Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 43
    Vào game được rồi xong chọn North America là bị dis ra. Mọi người giúp mình với, tìm khăp diễn đàn không ai chỉ cách fix hếttt

Bản mới này bn GB vậy ae??????

Trích dẫn Gửi bởi dvphongdl Xem bài viết
    Vào game được rồi xong chọn North America là bị dis ra. Mọi người giúp mình với, tìm khăp diễn đàn không ai chỉ cách fix hếttt
    win xp hả you...............

em tải game , cài xong rồi chạy LAucher nó hiện lên " Warning : (3) Unable to intercept Maplestory .exeusing Maplevn Module "

T cũng bị như vậy đó

Trích dẫn Gửi bởi ronaldolakao Xem bài viết
    win xp hả you...............
    Mình xài win 8 mà vẫn vào k đk

Trưa nay e vào game chơi bình thường rồi. Nhưng lúc nãy e vào thì nó lại bị nhảy sang sv GMS GM giúp e với.

mình có vào được đến đăng nhập nhưng đấnh accout vào thì nó ghi la id chưa đăng kí , khi ra đăng kí xem thế nào thì vào đăng nhập không có chỗ để tạo nhân vật là sao thế idm , hướng dẫn hộ với
    ingame buffpro123
    id minhvu1992b

Lên 182 trước mắt thấy đăng nhập nhanh hơn trước, thời gian kể từ lúc bấm NA đến lúc ra màn hình login đc rút ngắn. Còn lúc chọn nhân vật vẫn lâu như cũ c4

acc em tạo dc hơn 1 tuần rồi mã game tải xong vô không chơi được báo đủ thứ lỗi , hỏi cách giải quyết thì ADmin không trả lời , em củng ko biết phải làm gì luôn , làm theo hướng dẫn video củng vô không được cứ báo lỗi Warning : (3) Unable to intercept Maplestory.exeusing Maplevn module

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối