Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Đang ở
    Hà Nội
    Bonus thêm là VMS ngày xưa thì nó theo đuôi của SeaMS
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Đang ở
    Neverland!!!
    Thành thật xin lỗi là sáng nay khi vào lại Msea mới biết là Gate Atremis lại band VN mình (trước kia thì gate này cho vô nhưng chả hiểu sao giờ bị band từ lúc nào nữa). Xin lỗi vì đã đưa thông tin không chính xác. Bạn nên chơi GMS thì hơn vì hầu hết cách fake ip hiện nay đều là của GMS.
    p/s: spam xíu có bạn nào co nick AOL không xài đến cho mình mượn được không? nick lập gần đây xài không được. ( VPN hầu hết bị band còn HSS thì mình xài bị mất mạng).

Trích dẫn Gửi bởi Shaj.Cyrus Xem bài viết
    Thành thật xin lỗi là sáng nay khi vào lại Msea mới biết là Gate Atremis lại band VN mình (trước kia thì gate này cho vô nhưng chả hiểu sao giờ bị band từ lúc nào nữa). Xin lỗi vì đã đưa thông tin không chính xác. Bạn nên chơi GMS thì hơn vì hầu hết cách fake ip hiện nay đều là của GMS.
    p/s: spam xíu có bạn nào co nick AOL không xài đến cho mình mượn được không? nick lập gần đây xài không được. ( VPN hầu hết bị band còn HSS thì mình xài bị mất mạng).
    Arh... Artemis Gate là mở cho Philippines thì phải...bạn cần fake thì dùng Ultrasurf 12.1 ah.. mình thấy tốt hơn HS nhiều còn AOL thì chưa ghé qua bao giờ.
    sAo đẶc trỜi saO sÁng suỐt đÊm
    Sao đÊm chUng sÁng chẲng chiA miỀn
    tRời cÒn cÓ bỮa sAo quÊn mỌc
    sAo chẲng đÊm nÀo chẲng nhỚ Ai

~~~~-->> PaiNs <<--~~~~

Bản sea là của Thái à F6, fake IP Thái chơi xem, giống A.V.A thì phải F6
    lVlrL

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi luongbe0 Xem bài viết
    Bản sea là của Thái à F6, fake IP Thái chơi xem, giống A.V.A thì phải F6
    Sea thường để nói về chi nhánh Asiasoft của Singapore+Malaysia
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Đang ở
    Neverland!!!
    Trích dẫn Gửi bởi h.meory1010 Xem bài viết
    Arh... Artemis Gate là mở cho Philippines thì phải...bạn cần fake thì dùng Ultrasurf 12.1 ah.. mình thấy tốt hơn HS nhiều còn AOL thì chưa ghé qua bao giờ.
    TKS bạn để mình dùng Ultrasuft xem sao, mà mình vẫn không hiểu tại sao Msea lại band ip VN nhỡ, năm ngoái mình vẫn chơi được mà.

Đang ở
    HCM City
    Trích dẫn Gửi bởi Shaj.Cyrus Xem bài viết
    mình nghĩ acc AOL mới lập cũng xài dc chứ nhỉ , mình có, nhưng ... quên pass rùi _ __"
    Làm con gái phải ngang tàng ngạo nghễ

Sống trên đời phải mạnh mẽ, kiêu sa ♥♥♥

~~~ o0o ~~~

>>>[Sun]<<<

Ngây thơ - Đáng iu - Thuần khiết - Iu tiền + Soái ca

Nick in game: 52025251325

Sun đáng iu F12F12F12

chơi GMS đi mình cũg đag bên đó http://download2.nexon.net/Game/Mapl...SSetupv116.exe link trực tiếp k cần downloader bạn nên dùng IDM tải cho nhanh http://mirror2.internetdownloadmanager.com/idman612.exe bản 6.12 nè

ào ạt qua sv khác thế nhĩ F2 ...........

Trích dẫn Gửi bởi navyarmy007 Xem bài viết
    chơi GMS đi mình cũg đag bên đó http://download2.nexon.net/Game/Mapl...SSetupv116.exe link trực tiếp k cần downloader bạn nên dùng IDM tải cho nhanh http://mirror2.internetdownloadmanager.com/idman612.exe bản 6.12 nè
    có người nói fake hơi lag.. có người bảo k lag... hixxx.. dang down ^^!!! thx yours link

---------- Post added at 10:14 AM ---------- Previous post was at 10:13 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi Jrbuato Xem bài viết
    ào ạt qua sv khác thế nhĩ F2 ...........
    ^.^!!! tranh thủ trong lúc rảnh rỗi thuiii... MSVN hết bảo trì sẽ chạy về ngay
    sAo đẶc trỜi saO sÁng suỐt đÊm
    Sao đÊm chUng sÁng chẲng chiA miỀn
    tRời cÒn cÓ bỮa sAo quÊn mỌc
    sAo chẲng đÊm nÀo chẲng nhỚ Ai

~~~~-->> PaiNs <<--~~~~

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối