Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Trích dẫn Gửi bởi quocduy8989 Xem bài viết
    Bữa nào làm con pure luk thử,bác nào chơi normal + low báo danh a e mình so dame phát nhỉ
    Bác thích thì oPen rồi so damge , pure luck mà bác mặt đồ cùi cũng vậy , lowdex thì có thể yên tâm về việc mặc đồ và tìm kiếm đồ hiden hơn bác nhé , và chưa chắc rằng pure luck của bác luck có thể hơn luck của lowdex với vbigbang này , về sau job 4 của du hiệp lại có 15% allstat thì lúc đó damge ko còn là vấn đề nữa mà là về khá năng né tránh sống còn của của một
    sin đít thật bạn à
    Thằng nào hack thông @SS thằng đó

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi sh3n123 Xem bài viết
    Bác thích thì oPen rồi so damge , pure luck mà bác mặt đồ cùi cũng vậy , lowdex thì có thể yên tâm về việc mặc đồ và tìm kiếm đồ hiden hơn bác nhé , và chưa chắc rằng pure luck của bác luck có thể hơn luck của lowdex với vbigbang này , về sau job 4 của du hiệp lại có 15% allstat thì lúc đó damge ko còn là vấn đề nữa mà là về khá năng né tránh sống còn của của một
    sin đít thật bạn à
    Wash HP là xong
    Bandit cũng 49k HP

---------- Post added at 07:53 AM ---------- Previous post was at 07:51 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi HirookunL Xem bài viết
    rất hay.. thật lòng sau cái Big Bang mình cũng khá là gà F7 hii...
    nhưng mà so với ver của MSVN bây giờ thì skill description của L7 với big Bang khác nhau à? F6 .. mình cũng chưa rõ lắm
    Nó thay đổi cả công thức tính dmg luôn , chứ không chỉ descrip

Trích dẫn Gửi bởi Sorcerer Xem bài viết
    Nó thay đổi cả công thức tính dmg luôn , chứ không chỉ descrip
    vừa mới ôn thi xong giờ lại phải ôn thêm cái này à F7
    Hê hê hê hê ... Hê hê hê hê ... Hê hê hê hê ... Hê hê hê hê ... Hê hê hê hê ...

Nếu ai chơi KMS hoặc là MAplesea , FMS thì sẽ thấy rằng 1 char sin dexless với 1 chả sin lowdex là một sự khác biệt không mấy lớn , tớ đã test rồi và thấy rằng dexless damge nhin' hơn 1 tí nhưng về việc skill wai' rất là vừa đánh vừa phải cắn máu liên tục song với lowdex thì sẽ nhàn hơn 1 tí , đó là về vấn đề avoid ấy mà , nếu sin dexless bị quái đụng 5 cái thì có khả năng mis 1 phát , thì voi lowdex đụng 5 cái có khả năng mis tới 4 phát nhé . Mình chơi thì thấy như vậy mấy bác có ý kiến thì cứ nói

Nếu ai chơi KMS hoặc là MAplesea , FMS thì sẽ thấy rằng 1 char sin dexless với 1 chả sin lowdex là một sự khác biệt không mấy lớn , tớ đã test rồi và thấy rằng dexless damge nhin' hơn 1 tí nhưng về việc skill wai' rất là vừa đánh vừa phải cắn máu liên tục song với lowdex thì sẽ nhàn hơn 1 tí , đó là về vấn đề avoid ấy mà , nếu sin dexless bị quái đụng 5 cái thì có khả năng mis 1 phát , thì voi lowdex đụng 5 cái có khả năng mis tới 4 phát nhé . Mình chơi thì thấy như vậy mấy bác có ý kiến thì cứ nói
    hơ hơ... là mình nếu chơi sin nào đi nữa ... mình sẽ Haste rồi Dark Sight rồi kiếm chỗ nào chỉ cần ném tiêu là đc
    ừ thì nhảy nhót rất hay nhưng đi train thì cũng cần cái đầu chứ

nếu nói như bạn thì mất cái hay của sin rồi sin mà không nhảy nhót thì mất cả vui , tại sao người ta lại thix chơi sin và bandit tại vì nó có sự linh hoạt cao và cái thú vị trong việc điều khiển của người chơi , còn nói như bạn thì cũng giống như down auto về cho nó tự đánh chán bỏ xừ .

Đang ở
    Knight Stronghold
    Chú dexless nào gặp mấy anh normal 100%+ LUK chỉ có nước húp cháo

nếu nói như bạn thì mất cái hay của sin rồi sin mà không nhảy nhót thì mất cả vui , tại sao người ta lại thix chơi sin và bandit tại vì nó có sự linh hoạt cao và cái thú vị trong việc điều khiển của người chơi , còn nói như bạn thì cũng giống như down auto về cho nó tự đánh chán bỏ xừ .
    hơ... mình đã bảo là lúc train thì như thế .. bấm nh cũng hỏng bàn phím và đau tay chứ bộ
    còn mà đi KS thì nhảy nhót KS hết cả lượt thôi ... mà nói chung là tùy từng người mà ... mình nhiều lúc cũng loạn tay KS cả PT

Trích dẫn Gửi bởi Ascension Xem bài viết
    Chú dexless nào gặp mấy anh normal 100%+ LUK chỉ có nước húp cháo
    Nói câu hay nhất trong bài đấy bác ạ , ủng hộ nào

ụa vậy đồ hiden là sao nó dùng làm j F6

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi cách tìm Claw Dexless
    Bởi thanhminh01 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-01-2013, 00:37
  2. Có nên chơi dexless không ?