Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40

Angry Tình hình là phải bỏ game

Tình hình là ver mới hack sẽ ban hw đúng ko ạ? Nhà em nghèo nên có sự cố cũng ko thể giải quyết được.
    Có khi luật ban hw chỉ là hạ sách vì mang tính hù dọa chứ ko mang tính bảo vệ mà còn gây khó khăn cho người Việt Nam (nghèo).
    Mà nhỡ ban nhầm thì sao? dmg to, lag, vô ý dupe (extalia). TUi chơi UA băng sấm bên ArticStory chơi lukless, có giấy ép bị ban này, nhất là hệ thống Autoban. Hoặc là có virus, mà anti virus phải tắt khi chơi MS pri, làm bị ban ngay sau khi log (Cf).
    Nên xem xét lại và làm hệ thống bảo vệ mới
    Vì cũng vẫn là GM đi loanh quanh, ban IP là đủ. Nếu triệt để hơn thì auto ban => ban nhầm, ban hw thì thiệt ai?
    Nói chung chỉ tăng lượng GM thôi, vì source game nhiều bug nên bị bug nhiều F2
    Chứ GMS, Extalia, Eden hacker rất ít

Đang ở
    Trolls Cave
    Bạn nói rất đúng, nhưng tình hình là tụi bạn mình cứ bu vào đây nên mình cũng bị kéo vào theo, chứ chơi ex vs eden ko có ai, suốt ngày tự kỉ train 1 mình thì chán lắm
    Trích dẫn Gửi bởi baka567
    I don't troll because I want to, it's because I have to.

mà nghĩ kí nếu bọn hack ra quán hack thì sao ! 1 quán trung bình có 30 máy ! mỗi ngày 1 máy là hack đk 1 tháng ! sau khi ban hết HW nếu có ng khác muốn chơi MS ở quán đó thì sao nhỉ
    OMen-Gay.mnr

Đang ở
    Hang Rồng =))
    Trích dẫn Gửi bởi koppj1994 Xem bài viết
    mà nghĩ kí nếu bọn hack ra quán hack thì sao ! 1 quán trung bình có 30 máy ! mỗi ngày 1 máy là hack đk 1 tháng ! sau khi ban hết HW nếu có ng khác muốn chơi MS ở quán đó thì sao nhỉ
    thì đơn giản, kêu chủ quán mua máy mới
    Love none, hurt none And that's how you should live và kết luận cuối cùng đồn như lời F3

Đang ở
    lò đào tạo
    Trích dẫn Gửi bởi koppj1994 Xem bài viết
    chuyển qua quán khác mà chơi hack hết quan rồi thì tự tìm máy
    còn mấy người là phải bik nguyên nhân ko chơi dk là doten hack đó chứ ko phải là dò ai

Đang ở
    BT
    thấy ban hw là hay nhất, nó hack thì nó chịu , quán nào bị nó hack thì quán đó ... cũng tự chịu keke

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi danielng Xem bài viết
    thấy ban hw là hay nhất, nó hack thì nó chịu , quán nào bị nó hack thì quán đó ... cũng tự chịu keke
    Và những người chơi khác cũng chịu bạn nhỉ...
    Giả sử máy bạn hư... ra ngoài net chơi... thì sao nhỉ...
    Nói thì làm ơn suy nghĩ giùm cái... bạn có thấy bạn ích kỉ không hả...
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

Đang ở
    lò đào tạo
    tóm lại quán đó phải chịu trách nhiệm vì đã bik bị ban hardwere mà còn để thằng hack nó lộng hành nữa

Đang ở
    Knight Stronghold
    Cái gì cũng có con dao 2 lưỡi của nó

Ban Hardware: 1 thằng hack bị bắt => cả quán net bị ban => Bó tay, bù lại là 1 hệ thống ban có vẻ là hiệu quả
    Dùng cách bảo vệ khác: Sẽ có người bypass => truyền cho mn => lại loạn => Bó tay

thằng chủ topic bị ngu à?
    Nếu k hack thì đừng có phải xoắn 3 cái vụ này, gm ban cũng phải có bằng chứng, nhiều người khiếu nại thì mới ban.Mà nếu ban nhầm thì khiếu nại. Mà thôi bạn nghỉ game đi, maple bớt đc 1 thằng dở hơi lắm trò.

còn cái thằng #3 rảnh quá hay sao đi lo chuyện người khác không thể chơi maple.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 14-06-2012, 08:12