Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 53
    Đang ở
    HG

Nâng cấp phiên bản 180.1 -> 180.2 và cập nhật client

Chúng tôi đã nâng cấp máy chủ lên phiên bản từ 180.1 lên 180.2 theo sát phiên bản quốc tế để tiện việc sửa lỗi và cập nhật. Sau khi các bạn vào game lần tiếp theo, máy chủ sẽ tự động cập nhật lên bản 180.2.

Sau khi quá trình tự động cập nhật thành công, các bạn sẽ vào game bằng file Launcher.exe thay vì MapleVN.exe như bản 180.1.
    Bạn có thể vào đây http://maplevn.com/taigame để tải client mới nhất.

Client có những thay đổi mới như đã hứa ở đây: http://diendan.maplevn.com/showthrea...c-khi-vao-game.

1. Tương thích với window xp. Lưu ý, trên windows xp tạm thời bị lỗi font tiếng việt, chúng tôi sẽ sửa nếu có thời gian.
    2. Tương thích tốt hơn với cả bản 32 và 64 bits.
    3. Khắc phục lỗi crash trước khi vào game.

Thân ái.
    Lần sửa cuối bởi steel, ngày 31-01-2017 lúc 05:38.

Log 2 ac được vậy admin ?

Đang ở
    HG
    Trích dẫn Gửi bởi haikeint Xem bài viết
    Log 2 ac được vậy admin ?
    Không nhé bạn. 20 charrrrrrrrrrrr!

Acc em bị thế này là sao v admin?

Anh Steel ơi, vậy bây giờ từ 180.1, em chỉ cần chạy file Launcher là nó sẽ tự cập nhật lên 180.2 luôn hay phải tải gì thêm không anh ? Tại em vừa chạy launcher lại thừ thì nó ghi "Tự động nâng cấp phiên bản 8.0 thất bại". Em mới vào lúc sáng trược khi bảo trì luôn

Đang ở
    HG
    Trích dẫn Gửi bởi conga108899 Xem bài viết
    Anh Steel ơi, vậy bây giờ từ 180.1, em chỉ cần chạy file Launcher là nó sẽ tự cập nhật lên 180.2 luôn hay phải tải gì thêm không anh ? Tại em vừa chạy launcher lại thừ thì nó ghi "Tự động nâng cấp phiên bản 8.0 thất bại". Em mới vào lúc sáng trược khi bảo trì luôn
    Sau khi bạn chọn 1 trong 2 server ở trong game, thì chương trình sẽ tự động nâng cấp cho bạn.

Nếu tự động cập nhật thất bại thì bạn có thể tải cả bộ ở http://maplevn.com/taigame nhé. Dù có thất bại cũng nhấn vào chữ "Đăng nhập" coi sao

Thân
    Lần sửa cuối bởi steel, ngày 31-01-2017 lúc 05:55.

mong ad đừng cho log 2 acc để mn đễ chơi hơn. o sv khác không có chuyện đc 2 acc tại sao viẹt nam mình lại làm diều đó. mong chỉ mong vậy thôi chứ quyền là của ad.chơi game cũng đc 4 năm cứ chơi xong lại bán rồi lại chơi. nghiện maple không thể bỏ đc

sao mình tải client mới về và chạy file Launcher nhưng nó vẫn bị lỗi has stop working thế ạ lỗi y hệt lúc còn client cũ

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi yennoanhh Xem bài viết
    sao mình tải client mới về và chạy file Launcher nhưng nó vẫn bị lỗi has stop working thế ạ lỗi y hệt lúc còn client cũ
    lại lỗi à giờ su vào ngon lành ko bị j` luôn

ad ơi sao mihile k có skill maple warrior -_- :<

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối