Kết quả 1 đến 7 của 7
  1. Thảo luận xin ý kiến về 2 class wild hunter vs hayato

Như tiêu đề. Xin ý kiến các mem lâu năm về 2 class này
    Mình muốn chơi lâu dài. skill ko cần đẹp lắm.
    - train vs đánh boss tốt (solo)
    Tiện cho mình hỏi làm sao để có mấy con bay bay theo sau lưng mình vậy.
    thanks các mem trước

Wild Hunter ạ hihi hi ihihihihih
    Nhi<3Sam

WH thì thấy dame boss ngon và train cũng thoải mái, còn hayato thì skil đẹp, bay qua bay lại train rất sướng. dame boss thì cũng tạm.
    còn mấy con bay bay theo sau mình thì ko biết là bạn hỏi về hai con thiên thần nhỏ ( trang bị ring angelic blessing là có), hay là mấy con hình người như của sever nước ngoài ( trang bị totem), hay là cái khác nhỉ @@

Trích dẫn Gửi bởi davinci921 Xem bài viết
    WH thì thấy dame boss ngon và train cũng thoải mái, còn hayato thì skil đẹp, bay qua bay lại train rất sướng. dame boss thì cũng tạm.
    còn mấy con bay bay theo sau mình thì ko biết là bạn hỏi về hai con thiên thần nhỏ ( trang bị ring angelic blessing là có), hay là mấy con hình người như của sever nước ngoài ( trang bị totem), hay là cái khác nhỉ @@
    totem đúng rồi đấy. Về khoản bossing thì Haya ẹ lắm. k linh hoạt vì k có double jump như mấy đứa khác
    -WH : Linh hoạt, có báo cưỡi chạy nhanh, dmg và bossing có vẻ ổn, đồ dex rẻ
    -Hayato : Train tốt do skill tầm đánh xa, di chuyển chậm. dmg to nhưng bossing quá ẹ, đồ war đắt

5. Thanks các bạn. vậy là sao để có Ring Angelic blessing
    Ak cho mình xinh tổng quan về shadowder với nightlord với

Trích dẫn Gửi bởi chatmap12 Xem bài viết
    Thanks các bạn. vậy là sao để có Ring Angelic blessing
    Ring Angelic blessing (AB) có 3 loại là : AB (lv30) là loại dễ chế nhất recipe drop từ một số quái (bạn có thể tra gg ring angelic blessing sẽ ra), Dark Angelic blessing (DAB) (lv70) + White AB (lv90) chỉ drop recipe từ một số boss là: akarium, peanbink, cygnus, horntail. và tất nhiên nếu muốn chế được ring thì bạn cần học nghề chế tạo là khi khoáng + chế đồ trang sức. hoặc có cách đơn giản hơn là đi mua, mình có bán ring AB (5m meso), DAB (30m) và WAB (40m).

GMS chơi không cần phải fake ip nữa thì cần thiết phải đổ tiền vào đây nữa à ?
    đhs chatbox hôm nay cũng đóng