Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    Đang ở
    Sky Forest
    Trích dẫn Gửi bởi jamesbond Xem bài viết
    thằng chủ topic bị ngu à?
    Nếu k hack thì đừng có phải xoắn 3 cái vụ này, gm ban cũng phải có bằng chứng, nhiều người khiếu nại thì mới ban.Mà nếu ban nhầm thì khiếu nại. Mà thôi bạn nghỉ game đi, maple bớt đc 1 thằng dở hơi lắm trò.

còn cái thằng #3 rảnh quá hay sao đi lo chuyện người khác không thể chơi maple.
    Trích dẫn Gửi bởi jamesbond Xem bài viết
    cũng dùng "đíu" thì mở mồm dạy khôn ai? hài hước.
    Sao biết auto ban thông tin từ GM chăng??? nếu thế thật thì mình chỉ biết dựa cột mà nghe, còn nếu bạn chém gió thì tốt nhất xóa câu đó đi dùm mình.
    À à nghe danh "AngelPriest" đã lâu, chuyên ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng , một con người không ích kỷ, con người của cộng đồng.
    Người ta không thích dùng đéo thì nói đíu cho lịch sự một tí. Thích bắt bẻ à.
    Đỡ hơn bạn đi chê bai người ta, tự xem lại bản thân bạn đi.
    Còn nếu muốn, thì đừng trách !
    Chửi Thẳng Mặt Luôn Đấy

nhà có máy tính sợ e0 gì ban HW. mấy con chó hack đó cho chết hết đê
    Có thẤy mƯa đÂu....wait.....wait.....Á....mƯa Đá....

Trích dẫn Gửi bởi AngelPriest Xem bài viết
    À hỏi luôn , bạn có biết chức nang8 Auto ban là cái qué gì không vậy ? ' 3 '
    AUTO BAN là cái gì thế bạn, nó có cao siêu lắm không? chỉ mình với, mình chả biết gì cả, được cái mình ham học hỏi, à bạn đừng giải thích kiểu này là được hi hi vì bạn viết còn sai chính tả, giải thích thì sai lè.
    Bởi vì nó chỉ ... uhm....khi bạn cài 1 cái gì đó , bạn chưa phá fronzen , thì chương trình bạn cài sẽ bị unstall.

Nhưng hack thì ban HW đã ghi xong dữ liệu của máy -> ....
    Vậy bạn đã "ĐẬP BÀN PHÍM 7 LẦN TRƯỚC KHI POST" trước khi post chưa hả bạn trẻ trâu.

---------- Post added at 01:32 PM ---------- Previous post was at 01:29 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi SockGun0097 Xem bài viết
    Người ta không thích dùng đéo thì nói đíu cho lịch sự một tí. Thích bắt bẻ à.
    Đỡ hơn bạn đi chê bai người ta, tự xem lại bản thân bạn đi.
    Còn nếu muốn, thì đừng trách !
    Chửi Thẳng Mặt Luôn Đấy
    vậy mình định nói đmm, nhưng mình nói đê ma ma cho nó lịch sự nhé bạn, đê ma ma bạn, mình lịch sự chưa .
    Đừng trách gì thế, sợ quá đe dọa nhau à.

Mình thấy ý cậu jamesbond nói đúng [Post 1 thôi] , cơ mà dùng từ hổ báo quá nên thiếu văn minh lịch sự với người khác.

Còn với bạn lập cái bài này ấy, cho rằng là VN mình nghèo ấy, xin nói thế này thôi:

- Việt Nam mình nghèo lắm; ai ai cũng xài Iphone , HTC , chạy AB , đi Nouvo , rồ SH ; phải nói là người nước ngoài còn thấy Iphone nó mắc mà đứa nào ở Việt Nam này cũng xài.... [ nói vu nói vơ vậy thôi , ý tưởng bay hết rồi F3 ]

Cái việc mà GM dựa trên cơ sở nào để ban thì chưa biết, trước mắt là dùng phần mềm bên thứ 3 vào là cho nó thăng đi.

Thiết nghĩ là nên có cái nào đó khi hack thì bị disconnect ra , vài giờ GM check trong log , hơn 5 lần thì ban Hardware , vậy thôi [ Mà sợ bọn nó lợi dụng vậy mà hack F7].

Tóm lại cái bạn nào ở page 2 nói ấy , tội là tội ở quán net thôi.

btw: mình ngửi thấy mùi " troll " của chú topic , chắc cũng hack dữ lắm F3

Đang ở
    Ở nhà
    Trích dẫn Gửi bởi sieuchoau Xem bài viết
    Mình thấy ý cậu jamesbond nói đúng [Post 1 thôi] , cơ mà dùng từ hổ báo quá nên thiếu văn minh lịch sự với người khác.

Còn với bạn lập cái bài này ấy, cho rằng là VN mình nghèo ấy, xin nói thế này thôi:

- Việt Nam mình nghèo lắm; ai ai cũng xài Iphone , HTC , chạy AB , đi Nouvo , rồ SH ; phải nói là người nước ngoài còn thấy Iphone nó mắc mà đứa nào ở Việt Nam này cũng xài.... [ nói vu nói vơ vậy thôi , ý tưởng bay hết rồi F3 ]

Cái việc mà GM dựa trên cơ sở nào để ban thì chưa biết, trước mắt là dùng phần mềm bên thứ 3 vào là cho nó thăng đi.

