Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

Giải quyết vấn đề lập topic hỏi ngày bảo trì

À bảo trì cũng lâu rồi các bác nhỉ , nhưng vẫn chưa thấy đá động gì về việc một ngày không xa nào đó có thể mở lại. Và thế là những topic lập đi lập lại của newbie cứ ngày càng nhìu các bác Ad đóng topic ko thấy mệt sao nhỉ.
    -Đầu tiên các Ad có thể cho biết một ngày cố định chác chắn sẽ open lại được không ( bảo trì cũng đã lâu , mà các mem cứ ngóng chờ trong hi vọng ) vậy thì tại sao không cho 1 cái hẹn nhất định ví dụ như : 2/9 chính thức OB sv trờ lại . Thế thì anh em chung ta sẽ bắt đầu vui vẻ trở lại như cái ngày mà CB1 mở ra . Và không nhất thiêt phải là 2/9 mà có thể 1 tháng ,2 , 3, 6 tháng cũng được nhưng phải có 1 thông báo gì đó .
    -Thứ 2 là các newbi không thường theo dõi thông tin tại forum , thì việc đầu tiên của người chơi đó là bấm double click vào cái laucher , vậy sao các bác không để 1 dòng chữ to đùng trên cái laucher đó là sv đang bảo trì , hoặc fix lại forum để chỗ nào dễ thấy là sv đang bảo trì cấm spam hay gì đó nhỉ .

Ý kiến của em chỉ thế đó , thân !
    Thằng nào hack thông @SS thằng đó

bảo trì vô thời hạn nghĩa là đóng của cmnr
    nhầm tý
    Lần sửa cuối bởi gameboy321, ngày 26-08-2012 lúc 12:56.

Ngày ngày lên topic chỉ mong thông báo bảo trì xong
    Chỉ cần bảo vệ được mọi người, thì chuyện gì tôi cũng làm.Nhưng mà...loại sức mạnh thế này...thì tôi không cần! Nếu các người muốn tôi thừa kế những sai lầm đó,thì tôi...chính tay tôi sẽ hủy diệt nhà Vongola !!

CB1 Mà vui á??? Bạn tên gì, ở đâu, có gì phone cho mình mình chuyển máy cho bệnh viện nhá
    [email protected] blah blah blah Có gì thì pm mình sẽ giúp trong khả năng của mình!
    ...£öD€š§†är...

Trích dẫn Gửi bởi gameboy321 Xem bài viết
    đóng của vô thời hạn nghĩa là đóng của cmnr
    Nếu đóng cửa thật thì để cái forum + trang chủ làm trò zì
    Chỉ cần bảo vệ được mọi người, thì chuyện gì tôi cũng làm.Nhưng mà...loại sức mạnh thế này...thì tôi không cần! Nếu các người muốn tôi thừa kế những sai lầm đó,thì tôi...chính tay tôi sẽ hủy diệt nhà Vongola !!

Nếu đóng cửa thật thì cái forum + trang chủ làm trò zì
    Giữu Niềm tin cho nó vui .......................
    [email protected] blah blah blah Có gì thì pm mình sẽ giúp trong khả năng của mình!
    ...£öD€š§†är...

Tomlucas Guest
    Bọn mình đang cố gắng hoàn thiện HS và sửa chữa các lỗi còn lại

Rất Mong các bạn thông cảm!

Theo tui chắc còn nhiều lỗi lắm nên GM cũng chưa biết bao h mới xong Nhưng cũng mong GM để cái thời hạn chậm nhất là ngày nào để khỏi ngóng

trang chủ cũng đã ko vào được nhá

Tomlucas Guest
    Trích dẫn Gửi bởi gameboy321 Xem bài viết
    trang chủ cũng đã ko vào được nhá
    Mình vẫn vào bt mà bạn

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Topic giải quyết lỗi Ingame!
    Bởi caramen trong diễn đàn THÔNG BÁO
    Trả lời: 833
    Bài viết cuối: 19-09-2013, 18:07
  2. Về việc xóa topic thắc mắc