Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    Đang ở
    HG

Về vấn đề lỗi client bị crash ngay trước khi vào game

Sau khi mở game 1 thời gian, chúng tôi nhận được một số feedback cũng các thông báo từ hệ thống về một số máy trạm (client) không vào được game, cụ thể là bị crash ngay khi mở. Chúng tôi xác nhận rằng lỗi này do client làm còn có thiếu sót và đang nhanh chóng khắc phục, dự định tầm 2 ngày nữa (mùng 2 tết) sẽ có client mới tương thích với nhiều máy hơn.

Trong thời gian đó, các bạn có thể thử sửa bằng 2 biện pháp sau:

1. Tắt tạm các chương trình diệt virus, hoặc gỡ bỏ coi sao (xong cài lại sau)
    2. Cài dotnet 4.0 (http://l.maplevn.com/dotnet40) và thử vào lại.

Nếu vẫn gặp trục trặc, các bạn thông cảm đợi thêm 2 ngày nữa (2017 Jan 2nd) để tải bản client tốt hơn. Các event sẽ được kéo dài thêm vào những ngày client gặp vấn đề để bù.

Thân mến.

vậy thì có thể log được 2 acc luôn k ợ

event người không log vào được bị thiệt sao ad.

4. Nếu Win10 cũng bị lỗi thì tắt luôn cả Windows Defender à ?

Đang ở
    HG
    Trích dẫn Gửi bởi friday13th Xem bài viết
    event người không log vào được bị thiệt sao ad.
    Điều này là không thể tránh khỏi, chúng tôi ngoài extend event thêm đôi ba ngày thì ko thể làm gì khác cho những trường hợp này. Mong các bạn thông cảm vì đây là 1 very big update.

---------- Post added at 05:59 AM ---------- Previous post was at 05:58 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi haramotoyusei Xem bài viết
    Nếu Win10 cũng bị lỗi thì tắt luôn cả Windows Defender à ?
    Bạn thử xem thế nào, nếu không được thì cũng ko nên cố mà đợi thêm nhé.

Thân.

---------- Post added at 06:00 AM ---------- Previous post was at 05:59 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    vậy thì có thể log được 2 acc luôn k ợ
    Nằm trong những thứ cần làm của chúng tôi, nhưng không phải là 1 priority task. Thân

Ad ơi reset mã PIC giúp mình với. chủ đề đăng ở BOX Giải Quyết Chung rồi.
    ID tài khoản và Tên nhân vật: DroneWar

Ad ơi reset mã PIC giúp mình với. chủ đề đăng ở BOX Giải Quyết Chung rồi.
    ID tài khoản và Tên nhân vật: Nvnam97

ad ơi em mới tạo nv mercerdec mà vào game k di chuyển mà cũng chẳng làm được tác vụ gì
    ID tài khoản : nhtl2281994
    tên nhân vật : Killzenoil

mình dow cái 2 về rồi chạy xong luôn rồi vào maplevn.exe thi nó vào game cua GMS vậy

bạn phải tải thêm Launcher ở đây "http://diendan.maplevn.com/showthread.php?86074-Link-download-launcher-du-phong" rồi chép vào thư mục game, xong ấn vào Launcher để nó update, nó update thành công rồi thì đừng ấn vào ĐĂNG NHẬP mà cứ để ở đấy, rồi vào thư mục game ấn Maplevn.exe để chạy đến lúc chọn sever thì chọn sever NA, đc một lúc mà nó ko bị văng thì đợi thêm tí nữa là vào game đc.
    Mà có lúc vào có lúc không thì bạn chịu khó làm lại thôi hoặc đợi AD sửa xong lỗi client.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối