Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 32
    Nói thật không biết dân farm kiếm dc bao nhiêu trong event. nhưng mình thấy ra darktoken rất có lợi cho newbie. Cũng đỡ tốn phần nào tiền mua đồ. Còn mấy bình máu thì nói ra hơi ngại , tôi toàn đi ăn xin mấy ông nhà giàu 1m/ 1 lần . Ai hảo tâm thì cho hẳn 2m. nên mấy bình máu event hầu như chả cần để lại tốn slot nữa. Mở box ra coin kiếm ít đồ event thì ngon. thấy người ta có đồ khoe att range mà mình không có gì tủi thân lắm

Tự diễn biến tự chuyển hóa càng nói t càng thấy c cùn, giữ lại 1 chút thể diện cho bản thân đi đuối lý thì im lặng mà ngẫm

Trích dẫn Gửi bởi chjponline97 Xem bài viết
    Có thật bạn đã suy nghĩ trước khi cmt chưa cày từ lv1 đến 90 nhặt được bn box 100 cái k ? cứ cho là sẽ được 100 bình 400hp + 400 mp đi trong khi vào shop mua bình 300 hp = 100 ms, 300 mp = 300ms. 400 hp/mp giá trị vậy à
    Có dark token chắc được 1 người hưởng lợi thôi nên bạn mới nghĩ vậy. Xem lại xem ai mới là người bị đi guốc trong bụng
    Bạn này nói đúng mà. những ông full đồ rồi thì có lẽ không cần thiết lắm. CÒn với những người cày lại như mình thì cần lắm 1 cái event để có scroll ép đồ. chờ dài cổ từ tháng 7 đợi sinh nhật maple những mong thoát khỏi kiếp phải nhờ người ta kéo boss, nhưng chẳng thấy đâu. đến event haloween này thì nản luôn

4. Trích dẫn Gửi bởi scorttarius11 Xem bài viết
    Tự diễn biến tự chuyển hóa càng nói t càng thấy c cùn, giữ lại 1 chút thể diện cho bản thân đi đuối lý thì im lặng mà ngẫm
    Vì lợi ích chung mà. event của toàn sever mà , bạn chiponline kia có ăn được một mình đâu. Mở shop trong event hall mà không có j để đổi nhìn đau lòng quá

Trích dẫn Gửi bởi magicson123 Xem bài viết
    Bạn này nói đúng mà. những ông full đồ rồi thì có lẽ không cần thiết lắm. CÒn với những người cày lại như mình thì cần lắm 1 cái event để có scroll ép đồ. chờ dài cổ từ tháng 7 đợi sinh nhật maple những mong thoát khỏi kiếp phải nhờ người ta kéo boss, nhưng chẳng thấy đâu. đến event haloween này thì nản luôn
    Tính năng đổi scroll ép đồ ai chả thích đúng ko? cơ mà bây giờ ông cày lại thì liệu có set drops 200-300 mà farm ko, x2 drops cũng ko có rồi nhé, khả năng ông tự farm event để ép đồ là ko khả thi và hiệu quả. Cộng thêm việc sắp ra đồ mới ( update ) , giả sử ông vừa tốn công và thời gian để cày event , ép xong dc set đồ thì nó lại ra đồ mới thế nào?
    Giả thuyết thôi nhé, chứ làm gì có update đâu nhỉ c11

Trích dẫn Gửi bởi scorttarius11 Xem bài viết
    Tóm lại là bạn muốn giữ box như hiện tại vì lý do có nhiều lợi ích cho người mới chơi, và mình đã giải thích lý do của bạn nhãm đến mức nào .. chắc vì khả năng có hạn nên bạn k hỉu những gì mình giải thích
    Nhan sắc có hạn, thủ đoạn vô biên.

Tính năng đổi scroll ép đồ ai chả thích đúng ko? cơ mà bây giờ ông cày lại thì liệu có set drops 200-300 mà farm ko, x2 drops cũng ko có rồi nhé, khả năng ông tự farm event để ép đồ là ko khả thi và hiệu quả. Cộng thêm việc sắp ra đồ mới ( update ) , giả sử ông vừa tốn công và thời gian để cày event , ép xong dc set đồ thì nó lại ra đồ mới thế nào?
    dù sao có còn hơn không chứ người ta kiếm dc 5 cuộn thì mình cũng được 1 cuộn. Không mong được như con nhà người ta nhưng cũng bớt thiệt thòi. còn chuyện up ver nghe giang hồ đồn không biết từ bao giời rồi. Cũng định đợi up ver mới kiếm đồ, nhưng có lẽ không khả thi

Bạn đừng có vì ko fam bằng người khác mà ghen tức :v chắc ra event treo 1h nhận thường thì hợp ý bạn
    Nhan sắc có hạn, thủ đoạn vô biên.

Trích dẫn Gửi bởi chjponline97 Xem bài viết
    Bạn đừng có vì ko fam bằng người khác mà ghen tức :v chắc ra event treo 1h nhận thường thì hợp ý bạn
    chuẩn r farm cùi,damge cùi nên t gato, GM fix set drops chắc cũng do gato với các bạn đúng là ko chỉ nhan sắc có hạn mà còn nhiều thứ khác

thôi cãi nhau kinh quá. mình rút đây

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối