Kết quả 1 đến 5 của 5

Admin kiem tra giup minh voi

ID cua minh truoc 8h toi qua van vao dc binh thuong nhung sau do dang nhap thi lai bi ghi la ID nay bi cam khong vao duoc game
    Mong admin kiem tra giup minh vi co the buoi chieu hom qua e minh co vao nick va chui bay,noi tuc mong admin nuong tay neu co block vi day la lan dau tien ID cua minh vi pham,xin hua se co tai pham nua
    Minh cam on nhieu

Đang ở
    HG

Re: Admin kiem tra giup minh voi

Chào bạn, đây là lý do đó bạn:

Mã:
    Wind	2012-04-15 20:04:26	120	BOT GP	[system]
    Bạn vui lòng trình bày cho mình việc bị system tự động block do bot GP vào thời gian đó nhé.

Thân.

Mong admin kiem tra lai giup minh vi minh nho ro rang truoc 20h toi qua minh van ban voi G binh thuong,den 20h la minh ra ngoai uong cafe thi lam sao co chuyen bot dc
    Tu hoi choi game den gio chua bao gio biet bot la gi,mong admin kiem tra lai ro rang giup minh.truoc luc out minh co' vao room cua G dOntAsk ban binh thuong voi LamSaoQuenEm va beanboy,CheerMeUP,missvespa thi lam sao co chuyen bot dc
    Minh cam on,minh xin cam doan chac chan la tu hoi choi gunvn chua bao gio bot 1 lan nao !!!

Đang ở
    HG

Chào bạn, mình sẽ unblock cho bạn và không điều tra thêm. Bạn chú ý không nên lạm dụng nói tục chửu bậy quá nhiều vì game có khá nhiều em nhỏ chơi.

Thân.

Minh cam on ad nhieu

Các Chủ đề tương tự

1. Admin oi giup minh van de down game nha'
    Bởi mhuy19962 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 19-11-2012, 21:47
  2. Giup minh voi
    Bởi stereo456 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 07-07-2012, 15:35