Kết quả 1 đến 5 của 5
    Stormy Guest

Xin hãy cho tôi 1 câu trả lời về Acc Stormy??

Chào các Mod và Admin. Tôi có nick Gb là Stormy.Cấp rìu đôi.Tối nay 05/04/12 khoảng lúc 21h đến gần 23h tôi có vào nick chơi.Do sắp lên rìu bạc nên tôi lập phòng solo để chơi. Trong quá trình chơi tôi có game với 1 nick "GomenasaiX." ( rồng xanh). Sau khoảng hơn chục ván tôi thoát ra. 1 lúc sau lại gặp lại nick này hỏi tôi "tao hỏi thật mày có aim ko?", tôi trả lời "không". Bắt đầu từ đó trở đi vào chơi máy hay báo " lỗi không xác định", và bị kick ra ngoài.Đến khoảng lần thứ 3 thì ko vào được sever nữa với lý do "ID này bị cấm. Đóng kết nối". Xin Admin và Mod giải thích cho tôi về sự việc này. Tôi khẳng định từ trước đến nay ko có 1GP nào của tôi là ăn gian.Tất cả đều là mồ hôi công sức bỏ ra. Tôi có cả bằng chứng chụp những ván tôi chơi ( có cả ảnh chụp solo với nick GomenasaiX. lúc nãy). Xin mod và admin hãy trả lại công bằng cho những gamer chân chính.

Re: Xin hãy cho tôi 1 câu trả lời về Acc Stormy??

Bạn trả lời hộ mình vài câu nhé!
    -Fix ngoài 1 mh không chuẩn ở những gió đơn giản nhưng trong 1mh bắn như thánh?
    -Trong 1mh turn đầu tiên thường bắn cầu may sau đó check góc sẵn và bắn.
    -Mình đá góc bạn phải mất tận >5s sau bạn mới bắn, nếu đã xác định sẵn thì đâu cần mất nhiều time đến thế?

Và xin hỏi gamer chân chính lần nữa là bạn có xài software không?

Stormy Guest

Bạn hỏi tôi cũng trả lời rằng :" tôi chưa bao giờ dùng bất kỳ hình thức gì để gian lận trong Gunbound",nếu có thì không bao giờ tôi lên Forum để nói về chuyện này, vậy khác gì vừa ăn cắp vừa la làng?? Mọi ván đấu tôi đều bắn theo cảm giác. Dù là vậy cũng cần phải căn khoảng cách, gió...mới có thể bắn được nên chuyện mất hơn 5s để bắn đâu có gì là khó hiểu. Có thể bạn là CTV nên có 1 số quyền hạn nhất định nào đó nhưng đừng dùng cảm giác để phán đoán người khác. Admin sẽ có những biện pháp để kiểm tra gian lận. Nếu tôi có năm trong DS gian lận ấy, xin hãy khóa Acc tôi VĨNH VIỄN, còn nếu không??Hãy để cho tôi được bắn trở lại.

Xin thưa với "gamer chân chính" là mình không dùng cảm giác để phán đoán mà mình đảm bảo là bạn dùng software.
    Thiết nghĩ một người có khả năng "canh gió và đo khoảng cách" như bạn thì ngoài màn hình không thể nào miss 3 turn trong 1 gió cả. Thế bạn giải thích sao trong việc, gió đơn giản mà bạn vẫn phải mất 1 khoảng time khác lâu khi mình đá góc bạn?
    Và cũng nói vs bạn là người mà "vừa ăn cắp vừa la làng" trong Gunvn mình cũng gặp không ít rồi!
    Mình đã cho bạn cơ hội - acc bạn mình band 7 ngày, như thế là quá nhẹ tay.

Đang ở
    HG

Chào bạn, việc này bạn ấy đã trả lời bạn ấy không làm rồi thì em cứ thả bạn ấy Gom nhé.

Chúc bạn bắn vui vẻ, bọn mình sẽ kiểm tra log sau.

Thân.