Thiết nghĩ là nên có cái nào đó khi hack thì bị disconnect ra , vài giờ GM check trong log , hơn 5 lần thì ban Hardware , vậy thôi [ Mà sợ bọn nó lợi dụng vậy mà hack F7].

Tóm lại cái bạn nào ở page 2 nói ấy , tội là tội ở quán net thôi.

btw: mình ngửi thấy mùi " troll " của chú topic , chắc cũng hack dữ lắm F3
    bạn nghĩ như vậy sao
    Sao bạn không ra chợ hay gì gì đó xem đi
    Không phải ai cũng giàu như bạn
    khách sạn 5 sao, Ipad , Iphone đầy đủ
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Đang ở
    Trà Vinh
    Mấy thằng cheater toàn ra tiệm chơi.............................Ban chắc khùng.............................
    Trái tim này ko cần ai thương hại. Đôi chân này thừa sức tự đứng lên...
    Maple Story có 10 chữ Don't Forget cũng zậy... .'' Tim còn đập là còn yêu dồn dập , yêu dồn dập là còn ngu nhiều tập ''

Trích dẫn Gửi bởi sieuduaxe157 Xem bài viết
    bạn nghĩ như vậy sao
    Sao bạn không ra chợ hay gì gì đó xem đi
    Không phải ai cũng giàu như bạn
    khách sạn 5 sao, Ipad , Iphone đầy đủ
    Đọc kĩ chưa Super racer , ở đây đang nói ngụ ý câu " Việt Nam nghèo " của cậu ta; chứ đây đang sống trong phòng ngang 8 ô dài 9 ô , phone nokia 1280 , mạng 275k/VNPT , ...

Cái mà mình bôi đen ấy là nói cậu ta chưa có cơ sở mà kêu admin ngừng vụ ban hardware này; mà đã ầm ầm lên , nghỉ thì nghỉ quách ; ghét nhất cái thể loại mà nghỉ còn ráng vào đây báo.

1. Góp ý
    2. Nghỉ
    Lần sửa cuối bởi sieuchoau, ngày 12-09-2012 lúc 20:56.

Đang ở
    lò đào tạo
    hack htuong72 hay ra quán
    còn ở nhà hack thì khó thành công lắm

Đang ở
    HG
    Trích dẫn Gửi bởi Victorious Xem bài viết

Tình hình là ver mới hack sẽ ban hw đúng ko ạ? Nhà em nghèo nên có sự cố cũng ko thể giải quyết được.
    Có khi luật ban hw chỉ là hạ sách vì mang tính hù dọa chứ ko mang tính bảo vệ mà còn gây khó khăn cho người Việt Nam (nghèo).
    Mà nhỡ ban nhầm thì sao? dmg to, lag, vô ý dupe (extalia). TUi chơi UA băng sấm bên ArticStory chơi lukless, có giấy ép bị ban này, nhất là hệ thống Autoban. Hoặc là có virus, mà anti virus phải tắt khi chơi MS pri, làm bị ban ngay sau khi log (Cf).
    Nên xem xét lại và làm hệ thống bảo vệ mới
    Vì cũng vẫn là GM đi loanh quanh, ban IP là đủ. Nếu triệt để hơn thì auto ban => ban nhầm, ban hw thì thiệt ai?
    Nói chung chỉ tăng lượng GM thôi, vì source game nhiều bug nên bị bug nhiều F2
    Chứ GMS, Extalia, Eden hacker rất ít
    Chúng tôi khẳng định rằng một khi là hacker thì không phân biệt giàu nghèo, bạn phạm lỗi nơi công cộng thì bạn phải chịu phạt. Một sự thật buồn rằng cộng đồng chúng ta cần phải có ý thức hơn trong việc chơi những game lành mạnh như MapleStory, các cộng đồng như GMS, Extalia tồn tại được không chỉ nhờ hệ thống GM, BQT mà còn nhờ ý thức tốt của các thành viên tham gia chơi game. Nếu các bạn chơi game lành mạnh, bạn chẳng bao giờ phải nghĩ đến việc bị khóa tài khoản, vì không ai có quyền làm như vậy!

Đây là topic giải đáp http://diendan.maplevn.com/showthrea...-xu-ly-vi-pham.

Topic closed!

pecaoxjnk Đang Ngoại tuyến ♥ • ๖ۣۜNhất ๖ۣۜĐại ๖ۣۜYêu ๖ۣۜCơ • ♥: Cữu Vũ Hồ Ly Thuật
    Hộ vệ của pecaoxjnk

Đang ở
    ~♥ Hồ Ly Động ♥~ =]]~
    c1................................................ ....

.....Hoa Hồng có gai.....:troll4:

...Cáo đẹp có lông....:troll3:

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 14-06-2012, 08:12