Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 68
    Trích dẫn Gửi bởi Sta.Rassberry Xem bài viết
    Còn chỉnh sửa gì nữa k
    mình đang định thêm ảnh gif từng skill cho sinh động :3 vì tim đc source rồi :v mà nay x2 drop nên mình chưa làm gấp đc. với còn bổ sung thêm vài mục character card + link skill nên có nữa. Nên chắc để từ từ nhé Mod cảm ơn bạn đã xem xét và hồi đáp

cho hỏỉ cưỡi dc con rồng của evan chưa v? chiêu dragon master cần có yên mới xài dc pk, vs lại sao mình lên lv 100 r ko học dc chiêu nào trog job4 trừ cái hero will v

Trích dẫn Gửi bởi draking Xem bài viết
    cho hỏỉ cưỡi dc con rồng của evan chưa v? chiêu dragon master cần có yên mới xài dc pk, vs lại sao mình lên lv 100 r ko học dc chiêu nào trog job4 trừ cái hero will v
    Theo mình biết thì:
    + Hiện tại vẫn chưa "chính thức" cưỡi được Mir *tuy nhiên có thể dùng skill Dragon Master để trải nghiệm cảm giác cưỡi thử trong 10s
    + Dragon Master không cần yên cũng có thể xài được
    + Hiện tại đang bị lỗi skill 4th của Evan, nên không thể học bất cứ skill gì bạn nhé Đợi được sửa thôi ^^

Đang ở
    Hanoi
    tập chung event quá nên ko có time fix đây mà :v
    Đói ... Nyah!!~~

cho hỏi ngoài lề tý cái class Kaiser cũng bị lỗi pk tui ko bật cái Dragon link lên dc

Ad ơi, hiện đang job 2 Evan và có 2 skill lỗi: Dragon Spark >>> Mir ko đánh, Wind Flash >>> ra dame khí thế mà ko mất tý máu nào @@
    À mà báo lỗi ở đây có đc ko v @@

Trích dẫn Gửi bởi phamson0994 Xem bài viết
    Ad ơi, hiện đang job 2 Evan và có 2 skill lỗi: Dragon Spark >>> Mir ko đánh, Wind Flash >>> ra dame khí thế mà ko mất tý máu nào @@ À mà báo lỗi ở đây có đc ko v @@
    Nếu mình nhầm thì báo lỗi ở đây không có tác dụng :v anyway, mình hiện job 4 và Advance Dragon Spark + Wind Flash không bị lỗi gì hết cũng k biết sao nữa, mấy acc Evan tạo trước up ver cũng k vấn đề gì :v chắc do bạn xui rồi

Trích dẫn Gửi bởi draking Xem bài viết
    cho hỏi ngoài lề tý cái class Kaiser cũng bị lỗi pk tui ko bật cái Dragon link lên dc
    :v đây là hướng dẫn Evan nên mình không rành cái vụ này :v bạn thử hỏi bên topic đó hoặc chờ xem có ai vào trợ giúp k nhé :v

Trích dẫn Gửi bởi dramanx3 Xem bài viết
    tập chung event quá nên ko có time fix đây mà :v
    hẳn là vậy r

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi phamson0994 Xem bài viết
    Ad ơi, hiện đang job 2 Evan và có 2 skill lỗi: Dragon Spark >>> Mir ko đánh, Wind Flash >>> ra dame khí thế mà ko mất tý máu nào @@
    À mà báo lỗi ở đây có đc ko v @@
    lên job4 lỗi ấy tự mất nhé

Đang ở
    trên từng cây số
    Hiện tại evan còn lỗi skill job 4 k vậy. nghe đồn GM bảo săp fix ạ?

Trích dẫn Gửi bởi ssszzzttt Xem bài viết
    Hiện tại evan còn lỗi skill job 4 k vậy. nghe đồn GM bảo săp fix ạ?
    hiện tại thì vẫn lỗi nhưng mà nếu bạn báo vào topic http://diendan.maplevn.com/showthrea...ight&p=1101899 thì sẽ đc fix nhé

Link fb: https://www.facebook.com/NgQuangTrung0512 Nguyễn Quang Trung hén :3
    Ingame: Coolfox
    Guild: Immortal - Tuyển mem tại đây: https://goo.gl/1NxLzX
    hoạn nạn mới lòi ra 1 đống trash

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này