Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 37
    Đang ở
    Hà nội

Ngày của chị em (Chuyện chưa kể)

Ví dụ của 1 người ít may mắn khi bóc hộp quà

Cập nhật tình hình đập hộp quà ra hảng khủng tại đây nhé anh em
    Mã:
    https://www.facebook.com/MapleVN

Bổ sung cho sự kiện ngày của chị em mùng 8/3 :

- BQT quyết định nhân đôi giá trị thẻ nạp từ ngày 9.Pm ngày 11/3 đến 9.Pm ngày 12/3 và đặc biệt đợt x2 thẻ nạp này sẽ có một vài sự thay đổi như sau :
    - Với mỗi 50,000 thẻ nạp, các bạn sẽ nhận được một hộp quà (tổng thẻ nạp trong thời gian x2 / 50k = số hộp quà nhận được) nhưng đã được thay đổi các item bên trong ( Xịn hơn , nhiều hơn , đẹp hơn , độc hơn) . Cách thức nhận quà vẫn sẽ giống như lần vừa rồi các bạn có thể xem chi tiết nhận quà tại : http://diendan.maplevn.com/showthrea...gay-cua-chi-em .

Chúc các bạn nữ của MapleVN một ngày mùng 8/3 thật là vui vẻ , ấm áp , hạnh phúc bên người thân và gia đình . Chúc cho những bạn chưa có gấu thì sớm tìm ra một nửa của mình .

Thân ái
    [GM]LostMin
    Lần sửa cuối bởi BiVoiOikOik, ngày 11-03-2017 lúc 17:26.

nạp 500k thi dc 10 hộp nhĩ ^^

ngon, đợt trc bận đi làm chưa kịp nạp đã hết hạn :v

even này làm tui nhớ tới mấy web game hồi xưa tui chơi dễ sợ

Trích dẫn Gửi bởi hcmvsin Xem bài viết
    even này làm tui nhớ tới mấy web game hồi xưa tui chơi dễ sợ
    cái này GM đối phó các bạn tạo nhiều tài khoản, rồi nạp thẻ 10k để lấy box đó mà :v

-_- 20 ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Trích dẫn Gửi bởi yaki0000037 Xem bài viết
    cái này GM đối phó các bạn tạo nhiều tài khoản, rồi nạp thẻ 10k để lấy box đó mà :v
    Cái này bạn gợi ý thì mình mới nói, chẳng hạn như ra điều kiện acc phải có char lv 100 trước ngày 7/3 chẳng hạn cũng được mà, đâu nhất thiết phải đối phó theo kiểu làm người ta hiểu lầm là muốn rút kinh ng**** (nghiệm) như vậy. Nhưng cách mình nêu ra cũng chưa thuyết phục hết mọi người. Nói chung chuyện gì cũng có mặt trái mặt phải, lật qua lật lại thì cũng là cái mặt.
    Nói chung lại là maple vẫn là trò chơi online, chỉ đơn giản event lần này làm mình liên tưởng tới mấy web game mình đã từng chơi thôi. Aii có tiền nạp nhiều thì có nhiều quà, event đơn giản là vậy ^^, thực tiễn cuộc sống luôn.

Trích dẫn Gửi bởi hcmvsin Xem bài viết
    Cái này bạn gợi ý thì mình mới nói, chẳng hạn như ra điều kiện acc phải có char lv 100 trước ngày 7/3 chẳng hạn cũng được mà, đâu nhất thiết phải đối phó theo kiểu làm người ta hiểu lầm là muốn rút kinh ng**** (nghiệm) như vậy. Nhưng cách mình nêu ra cũng chưa thuyết phục hết mọi người. Nói chung chuyện gì cũng có mặt trái mặt phải, lật qua lật lại thì cũng là cái mặt.
    Nói chung lại là maple vẫn là trò chơi online, chỉ đơn giản event lần này làm mình liên tưởng tới mấy web game mình đã từng chơi thôi. Aii có tiền nạp nhiều thì có nhiều quà, event đơn giản là vậy ^^, thực tiễn cuộc sống luôn.
    Cái cách của bạn rất hay nhưng có một khuyết điểm là sẽ rất thiệt thòi cho các bạn mới chơi game chưa biết gì ( nếu x2 exp thì còn may ra) mình ngày x2 có đồ mặt có tiền mà luyện mất 5 giờ mới lên được 100 (Đã có người thít hợp kéo vô PQ). Còn vụ web game thì theo mình nghĩ là (không có bữa ăn nào là miễn phí)

Chào chào,

Event tặng đồ được mở lại theo yêu cầu bạn nhé. Ngoài ra đây là 1 chương trình THỬ NGHIỆM, được THÊM VÀO chương trình x2 thẻ mọi khi.
    Eh he he he he. Đã là THÊM VÀO rồi mà vẫn bị chê thì thật là gì và này nọ wó à

Ngoài ra thì @yaki phán chuẩn luôn đó. Tuần trc ad gặp cao thủ này.

và đại cao thủ này

Nghẹn lời luôn!!

.. làm sao để có gấu ?? @GM.friday
    .. muốn có gấu thì vào ==> https://www.facebook.com/MapleVN

Đang ở
    Hồ Chí Minh City
    klq nhưng box có gì hot ko :l

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối