạn ơi hiện giờ chả ai choi dexless mà có cũng ít lắm nếu chơi dexless thì tớ thà nâng lowdex tầm 60 , rồi kiếm thếm đồ + dex cả sex ngon tầm bạn sẽ có thể kiếm hơn 50 dex đấy , mà chơi dexless thì đồ + % dex thì bạn chỉ có nước đem ra FM thôi , chưa kể sau này giàu thì việc nâng cấp đồ và chỉ số lên thì thôi rồi , dexless làm gì cho khổ đúng không mấy bác
    chuẩn cmnr low và normal mạnh về lâu dài , ít cần đầu tư , dexless thì ...............
    I bare this pain within , Freze ...

Đang ở
    Land of Ooo
    Mình chơi pure luk ?
    Problem ? F6

hơ hơ ... nghe cũng hài F2
    do có hidden nên mình nghĩ chơi dexless còn có lợi ý chứ
    về cơ bản thì skill "lucky Seven" dựa trên chỉ số Luk -> càng nhiều Luk dmg càng cao ...
    mà bây giờ đồ còn có hidden nên việc gai tăng Luk là việc chẳng có gì khó cả
    như thằng bạn tôi nhặt cape soi hidden ra +6luk nè quá thừa so với 1 dexless
    Hê hê hê hê ... Hê hê hê hê ... Hê hê hê hê ... Hê hê hê hê ... Hê hê hê hê ...

Đang ở
    HCM CiTy
    Bữa nào làm con pure luk thử,bác nào chơi normal + low báo danh a e mình so dame phát nhỉ

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi HirookunL Xem bài viết
    hơ hơ ... nghe cũng hài F2
    do có hidden nên mình nghĩ chơi dexless còn có lợi ý chứ
    về cơ bản thì skill "lucky Seven" dựa trên chỉ số Luk -> càng nhiều Luk dmg càng cao ...
    mà bây giờ đồ còn có hidden nên việc gai tăng Luk là việc chẳng có gì khó cả
    như thằng bạn tôi nhặt cape soi hidden ra +6luk nè quá thừa so với 1 dexless
    Sai , sau big bang , sim của LS đã thay đổi , tính theo % thưa bạn
    Luk quyết định dmg chung của cả skill
    Nếu nói đồ luck , bên EMS tớ có set 220% luck nè
    Vấn đề ở đây , không phải dexless là mặc đồ + thêm luk , dex là chỉ số quan trọng để mặc đồ , nhưng dex không liên quan đến dmg ( mà liên quan đến avoi ) , do vậy giảm số dex base và tăng số dex bonus là điều căn bản của low , dexless
    Sau này , bonus dex của MW cũng sẽ tính thêm vào chung , như vậy để chơi dc low , dexless , các bạn phải có như sau :
    Tính trước đến 15% của MW
    Tính trước đến các bonus từ Tar , Scar , Zakum hat , các Necklace , ring , blah blah
    Làm sao đủ cho bạn mặc weap và armor
    Việc giảm dex , tăng luk cho bạn dmg cao nhưng khổ cho não của bạn vì suy nghĩ

Trích dẫn Gửi bởi Sorcerer Xem bài viết
    Sai , sau big bang , sim của LS đã thay đổi , tính theo % thưa bạn
    Luk quyết định dmg chung của cả skill
    Nếu nói đồ luck , bên EMS tớ có set 220% luck nè
    Vấn đề ở đây , không phải dexless là mặc đồ + thêm luk , dex là chỉ số quan trọng để mặc đồ , nhưng dex không liên quan đến dmg ( mà liên quan đến avoi ) , do vậy giảm số dex base và tăng số dex bonus là điều căn bản của low , dexless
    Sau này , bonus dex của MW cũng sẽ tính thêm vào chung , như vậy để chơi dc low , dexless , các bạn phải có như sau :
    Tính trước đến 15% của MW
    Tính trước đến các bonus từ Tar , Scar , Zakum hat , các Necklace , ring , blah blah
    Làm sao đủ cho bạn mặc weap và armor
    Việc giảm dex , tăng luk cho bạn dmg cao nhưng khổ cho não của bạn vì suy nghĩ
    rất hay.. thật lòng sau cái Big Bang mình cũng khá là gà F7 hii...
    nhưng mà so với ver của MSVN bây giờ thì skill description của L7 với big Bang khác nhau à? F6 .. mình cũng chưa rõ lắm
    Hê hê hê hê ... Hê hê hê hê ... Hê hê hê hê ... Hê hê hê hê ... Hê hê hê hê ...

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi cách tìm Claw Dexless
    Bởi thanhminh01 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-01-2013, 00:37
  2. Có nên chơi dexless không ?
    Bởi moretime trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 21-07-2012, 15:45