Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: thuê người up WIN

Đang ở
    Hà nội

thuê người up WIN

khỏi dài dòng! mình winXP và mình biết mình éo zô đc game! game chơi từ ver 97 tới bh. đang cảm thấy rất rồ từ sáng tới bh!
    ai TeamViewer hay cái qué gì cũng đc làm cho mình chơi đc game như bình thường mình xin hậu tạ!

cài máy lên win7 đi b?? ad bảo v180 k hỗ trợ win XP rồi mà??

nhà bạn ở đâu :v máy bạn là máy bàn hay lap :v bạn còn máy nào khác không? :v

đi ra tiệm đi bạn chỉ có 100k thôi yêu cầu họ cài đủ driver vá lỗi win cài phần mềm cần thiết (nếu bạn ko biết gì về pc thì khuyên bạn nên ra tiem tránh cài đi cài lại win nhiu lần )

28 âm, làm gì còn có dv cài máy làm việc

Đang ở
    Hà nội
    sự thật là mình đã cùng đường cuối ngõ rồi mới phải lên tận diendan để nhờ thế này, bạn thử nghĩ 28 29 tết thì cớ thánh nào rảnh háng phi tới nhà ngta để upwin không -_- gần nhà mình có 1 ông anh, ông xài usb nâng cấp thử máy mình lên win7 nhưng co vẻ máy khá cổ nên nhận quá lâu... không biết nhận có đc không nữa h chỉ xin ad làm ơn cho XP chơi đc hoặc ai teamver sang xem xét hộ mình với, tự nhiên Gm thông báo có chơi đc = XP rồi h nói thế mình méo kịp trở tay

google nhé, cài ghost cho lẹ, sau này đỡ phải tải mấy drive, word,...

https://www.facebook.com/MDloveROCK - inbox - Up chưa chắc gì chơi được ms đâu - tại ms giờ cũng hơi vấn đề nếu máy yếu .
    --------------------------------------------------
    ----------------------------A TRUE GAMER NEVER REST----------------------------