Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 24 của 24
    mình tính bán vài món tempest nhưng k bik ghi chữ hàn bạn giúp mình ghi chữ hàn trong game đc k
    KMS:
    KaiserB0y - Kaiser Lv.100

Cho hỏi 3 scroll này có phải là Kiếm Đôi không
    Chỉ cần bảo vệ được mọi người, thì chuyện gì tôi cũng làm.Nhưng mà...loại sức mạnh thế này...thì tôi không cần! Nếu các người muốn tôi thừa kế những sai lầm đó,thì tôi...chính tay tôi sẽ hủy diệt nhà Vongola !!

cần gì thuật ngữ cứ vào đó mak phang tât cả nhwuxng gì mình biết
    Một nỗi buồn vô cớ ~ Một nỗi nhớ vô hình ~ Một mối tình thầm lặng ~ Một hi vọng mong manh

4. Học bảng chữ cái, cách viết và phát âm tiếng hàn

Đầu tiên bạn hãy bắt đầu với các nguyên âm và phụ âm (đơn, kép )bằng cách đọc và viết nhiều lần tới khi thuộc ,sau đó luyện cách phát âm từng chữ cái sao cho chuẩn xác nhất .( đặc biệt chú ý những từ có patchim là "ㄹ" va các từ có patchim kép )
    Phát âm không đúng là một trong những điểm yếu lớn nhất của số đông người mới học tiếng Hàn. Học phát âm là một phần cực kỳ quan trọng vì có nói đúng thì mới nghe tốt và truyền đạt ý tưởng của mình đến người nghe chính xác nhất. Đặc biệt đối với những người mới bắt đầu học tiếng Hàn, phát âm chuẩn là ưu tiên hàng đầu để tránh những lỗi sai rất khó sửa về sau này. Trước khi nói hay, ta cần học cách nói đúng trước đã.

http://mocnoi.com/note-ct-84089-cach...i-hieu-qua.htm
    https://www.vingle.net/posts/2233906

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Các Chủ đề tương tự

1. hạt giống ma thuật
    Bởi tuanbeodm trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 14-03-2013, 00:02
  2. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 14-07-2012, 01:12