Kết quả 1 đến 3 của 3

Tự Nhiên Acc bị cấm ko hiểu lý do

gunvn chẳng hiểu cái AntiHack có hoạt động tốt ko , tôi chơi acc oOoLoVeoOo đang bắn thoát ra nó thông báo ID bị cấm truy cập hài vãi Mình hack ah` ko Hack,ko chửi thề ko lăng mạ người khác ko đụng chạm Admin thế ID bị cấm vì lý do gì ........

Đang ở
    HG

Re: Tự Nhiên Acc bị cấm ko hiểu lý do

Antihack hoạt động tốt bạn ạ. Chỉ những người vi phạm như bạn mới bị ban thôi. Trong lịch sử duyệt, bạn bị ban 24h!

Re: Tự Nhiên Acc bị cấm ko hiểu lý do

Nói vậy là nói tôi hack bot chăng chẳng hiểu cái Antihack căn cứ vào đâu để duyệt hack tôi nhỉ trưa nãy vào bán jewell 1-1 chắc bán được khoảng 15 ván với vài người ,thoát ra vào lại thông báo ID bị cấm trên web vẫn chưa cập nhật Mình bị ban 24h,giờ vào coi Admin trả lời mình vi phạm ra web xem có tên Mình bị ban 24h,ko lẽ Antihack duyệt hack solo 1-1 chăng nói vậy BQT nên xem xét cái duyệt hack. Nếu ko còn nhiều người như tôi khi bi ban nick rất ức chế . Lần trước cũng bị ban 24h bot hack cũng solo 1-1 tưởng cái Antihack nhầm nên cũng chẳng nói,giờ lại thế tôi cũng chịu BQT xem xét dùm tôi nếu sai sót thì thả Acc tôi ra để tham gia cùng anh em,chứ thế này ...... :-\

Các Chủ đề tương tự

1. cho mình hỏi về nhiệm vụ thú cưỡi
    Bởi hyon193 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-10-2012, 00:14
  2. Thật là vô trách nhiệm
    Bởi zluffyz trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 19-07-2012, 10:45