Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 99

Hybrid View

Đang ở
    nhà
    còn ai nhớ mình ko, chắc nguyên cái guild immortal off hết rồi

làm sao để đăng nhập tài khoản cũ bây h mọi người, mình vào mà nó toàn bảo this id has not ... visit nexon.net

Hiện tại những nghề mới được thông báo là sẽ ra đã bị tạm khóa rồi hay sao mấy anh admins ? Sao không thấy thông báo gì hết vậy ??

em nghĩ nên để giao diện tiếng anh lun khỏi việt hoá làm gì , coi như vừa chơi game vừa học tiếng anh luôn , nếu cái nào ko bit có thể lên gg search mà

Từ lúc lên win 10 ko chơi đc nửa thì đâm ra bỏ game, nãy mới vô lại thì launcher nó bảo bấm Yes để cập nhật từ 149 lên 180. Cách này có đc ko nhỉ, vì ở #1 mình thấy bảo bắt tải lại setup mà :v

đến nãn vừa xoá GMS v180 down v181 về vào day lại thấy up ver 180 phải down lại từ đầu @@

ad ơi , mình chơi ở quán net mà muốn download maplevn thì làm sao ? (mình đã có bảng 148 , muốn up lên 180) mà sợ tốn thời gian

Trích dẫn Gửi bởi deanambrose Xem bài viết
    ad ơi , mình chơi ở quán net mà muốn download maplevn thì làm sao ? (mình đã có bảng 148 , muốn up lên 180) mà sợ tốn thời gian
    Up lên mới tốn thời gian đó bạn, dow thẳng v180 về cài phát nhanh gấp 3 lần :v

Trích dẫn Gửi bởi levantinh Xem bài viết
    Up lên mới tốn thời gian đó bạn, dow thẳng v180 về cài phát nhanh gấp 3 lần :v
    cái chính là vầy , mỗi lần nhìn bảng down 180 mà mình phát nản , tải gần 3 tiếng chứ có ít đâu , với lại , kinh phí eo hẹp , thường thì chỉ chơi khoảng 1h30 đổ lại thôi , nhìn bản tải mà...thấy nản quá

Cho mình hỏi lỗi này sửa làm sao?Tks

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 12:13 PM ----------

Cho mình hỏi lỗi này sửa làm sao?Tks

Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối