Kết quả 1 đến 4 của 4

Admin vs m.n giúp mình với.

Chào mọi người mình là fan ruột của tựa game maplestory ngày trước hay gọi nấm lùn mình chơi game này cũng lâu rồi cái thời vinagame
    ấy lúc ý mình chơi game chỉ nhớ có mỗi thích khách lãng tử phù thuỷ băng lửa rồi đi đến thế giới trên mây đi bằng thuyền về mấy năm trước đột nhiên vinagame ngừng hỗ trợ game mình lúc đấy cũng không biết gì tìm trên mạng mãi k có đến khi mìng tìm được trang này thì tải về lại toàn tiếng anh nên mình k chơi được mọi người biết tải bản tiếng việt không cũng từng đấy năm rồi không biết game bh thay đổi ntn mình cảm ơn ạ

sever này đã up vẻ 149 nha bạn có rất rất nhìu thay đổi so với hồi vinagame, nếu thấy quá lạ lẫm thì cứ tạo acc, vô game tìm 1 G xin vào mọi người rất nhiệt tình với newbie đó bạn

Cho mình hỏi là có bản tiếng việt k bạn

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

Cho mình hỏi có bản tiếng việt không bạn

---------- Post added at 10:46 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi davinci921 Xem bài viết
    sever này đã up vẻ 149 nha bạn có rất rất nhìu thay đổi so với hồi vinagame, nếu thấy quá lạ lẫm thì cứ tạo acc, vô game tìm 1 G xin vào mọi người rất nhiệt tình với newbie đó bạn

Trích dẫn Gửi bởi Newfrie Xem bài viết
    Cho mình hỏi là có bản tiếng việt k bạn

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

---------- Post added at 10:46 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

bạn dow ở đây http://diendan.maplevn.com/showthrea...n-ban-moi-v149 bản tiếng việt đây nhưng có vài chỗ có thể sót tiếng anh mà ít lắm vô game vào 1 G nào đông đông mn cũng giúp đỡ ấy mà