Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 53
  1. sao mình dùng win 7 mà vẫn bị lỗi font vậy ai biết chỉ mình cách fix đi

Đang ở
    Hà Nội
    Đã xác nhận lỗi font tiếng Việt

Trích dẫn Gửi bởi s0sweet Xem bài viết
    event hall vẫn max lag............ ko biết lấy acc ra kiểu gì đây..............
    Bạn vào nhân vật khác rồi chỉnh cấu hình/hiệu ứng xuống thấp nhất nhé
    Do map Event Hall, Leafre,... ở phiên bản này khá "nặng"
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Đang ở
    Hà Nội
    ad ơi em vào game bị kẹt acc cả tối rồi ad fix dùm em với, em chưa điểm danh xong huhu
    id: hoangnv92
    ~~~ Arigato Senpai, Mina san!!

4. Ad ơi mình chơi game này lâu rồi mà khi thấy ad update kì này rất tuyệt ,khi nào ad rảnh mở nghề kanna ra sớm nha ad mính muốn chơi nghề này lâu lắm rồi
    Thank

ad làm ơn xem giúp mình với. Mình vào bằng cách nào nói trên đây cũng đều bị lỗi has stopped working hết á. Mình mong ad xem giúpc7c7

kêu up ver theo GMS mà cũng ko có j cả map ko mở Q ko có mà lỗi nhiều chỉ train thi chán quá ad ơi

em làm đúng theo hướng dẫn , nhưng vô đăng nhập tên chọn nhân vật thì bị văng ra , sử dụng cả 2 laucher , 64 vẫn bị văng ra ??? chỉ giúp em với lâu quá ko dc chơi em dang rất ghiền ko thể chờ thêm dc nữa

ad sao mình không nhặt được bao lì xì vậy

lỗi rất nhiều skill ở job này. hầu như toàn bộ skill dame. dame ko gây mất HP đối với quái. các skill chính như là :
    -Triple shot, dash'n slash , enduring fire , sonic roar , hungting assittan unit
    giờ đánh chỉ dùng được mỗi skill job 1
    -Nhân vật :Azir102
    Tks!

ad giúp mình.mình tới chọn serve bắc mĩ hoặc châu âu mình chọn là nó văng ra rùi hiện lên cái bảng has stopped working [IMG]MapleStory 01_02_2017 9_50_35 CH[/IMG]

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối