Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 32
    Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    đ.m sao mình lại bị xóa cmt :'(
    muốn lên 250 dễ mà ~ cứ ngày x2 ra cắm WG hoặc HoH, cắm 1 Kanna, 1 BT full SP, 1 Bis, 1 vé x2 exp, familiar tăng exp. Mỗi 1 ngày như thế bạn sẽ có tầm 25% exp (nếu trên lv 210, càng lên càng giảm). Mấy chỗ này chắc sv mình có mà k biết spawn rate có được như bên họ không
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Đang ở
    Hue City
    Nhớ lại event năm trước gần lên 250 bị rollback lại gần 10lv, mất biết bao meso, coin, time train ... để rồi được đền bù 15k maple point rồi bị fix lại drop rate còn chưa bức xúc nữa là
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Trích dẫn Gửi bởi golden Xem bài viết
    đ.m sao mình lại bị xóa cmt :'(
    muốn lên 250 dễ mà ~ cứ ngày x2 ra cắm WG hoặc HoH, cắm 1 Kanna, 1 BT full SP, 1 Bis, 1 vé x2 exp, familiar tăng exp. Mỗi 1 ngày như thế bạn sẽ có tầm 25% exp (nếu trên lv 210, càng lên càng giảm). Mấy chỗ này chắc sv mình có mà k biết spawn rate có được như bên họ không
    Kanna chưa có .. và theo như mình biết thì cái exp bouns party đó ko được x2 bởi x2 sv .. còn cash thì chưa test
    Nhan sắc có hạn, thủ đoạn vô biên.

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    bên này có mà, còn sv mình thì mình chưa test ~ cơ bản vì mình vô sản k có tiền đú x2 :'(
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Khó lên 250 thì khi lên được mới xứng đáng để tạc tượng. Ai cũng muốn dễ lên như bạn thế thì chỗ để đúc tượng đâu ra.
    Game phục vụ cả cộng đồng chứ ko chỉ phục vụ mục đích lên lv 250 của bạn.

Trích dẫn Gửi bởi chacogingoaidieukien Xem bài viết
    Khó lên 250 thì khi lên được mới xứng đáng để tạc tượng. Ai cũng muốn dễ lên như bạn thế thì chỗ để đúc tượng đâu ra.
    Game phục vụ cả cộng đồng chứ ko chỉ phục vụ mục đích lên lv 250 của bạn.
    Vấn đề không phải là khó lên nữa mà là giờ k lên nổi ..và lên 250 đâu cần gm tạc tượng .. box còn giá trị gì để ngoài exp k .. ko để up 250 thì để làm gì bạn ?

Trích dẫn Gửi bởi chjponline97 Xem bài viết
    Vấn đề không phải là khó lên nữa mà là giờ k lên nổi ..và lên 250 đâu cần gm tạc tượng .. box còn giá trị gì để ngoài exp k .. ko để up 250 thì để làm gì bạn ?
    1. Game và sự kiện còn dành cho những người chơi mới, chơi ko cày cuốc , chơi ko nạp tiền... bạn đứng trên góc độ của một người cày thuê, cày tiền, hay đơn giản là 1 người chơi đồ đạc đã đầy đủ nên sẽ thấy nhàm chán vậy thôi. Còn những người chơi mới họ có đâu có than phiền gì , vào cái giấy ép, bình máu để train cho đỡ khổ cũng giúp được phần nào rồi. c9

2. Event lần này ko có cái gọi là " farm item đổi vật phẩm ép đồ " vì sắp update rồi , sắp có đồ mới ép làm gì cho phí? tích làm gì cho phí vì đồ đổi cũng chỉ có hạn 7 ngày là hết. Hay các bạn mất miếng cơm manh áo béo bở nên mới phán event chán ). c10

3. CÓ CÒN HƠN KHÔNG, mặc dù nó là hàng chống cháy rỏm :g13:

Trích dẫn Gửi bởi scorttarius11 Xem bài viết
    1. Game và sự kiện còn dành cho những người chơi mới, chơi ko cày cuốc , chơi ko nạp tiền... bạn đứng trên góc độ của một người cày thuê, cày tiền, hay đơn giản là 1 người chơi đồ đạc đã đầy đủ nên sẽ thấy nhàm chán vậy thôi. Còn những người chơi mới họ có đâu có than phiền gì , vào cái giấy ép, bình máu để train cho đỡ khổ cũng giúp được phần nào rồi. c9

2. Event lần này ko có cái gọi là " farm item đổi vật phẩm ép đồ " vì sắp update rồi , sắp có đồ mới ép làm gì cho phí? tích làm gì cho phí vì đồ đổi cũng chỉ có hạn 7 ngày là hết. Hay các bạn mất miếng cơm manh áo béo bở nên mới phán event chán ). c10

3. CÓ CÒN HƠN KHÔNG, mặc dù nó là hàng chống cháy rỏm :g13:
    1. 400 hp/mp thì giúp được bn hả bạn ?? Người mới chơi họ cũng vượt qua giai đoạn lv1 > 90 nhanh thôi chủ yếu lv100 trở lên .. họ than phiền đơn giản vì họ đâu có đi fam mà toàn cắm trong PQ ( muốn fam cũng không được vì lv hạn chế k có đồ vv)
    2. Mình k biết bạn muốn nói gì .. có dark token thì ai fam người đó hưởng .. bạn k fam thì bạn k được gì đừng kéo người khác xuống với bạn.
    3. Nếu bạn k quan tâm trong box có gì thì để người quan tâm góp ý kiến
    Suy nghĩ thật kĩ trước khi cmt

Trích dẫn Gửi bởi chjponline97 Xem bài viết
    1. 400 hp/mp thì giúp được bn hả bạn ?? Người mới chơi họ cũng vượt qua giai đoạn lv1 > 90 nhanh thôi chủ yếu lv100 trở lên .. họ than phiền đơn giản vì họ đâu có đi fam mà toàn cắm trong PQ ( muốn fam cũng không được vì lv hạn chế k có đồ vv)
    2. Mình k biết bạn muốn nói gì .. có dark token thì ai fam người đó hưởng .. bạn k fam thì bạn k được gì đừng kéo người khác xuống với bạn.
    3. Nếu bạn k quan tâm trong box có gì thì để người quan tâm góp ý kiến
    Suy nghĩ thật kĩ trước khi cmt
    T từng là newbie, t cũng từng là người kiến tiền từ event nên t biết 400 hp/mp thì giúp được gì ? thế nhà phát hành game người ta làm ra mấy loại 100 hp để làm gì vậy? sao ko làm luôn máu 50% 100% thôi?
    Đừng cãi cùn khi bị đi guốc trong bụng farm token có thể đổi vật phẩm để ÉP đồ và từ đó bán hàng. Còn nếu nói đến chuyện ai " quan tâm " đến server hay ko thì bạn chưa đủ tư cách phán đâu.

Trích dẫn Gửi bởi scorttarius11 Xem bài viết
    T từng là newbie, t cũng từng là người kiến tiền từ event nên t biết 400 hp/mp thì giúp được gì ? thế nhà phát hành game người ta làm ra mấy loại 100 hp để làm gì vậy? sao ko làm luôn máu 50% 100% thôi?
    Đừng cãi cùn khi bị đi guốc trong bụng farm token có thể đổi vật phẩm để ÉP đồ và từ đó bán hàng. Còn nếu nói đến chuyện ai " quan tâm " đến server hay ko thì bạn chưa đủ tư cách phán đâu.
    Có thật bạn đã suy nghĩ trước khi cmt chưa cày từ lv1 đến 90 nhặt được bn box 100 cái k ? cứ cho là sẽ được 100 bình 400hp + 400 mp đi trong khi vào shop mua bình 300 hp = 100 ms, 300 mp = 300ms. 400 hp/mp giá trị vậy à
    Có dark token chắc được 1 người hưởng lợi thôi nên bạn mới nghĩ vậy. Xem lại xem ai mới là người bị đi guốc trong bụng

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối